Ý nghĩa về những con số !

Thảo luận trong 'Phần Mềm Xổ Số - Phát Hiện - Phát Triển' bắt đầu bởi dinamvebac, 10/10/09.

1. tiendat201

tiendat201 Thần Tài

Bó tay với kiểu mê tín này

2. stepover_96

stepover_96 Thành Viên

hoi toi minh mo thay minh cam hai la bai la 5 vA 2.minh cam con 5 truoc ben tay phai,con 2 sau tay trai.minh khong nho ro la ro hay co nua.cac ban giai juum minh nha

3. stepover_96

stepover_96 Thành Viên

trong luc mo minh noi la danh con 25 nhung minh lai nghi rang cam con 5 truoc rui moi den con 2 nen minh dinh danh 52,

4. BlueZ

BlueZ Thành Viên Mới

biển số xe mình là 5335 thì có ý nghĩa gì kô ACE , mong mn giải đáp giùm . thx all !!

5. tovankiet

tovankiet Thần Tài

E thay BAC tigon giai y nghia xe hay wa nên cho E tham khảo ý bác với nha E sn 1983, so xe 49_t3. 9488

kiemtiendisieuthi and buivinh like this.
  6. o0ohoavieto0o

o0ohoavieto0o Thần Tài

số đt em 544832 có gì đặc biệt hôk ạ, em là nữ

7. bataulao

bataulao Thần Tài

mới mua chiếc PS150i..lấy bản số 8008..có huynh nào cho em biết rõ hơn về con số này nha,..thanks mấy huynh trước..

8. simon168

simon168 Thành Viên Mới

Chào các bạn trong diển đàng và chào bạn Tigon, mình thấy bài viết về bản số xe của hoahongtrang rất hay. Nhờ bạn xem bản số xe của mình nhé, mình mới mua, bản xố 6496 . cảm ơn rất nhiều.

9. phuongnghi

phuongnghi Thần Tài Perennial member

mình mới mua chiếc pcx biển số 0128 , nhờ các anh em giải thích dùm nó là như thế nào tk

10. thai_1644

thai_1644 Thần Tài

bản số của mình là 3919 nhờ ace giải dùm nhe

11. thehuynhsys

thehuynhsys Thần Tài

chi ro hon dc ko vay ban

12. NewReign

NewReign Thần Tài Perennial member

bản số xe mìh là 7740 ace có thể cho mình biết số xe có thuận trong công việc và tài lộc nhiều k vậy

13. hangthieulong

hangthieulong Thần Tài Perennial member

Cảm ơn Dinamvebac....cám ơn Bạn rất nhiều.:128:

dinamvebac thích bài này.
  14. bemesode001

bemesode001 Thần Tài Perennial member

em có tài liệu về giải mộng. sau vài lần tham khảo thấy nhiều cái cũng hay hay. kô biết em có nên post lên cho các ace tham khảo kô anh? em sợ có người kô thích nói gì thì ngại lắm.hi.

15. thichochoi

thichochoi Thần Tài Perennial member

:128: post lên đi bạn... có gì đâu mà ngại
    đây là DĐ nơi giao lưu học hỏi trao đổi kinh nghiệm mà bạn

16. bemesode001

bemesode001 Thần Tài Perennial member

thank bạn. hôm nay lên diễn đàn thấy cãi nhau mình sợ quá trời luôn. người hiểu mình kô nói gì. người kô hiểu nói nghe khó chịu lắm. hi:132::132:

17. thientam

thientam Thành Viên

Xin chào huynh Tigon,
    Xin nhờ H xem và giải đáp dùm BS xe của đệ là 4184. Cám ơn H

18. thu_hong123

thu_hong123 Thần Tài

Xin chào!Mình có số xe 3986 nhờ mấy anh giải giùm. Thanks!

19. chiến thắng_@

chiến thắng_@ Thần Tài Perennial member

Vụ này làm ăn được đây bác Tigon ơi! Xem số xe lấy tiền chắc mau giàu à nhe! Bác có xem số ĐT được không? Nếu được nhờ bác giúp giải số ĐT của em nhé! 0908073169 ( Nam 28/12/1976 Bính thìn). Cảm ơn Bác trước dù được hay không. Mến chào Bác, chúc bác hạnh phúc mọi việc diễn ra như ý!

20. luckyluke

luckyluke Thần Tài

Nhờ anh Tigon xem dùm em số xe của thằng em em biển số xe là 5956 nó sinh năm 1982, nam. Cám ơn anh nhiều!