Ý nghĩa về những con số !

Thảo luận trong 'Phần Mềm Xổ Số - Phát Hiện - Phát Triển' bắt đầu bởi dinamvebac, 10/10/09.

1. jennifer92785

jennifer92785 Thần Tài

chào sư huynh!
    quá là đông khách. khi nào rãnh thì giải dùm em luôn nha. sinh tuổi 1985 lấy biển số 9166 hihi nghe nói 66 là số thắt cổ huhu.
    thank sư huynh nhiều nhiều.
    jenny

Chỉnh sửa cuối: 29/3/10
    MEGAI and qchuynh like this.
  2. hamvui

hamvui Thần Tài

chào sư huynh!
    luôn tiện sư huynh giải giúp cho đệ số xe 0307 và số di động 0....313.515

Thanks huynh nhiều.

3. win_win_win

win_win_win Thành Viên Mới

hay wa..nghiên cứu về phần này hay quá..thank

Ken.dola, locthantai84 and MEGAI like this.
  4. Tigon

Tigon Thần Tài Perennial member

Giật cả mình , 66 là thắt cổ bằng cọng bún ăn sáng ấy . He he . Nếu nói vậy thì số xe 0804 thì thế nào đêy ? chắc là không còng và không chết ( 0804)
    Trước hết số xe bạn không hạp lắm cho Nam vì tận cùng chẵn ( 6) khởi điểm lẻ ( 9) do vậy số xe hạp cho mạng nữ . Trong khi đó tổng xe 9+1+6+6=22 , như vậy số xe này sẽ ăn nên làm ra nếu mạng nữ sinh năm có số tận cùng bằng 6 ( ví dụ : 1906).
    Số xe bạn khó có thể nói ý nghĩa của nó , vì đầu lẻ , đít chẵn mà bạn là nam trong khi đó tổng 22 = 2+2=4 theo đúng luật sinh lão bệnh tử , số xe của bạn chết già , do vậy ra đường ít có xảy ra những việc không may . Trên con đường công danh sự nghiệp số xe bạn không có điểm nổi trội , do vậy mình cũng chẳng biết nói sao cho tường .
    Nếu bạn chọn số cặp , bạn là Nam nên chọn lẻ tiến. Chúc bạn may mắn.

Ken.dola, locthantai84 and MEGAI like this.
  5. Tigon

Tigon Thần Tài Perennial member

Trước hết xin lỗi bạn hiền mình ko biết xem ý nghĩa của con số di động . Nhưng về mặt tâm lý của con số làm ăn , kinh doanh cầu tài thì thường chọn 7 hoặc 8 . Ví dụ : 287879 ,807879 hoặc không có số lặp như 581279. Còn ý nghĩa của số điện thoại không thuộc lĩnh vực của mình nên tạm miễn hen.
    Số xe của bạn là 0307, độc nhất phú quý. Nói vui , số xe bạn cầu khỏe mạnh , không ốm đau . Khỏe thì làm được nhiều thứ .
    Theo thuật toán , số xe của bạn hạp trong việc làm ăn , nhưng không mấy sang giàu . Thường cầu tài người ta kị 0 hay ưa số trên 5. Do vậy dân chơi đề cũng không thích mấy những con số dưới 5 , đa phần chọn trên 5 gọi là tài.
    Số xe cầu tài thời trung vận mạnh nhưng về hậu vận khó nói, nhưng thời trung vận thì làm ăn thương đối đủ bình tài , an phận tủ thường .
    Số xe bạn nhiều bí ẩn , trong khả năng của mình chưa thể truyển đạt cho bạn 1 cách rành mạch được , hẹn 1 dịp khác.

Hoanmy, locthantai84 and MEGAI like this.
  6. lucky-lucky

lucky-lucky Thần Tài

anh tigon oi
    xem dùm em biển số xe này nhé 9764
    thanks anh nhiều.

locthantai84 thích bài này.
  7. DuongLinh

DuongLinh Thần Tài

43/3751

Chào anh Tigon , đọc bài của anh, cách phân tich số của anh em thấy rất có lý hihi :013:
    Nhà vừa mua cho em một con xe (xe cu~ ) có biển số luôn òi (ẹc). Biển số cậu đó là
    43/3751 .Em tên Linh (Nam) ,tuổi con mèo, SN(13/09/87) .Anh coi phân tích giúp em nhé anh.

8. Cong Chua

Cong Chua Thần Tài

Chào anh Tigon, nhờ anh xem giúp dùm em biển số xe của em là 8738, cảm ơn anh nhiều nhé, tại em mới đổi xe, xe cũ biển số 6795, cảm ơn anh nhiều

9. Thần Tài 3035

Thần Tài 3035 Thần Tài

Mình (nam) đang chạy chiếc mang bs 7492.
    Tiện thể nhờ huynh Tigon bớt chút thời gian cho nhiều dòng nhận xét được không huynh.
    Cảm ơn huynh.​

10. langtuhoahongtrang

langtuhoahongtrang Thần Tài

nhờ huynh tư vấn dùm..cám ơn anh

Hôm nay 29/07/2010
    Em vừa mua chiếc ablack thai',màu đen cam.
    Em là Nam,tuổi quí Hợi
    Em muốn lấy bảng số đẹp,mà không biết lấy số nào
    Hiện giờ nơi em ở,đầu số là hàng 9...mà em có nhờ người ta lấy 9898,mà không còn..hết số đẹp,còn số xấu.
    Nên em định đợi đến hàng 0..lấy số 0919..có được không anh..
    Hoặc anh có thể tư vấn cho em vài số hàng 0 hoặc là hàng 1..
    cám ơn anh nhiều

11. muathulabay

muathulabay Thành Viên

Chào h TIGON & Huynh Dinamvebac...., Coi dùm mình bảng số xe 8872 nha, xe wa màu xanh, mình cảm ơn nhiều

locthantai84, sohapne and dinamvebac like this.
  12. Kompresser

Kompresser Thần Tài Perennial member

Huynh TYGON xem dùm đệ biển số xe 70H2 2359 như thế nào vậy huynh? Thank huynh nhe!

locthantai84 and sohapne like this.
  13. linda

linda Thần Tài

Chào các sư Huynh, nhờ các huynh có nhiều cao kiến xem dùm muội biển số xe 49M6 5009 tài lộc thế nào, muội cảm thấy không ưng lắm, xe Attila màu đen, muội sinh năm 1980. cảm ơn nhiều

14. voduykhanh

voduykhanh Thành Viên

Các bác cho e hỏi e sinh năm 93 ^^. Biển số 6652 thì ntn zay...Thanks các bác nhìu :)

15. boykt

boykt Thành Viên

Xem dùm đệ (nam) biển số xe 5956 nó như thế nào? đệ sinh năm 82. Thanks huynh TIGON!:132:

16. Thiên lý mã

Thiên lý mã Thần Tài

Xin chào anh TYGON, nhờ anh xem dùm số xe 9992 và 7812 xem xe nào thuận lợi để sử dụng trong việc kinh doanh. Tôi sinh năm 1966 (nam). Cám ơn anh

17. kathy2010

kathy2010 Thần Tài

chào anh tigon cho e phiền 1 chút nhe, nhờ a xem giúp bs 2626 nữ đi có ổn kg. Còn xe bs 1699 nam đi màu đỏ (sn 1969) sao từ lúc mua tới giờ thấy nó sao sao đó, đi kg thấy tự tin lắm. Nhờ a nha. thank

18. doidavang1868

doidavang1868 Thần Tài

Em chào huynh, chúc huynh một tuần mới thành công ngoài mong đợi nghen! :)
    Huynh cho em hỏi: Em sinh năm Tân Dậu (tháng 07 năm 1981), hiện nay em đang đi xe biển số: 77H - 6925 và số mobifone: 37221868. Những số này có thuận lợi trong việc làm ăn của em không huynh?
    Em cảm ơn huynh trươc nghen!

thehuynhsys and locthantai84 like this.
  19. locthantai84

locthantai84 Thần Tài

:140:

Chỉnh sửa cuối: 16/9/17
    kiemtiendisieuthi thích bài này.
  20. Thuky_369

Thuky_369 Thần Tài Perennial member

anh Tigon cho em vài bí quyết đánh lô và đề cà 2 miền bắc và nam được không? ví du như hôm nay con gì ra thì con gì xếp hàng ra những ngày sau đó! Thanks a nhiều.