{XSMB} Thứ 7: {XSMB} 15/10. CẢ NHÀ CÙNG WIN NHÉ

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi trungpro135, 14/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duyanh_192

duyanh_192 Thần Tài

em đánh bé thôi bác ko phải lo

Pé Sin thích bài này.
  2. ốc bóp chát

ốc bóp chát Thần Tài

thank bác nhiều, chiều lẳng lặng ôm eo bác mà mình đã vào đc đất liền. xem kqxs xong vui quá, đi tiếp khách nữa, giờ về mới kịp lên cảm ơn bác.

Pé Sin, hienvq and CUỒNG PHONG 668 like this.
  3. CUỒNG PHONG 668

CUỒNG PHONG 668 Thần Tài

Hihi niềm vui của bạn cũng chính là của mình :tea:

Pé Sin and hienvq like this.
  4. Pé Sin

Pé Sin Thần Tài Perennial member

Bớt tõ vẻ ta đây yk . Ngày xưa khóc lóc xin số tùm lum . Ngày nay bày đặt thơ văn , hiểu biết . Post ngày đánh bao nhiêu tiền để làm gì . Trúng bar này nọ , nghe mà nhức nách . Nhớ yk , nhớ cái thời khóc lóc xin số ngta yk :)) .
    Bày đặt nói chuyện lịch sự này nọ . Ngày xưa chửi lắm mà . Đổi máu rồi hả :)) .

5. kata

kata Thần Tài Perennial member

dạ! ai đánh số mà không xin số! xin riết có trúng đâu! toàn cao thủ số mình không tới lên đánh không trúng! còn em muốn thì lên anh! gì ko có chứ ăn nhậu và đi bar thì anh luôn đón! còn thơ văn hay post cái gì đó mà em gọi là tiền thì là việc của anh! "anh thích thì anh viết thôi" cũng giống như em thích uống trà sữa vậy! em nói "khóc lóc xin số" anh nói em có "gắp lửa đổ bàn tay" không? còn anh thua anh đi xin số chứ làm cái gì mà "khóc" em - anh đâu có ngu mà sĩ diện làm như cao thủ làm gì! còn em đã nhắn tin điện thoại với anh như thế nào? anh chỉ nhắc lại em thôi cho em khỏi "nhức nách"! anh ko post lên đây nhé!
    P/S; tớ thích thì tớ post thôi! ai trung vui thì inbox tớ mời nhậu + bar + và con gái thích....... chiều luôn!

BEAT OF ANGEL thích bài này.
  6. que6230

que6230 Thần Tài Perennial member

63

7. vuongvu28

vuongvu28 Thần Tài

kata ở đâu vậy ? tui không biết nhậu uống cafe được k?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.