Hướng dẫn Xin hỏi

Thảo luận trong 'Box Hướng Dẫn Các Tính Năng Diễn Dàn' bắt đầu bởi linhlinhnhi, 5/10/09.

1. linhlinhnhi

linhlinhnhi Thần Tài

Mình muốn tạo nick giống như 1 số bác trong 4r như kiểu: Khuong_Tu_Nha hoặc Khương Tử Nha thì làm thế nào vậy. Nói chung là có dấu gạch dưới hoặc có dấu cách và dấu thì càng tốt. Rất mong được sự trợ giúp từ MOD :D

2. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Vậy thì bạn cứ đặt nick bình thường thôi , bạn cứ gõ bình thường là được rồi cần gạch chổ nào thì gạch chổ đó .

3. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Không hiểu là bạn muốn tạo mới hay đổi Nick ( tất cả thông tin và bài viết còn nguyên chỉ đổi tên đăng nhập thôi)
    Nếu tạo mới thì bạn đăng ký lại bằng 1 tài khoản email thực và kích hoạt.
    Nếu muốn đổi nick thì bạn vào đây post yêu cầu Admin sẻ hổ trợ: http://xosothantai.com/showthread.php?p=45767#post45767

4. linhlinhnhi

linhlinhnhi Thần Tài

Cám ơn các bạn nhé. Tại mình thấy nhiều diễn đàn không cho tao nick có dấu gạch hoặc tiếng việt. Diễn đàn mình phóng thoáng quá :D

5. Bạch Phát Ma Nữ

Bạch Phát Ma Nữ Thần Tài Perennial member

Smod cho mình hỏi, dấu đỏ sau nick của mình là có ý nghĩa gì vậy? Đến bao giờ thì mất cái dấu đỏ đó.

6. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Chị nhấp vào hồ sơ cá nhân => thay đổi tùy chọn
    đánh dấu vào ô Use Invisible Mode => lưu thay đổi là trở lại bình thường

Khuong_tu_nha and Cu Tý like this.
  7. Bạch Phát Ma Nữ

Mình đã sửa rồi nhưng vẫn chưa thấy trở lại bình thường. Smod 03 làm hộ mình nhé, xin cám ơn.

8. Bạch Phát Ma Nữ

Từ sáng tới giờ mình nhận được 2 thông báo có tin nhắn gửi cho mình qua icq nhưng sao mình không tìm thấy tin đâu cả. Vậy tin nằm ờ mục nào vậy, xin smod hướng dẫn.