{XSMN} Thứ 6: Xây Nhà , Ăn Uống

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi subtotal, 3/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Toihamlode

Toihamlode Thần Tài

Nick này cho hôm nay trúng được 80,16 2ki. Nhưng do ko thích tên sub và tên vuontoi1visao nên chửi sạo lol thì bị chặn ko cho vào dđ. Ỷ gì mà dữ vậy trong khi mình tác oai tác oái, người cho tham khảo trúng thì ghanh tỵ và chỉ muốn mình là trên hết. Hãy bỏ tính nhỏ nhen đó đi sub và vuontoi1visao. Quả báo rõ ràng là 2 tên chửi lộn với nhau. Một thằng ca, một thằng cổ vũ và giờ hai thằng chửi nhau. Nhiêu biết chúng nó khùng tới cỡ nào rồi. Hỡ ra mày ko có tư cách, 20 năm nữa mày chưa bằng tao...quá tự cao tự đại. Nếu hay như anh nói thì đi đánh đề một mình làm giàu đi, lên dđ chi để chia sẽ tài với mọi người. Vậy bị mọi người cản tài sao anh làm giàu được!!! Đôi lời khinh bỉ anh sub à!!!:121:

2. Digital101010

Digital101010 Thần Tài Perennial member

Sao ko 29 mà 92....
    Sao ko xx8995

3. Đề đề

Đề đề Thần Tài

Sáng sơm mơ msy vô dd ms ơi sau gio quay. Lên 21 trang. Chửi nhau co gi vui. Số má noi thật mùnh mà đen đồi co gặp thánh cho số cũng ăn vịt lộn. Tui đen từ 1 tùn rẩy toàn tập bám eo ôm lưng đủ kiểu ốm đòn toàn tập.
    Nghỉ 3 ngày ko chơi vào ôm 1 số ae. Dính ngày đầu được mớ ngày 2 thắng ra bắc. Ngày 3 thắng mn. Nghỉ om tiền đi trả nợ gấp. Thanks ae diễn đàn . Tui like ai là người đó trùng máu hoặc tui om. Thế thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.