Vi Phạm

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Tiên Nữ Đỏ Đen, 21/1/19.

1. Tiên Nữ Đỏ Đen

Tiên Nữ Đỏ Đen Thần Tài

Hue
    Hơi đâu bác ơi... bác tưởng tôi nói thật chứ tôi cũng giỡn với bác thôi. Nói giỡn như bác thì cái kiểu nói chọc nhà họ cãi nhau hay cháy nhà rồi thì bác cũng nói là giỡn... Nam nhi nói dc lm dc Bác ơi. Đây Bác đi đùa giỡn 1 nữ nhi. Tôi nói đây là lần cuối với bác. Còn thấy nick Bác xem như tôi ko qtam, ko thấy.

2. heyhello2007

heyhello2007 Thần Tài Perennial member

Giọng điệu của mấy đứa bán số ai chẳng biết,nào là kéo anh em vào bờ,nào là để đó chiều chốt số cho ae,lại thêm cái trò giả nick làm con gái để mấy thằng háu gái bây vô cm để gây sự chú ý..,mấy cái trò giẻ rách này xưa rồi eng ơi:126:cút cho nước nó trong,ở rum miền trung này chỉ có bác Phong tại tiêu là đáng tin cậy nhất,ko hề có giọng điệu bán số như tụi mày,còn giở cái trò ái nam ái nữ nữa chứ,lại còn bày đặt chảnh chó ko có hứng post số nữa chứ,cái bệnh ngôi sao đây mà:125:

3. heyhello2007

Đem mày qua bắc luôn vậy

4. Tiên Nữ Đỏ Đen

Tiên Nữ Đỏ Đen Thần Tài

Cây muốn lặng mà gió chẳng muốn ngừng ah. Tôi post số cho AE theo ăn mấy ngày liên tiếp. Vì thấy box MTrung thua quá nên tâm tôi muốn kéo ae vào bờ. Thế tôi được cái gì ngoài lời cám ơn. Trên Box MTrung ai đã nt riêng cho tôi. Ai đã xin số tôi, tôi đều vui vẻ trả lời. Khi họ trúng tôi chúc mừng và vui lây niềm vui của họ. Tôi chưa hề có 1 ý định nhỏ là lợi dụng dd để cầu lợi. Nếu tôi bán số hay làm trái lương tâm thì giờ này đã giàu và ko cần vào Dd này làm gì. Tôi coi đây là 1 sân chơi thì tôi vào chơi. Chỉ Bác là ăn nói quá đáng. Còn tôi thì vẫn ăn nói tôn trọng Bác nhé. Dù chỉ là mạng ảo nhưng đằng sau đó là tâm lí 1 con người. Bác đừng muốn vào đây nói gì cũng dc. Tôi nhắc lại tôi là con gái. Nếu là trai tôi cứ nhận trai ko việc gì nói mình là con gái. Còn Bác, cái miệng bác đang tạo nghiệp đó. Nên để Đức cho con cháu mình đi nhé. Chưa gặp tôi bao giờ, chưa hiểu dc tôi. Sao Bác có thể phán xét 1 người qua con mắt thiện cận như vậy.
    Tiện đây... ACE nào đã dc mình cho số và ib nói chuyện thì hãy bảo vệ mình. Và nói ra sự thật xem mình có phải bán số hay j ko.
    Nếu tôi chảnh chó như bác nói thì tôi đã ko phân bua với bác lm j.

5. heyhello2007

Chẳng có đứa nào bán số mà tự nhận là bán số cả,với lại mới đầu muốn bán số thì cũng phải ib cho số rồi post số để lấy uy chứ tự nhiên mà bán số được liền chắc,mới post trúng được 2 ,3 ngày thì bắt đầu tỏ vẻ ta đây tài giỏi,nào là " post số ăn mấy ngày liên tiếp,rồi ai xin số tôi cũng cho...",hôm nay còn bày đặt chảnh chó vì bị chọc nên ko cần post số nữa,cái bệnh ngôi sao lại nổi lên rồi,số này dù có soi tài giỏi đến đâu cũng chỉ là đen đỏ thôi chứ đừng ở đấy mà ta đây giỏi giang,chưa gì đã muốn thể hiện mình giỏi đi cho số thiên hạ

6. Tiên Nữ Đỏ Đen

Tiên Nữ Đỏ Đen Thần Tài

Haha. Có câu biết mình biết ta trăm trận trăm thắng. Tôi biết mình là ai. Còn Bác muốn nói j là nghiệp của bác. Bác nói đến thể thì tôi đây chẳng biết nói j hơn. Đúng là đen đỏ thôi nhưng ko fai ai cũng bik cách soi và có duyên với số. Thế sao có chuyện nằm mơ mà đánh ra số. Lại có câu này. Sống lâu thì hiểu lòng người. Tôi ra sao thời gian chứng minh. Chứ tôi chả ngôi sao ngôi trăng gì cả. Thân

Hà duy vũ thích bài này.
  7. heyhello2007

Nhận hàng sớm,lấy lại mt và có ít lãi,ông trời còn thương :135:

8. Gấu miisa

Gấu miisa Thành Viên

Diễn đàn lên cho vui vậy mà gian nhau hoài chi tiên nữ gì oi đừng giận nha chị ai làm người đó chịu hơi đâu

Tiên Nữ Đỏ Đen thích bài này.
  9. Hà duy vũ

Hà duy vũ Thần Tài

Đừng quan Tâm thằng này bị điên e ơi

Tiên Nữ Đỏ Đen thích bài này.
  10. Hà duy vũ

Hà duy vũ Thần Tài

Mày điên vừa phai thôi

11. ongdinhla

ongdinhla Thành Viên

cho mình ít số miên bắc sớm nhé b