{XSTT} Cần Bán Tủ bếp cho nhà có diện tích nhỏ

Thảo luận trong 'Nội Thất - Ngoại Thất - Vật Liệu' bắt đầu bởi bin12, 4/11/16.

1. bin12

bin12 Thành Viên Mới

Anh chị em đang sở hữa một ngôi nhà có không gian hẹp, đang băn khoăn ko biết chọn dòng tủ bếp nào cho phù hợp với ko gian của nhà mình. hôm nay, mình sẽ giới thiêu cho Cả nhà các mẫu tủ bếp cho không gian hẹp mang kiểu kiểu dáng đa năng và cách tân từng chi tiết trong ngoài mặt sản phẩm, các dòng tủ này hứa hẹn sẽ mang lại cho bạn sự đổi mới về không gian phòng bếp. những dòng tủ bếp này, bạn sẽ không còn gặp nhiều phiền nhiễu với công cuộc làm sao để gìn giữ phòng bếp sạch sẽ thứ nhất là đảm bảo an toàn trong nấu ăn, thứ 2 là không khiến cho mất đi tính thẩm mỹ của căn phòng. Bạn như lạc vào chốn bồng lai với không gian tủ bếp hoàn hảo này. Chất liệu tiên tiến hài hòa với những đường nét và màu sắc tinh tế, nhẹ nhàng khiến cho chủ nhân và cả khách mời chẳng thể cưỡng lại được.
    Thứ nhất là tủ bếp mang thiết kế chữ L được làm bằng chắc liệu gỗ Laminate hài hòa với Acrylic sáng bóng, được kiểu dáng bắt mắt cao nhã, tiên tiến, và đầy công năng. sở hữu những mẫu tủ bếp hiện đại này sẽ luôn đem đến cho bạn sự thỏa mái lúc dùng, bảo quản và giữ gìn tủ là 1 khâu rất quan trọng. Đây là một trong nhữngmẫu tủ bếp cho không gian hẹp đang rất được ưa chuộng hiện giờ.
    Thứ hai tủ bếp chữ I rất phù hợp với các không gian nhà bếp nhỏ hẹp như: nhà bếp nhà chung cư, nhà bếp nhà ống, nhà bếp nhà phố. Ánh sáng luôn tràng ngập bên trong không gian nhà bếp, tủ bếp kiểu chữ I hợp với không gian nhà chung cư, nhà phố, nhà sở hữu diện tích hẹp. Việc dùng ánh sáng trong không gian phòng bếp là điều quan trọng, nên lựa các đèn sở hữu ánh sáng mạnh để làm nổi bật lên ko gian phòng. Và để mang một căn bếp đẹp thì việc chọn chất liệu, đồ vật trang trí trong nhà bếp, đăc biệt là tủ bếp rất quan trọng.
    Với các dòng tủ bếp cho không gian hẹp trên bạn đã thấy hài lòng dòng nào chưa, hay đã mua được cho mình loại kiểu dáng nào thích hợp với ko gian trật hẹp của căn bếp nhà mình? Bạn có thể liênvới AVYINTERIOR để được đội ngũ kiến chúc sư bên mình tư vấn và giúp bạn có được một dòng tủ bếp thật hài lòng.
    AVY INTERIOR
    Showroom: 22 trần Duy Hưng , Q. Cầu Giấy, TP. Hà Nội
    Tel: +84 42 22 11 123
    Email: customerservice@avyinterior.com