Treo Nick chửi tục !!!

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi Smod_02, 17/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TV.

TV. Thần Tài

Tui thấy bạn ko phải là người là người lịch sự, hôm nào win BT thì bạn lại ca tụng, nhịn hót, hôm nào Win con lót hay ko trúng, bạn lại tỏa ra ko vui, trách móc : "chị im đi", "teo Ùi". Nhìn tên ko cũng đũ biết ??? Tuy rằng tui ít học, nông dân, nhưng tui cũng đủ biết bạn là người như thế nào. Người ta đã bỏ hết công sức, mồ hôi và cả tấm lòng nữa để đem đến cho bạn được những con số, để quýnh cho vui. Bạn nên nghĩ lại. Nói thật, bạn giống hệt như cái tên của bạn, vua heo, chỉ tích ăn rùi ngũ thui, mai mốt đây tui sẽ đặt tên còn sốc hơn bạn: Vua ông nội của heo.

Số_Thần, kunkun, oanhoanh and 2 others like this.
  2. vuaheo

vuaheo Thần Tài

xin hỏi bạn là cái thá j mà lên án.tôi có trách móc ai.tôi chỉ thể hiện tâm trạng .còn bạn là thằng hay đi soi hả.dkm (xl chi Yến và Mod ) ức chế wa:125:

Số_Thần thích bài này.
  3. tam111

tam111 Thần Tài

Sao im lìm wa vậy ta, các anh, các chị ơi, chị Yến ơi post số đi.

Số_Thần, tl65, TV. and 1 other person like this.
  4. DJ Hoàng Yến

DJ Hoàng Yến Thành Viên Mới

Vuaheo_ em sẽ bị banner_cảnh cáo vì ngáng bac và chửi thề..không thể chấp nhận hành vi của em....

Handup, Số_Thần, oanhoanh and 5 others like this.
  5. Q_PY400

Q_PY400 Thần Tài Perennial member

chà!!! chuyện ko đáng đem ra khích bác làm chi cho ra nỏi này
    các bạn lên tham khảo số thôi ,nếu có ai lở lời cũng ko nên nặng lời như vậy,bạn ko thích lời nói của bạn VUAHEO nhưng ko nên so sánh như vậy được,bạn vua heo đã sai bạn làm sai hơn,tạo thành chuổi mắc xích dài hơn,gây ra chuyện ko đáng có,.
    thôi HY và smod cảnh cáo nhẹ lần đầu thôi tha cho em nó vì sự bồng bột của tuổi trẻ
    thân chào

Handup, Số_Thần, oanhoanh and 6 others like this.
  6. TV.

TV. Thần Tài

Xin cảm ơn những lời nói chân thành của Quang, cho mình xin lỗi các ACE, xin lỗi toppic.

Handup, Số_Thần, oanhoanh and 5 others like this.
  7. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

tuy viết tắt nhưng lời lẽ dung tục thì sẽ bị banned nick vĩnh viễn
    sau khi xem lại toàn bộ bài viết của nick này thì mình nhận thấy bạn tham gia khá hòa đồng,không Spam hay có ý gây hấn với ai nên có thể giảm thật nhẹ khung phạt - đề xuất banned 3 - 7 ngày

do 2 bạn hiểu lầm nhau thôi,mong các bạn bỏ qua và tự rút kinh nghiệm nhé.Thân

Handup, Số_Thần, kunkun and 9 others like this.
  8. billycuchi

billycuchi Thần Tài

9. Smod_06

Smod_06 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Fine_79, songhylammon, Handup and 4 others like this.
  10. kunkun

kunkun Thần Tài Perennial member

:128: Có việc làm rồi .. Vô đây mình lo cho không có ngày về luôn. Vô thoải mái lắm đấy!

Handup, Số_Thần and Smod_03 like this.
  11. xedonglanh

xedonglanh Thần Tài

đánh đề ko lộn an l trẻ con đó ban hiiiiiiiiii

12. Nike

Nike Thần Tài

lớn rồi bạn à ăn nói sao cho đàng hoàng xíu đi nhé.ĂN CHƠI CÓ VĂN HÓA nhé bạn

Số_Thần, kunkun, buivinh and 2 others like this.
  13. Smod_06

Smod_06 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Fine_79, Handup, Số_Thần and 4 others like this.
  14. kunkun

kunkun Thần Tài Perennial member

:128::128::128: có mối rồi.

Số_Thần, Phúc Thịnh and wonbin like this.
  15. tantu40

tantu40 Banned

:nhay::nhay:danh ngu nhu may chet di:120::137::120::137::125::125::125::125::nhay::nhay::nhay::nhay::nhay::nhay::nhay::115:

Số_Thần thích bài này.
  16. sport22

sport22 Thành Viên

tra loi

kai' loz me may' thag xao loz nay tụ may hay wa 2kon ko bjt co ko ma doi` 4kon dj an loz dj

17. tunglam_192

tunglam_192 Banned

Đm. Hôm qua đánh 53, ức Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ... chịu đc. Đầu 5 có đến 7 con, 52(2nhay),54(2nhay) thế mà Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ... có con 53 của mình. Hôm nay đánh tiếp. Đánh bao h ra thì thôi. Cay mũi lắm rồi

Số_Thần thích bài này.
  18. tunglam_192

tunglam_192 Banned

Đm. Hôm qua đánh 53, ức Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ... chịu đc. Đầu 5 có đến 7 con, 52(2nhay),54(2nhay) thế mà Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá :D ... có con 53 của mình. Hôm nay đánh tiếp,Đánh bao h ra thì thôi. Cay mũi lắm rồi
    BẠCH THỦ 53

Số_Thần thích bài này.
  19. tunglam_192

tunglam_192 Banned

Đm. Cái gì mà *Con cò xanh nhảy quanh hòn đá* kia. Mình có viết đâu. Vớ vẩn thật

Số_Thần thích bài này.
  20. Johny_Nguyen

Johny_Nguyen Thần Tài

Cho em Gửi mấy con số trong này lấy may mắn nha mấy Smod
    Bình Dương
    42.09.66.77 cực mạnh
    74.87.87 lót
    Mong chư dị Thần Tài Thổ Địa
    Các Cô Hồn Chứng dám cho em xin một cặp cũng được
    Em cảm ơn nhiều

Smod_03 thích bài này.

Trạng thái chủ đề: