Tranh luận trong Topic "Bạch Thủ XSMB Mỗi Ngày"

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi Mercedes-Benz, 22/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bao Tự

Bao Tự Thần Tài

đem nỗi bức xúc của mình nhét vào ổ bánh mì, nhai ngấu nghiến bỏ vào bụng. hihi, no quá

Chỉnh sửa cuối: 28/6/12
  2. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Có quyền nói nhưng không được chửi nhé.

3. Bao Tự

Bao Tự Thần Tài

Thanks, bạn nhắc nhở. Nhìn kỹ lại quá trình sự việc nghen ngừ đẹp. có thành viên " tục tỉu " như thế này diễn đàng sẽ biến thành diễn đàng xxx

Phúc Thịnh and vanha76pt like this.
  4. Bao Tự

Bao Tự Thần Tài

Thanks Admin nhắc nhở

5. chaubathong

chaubathong Thần Tài Perennial member

Tính ko chen vô,nhưng chen vô nói 1 câu thui chạy ra liền:hehe:
    chuyện ko đáng mà làm rối tung lên,chấm dứt đc òi
    Bao Tự úi đừng đổ nước tắt nhe:125:
    Amin thiệt lè tình,:Dgẹo chi lát banic mõi tay lun:125:từ đầu đọc bít 2 nic lè 1,viết chử y chang,cbt ko fai như mí h,nhưng nhìn wa 2 bài bít liền:112:
    mai wuất he lem,séo lem

vanha76pt, Smod_03, Bao Tự and 4 others like this.
  6. GIĂNG CÂU

GIĂNG CÂU Thành Viên Mới

Biết nói tiếng người hay không không quan trọng, miễn có người đọc, hiểu thì..... chắc đồng loại rồi. Hahahahaha...............................

7. đế quốc

đế quốc Thần Tài

cô gì đó ơi bớt nóng !. đúng & sai để btc phân sử hết sức

bình tĩnh nhé .

8. Administrator

Hãy tự sửa bài,

Có chết cũng phải chọn cái chết cho nó ngon ngon một chút, dừng có lại theo cách của Benz anh í thật là anh dũng...

Chỉ có 1 người được thốt ra những lời nói oai hùng như thế! và đó chính là Benz! Ôi Benz số 1 :banana:

9. julie

julie Thần Tài Perennial member

:126: Admin ơi là Admin hahaha chút nữa chém mệt xỉu luôn :tea:

10. Bao Tự

Bao Tự Thần Tài

:tea::tea::tea:

Phúc Thịnh thích bài này.
  11. chaubathong

chaubathong Thần Tài Perennial member

chị 2 chưa ngũ hả,hông xem đá banh dí a zai wa đây xem fim hẽm:125::tea:
    từ đầu mới gởi bài đệ bít đít thị lè 1 ngừ òi,đệ hông đc như mí h smod,nhưng đệ có con méc nghệ thuật:125:tại vì thấy h ecmin trêu nên lót dép nhìn đó thui,trêu nghệ thuật wuớ trời,ko cần chửi mà đọc tới đâu nhức đầu tới đóa:D
    *Làm phiền h ecmin xóa bài dùm nhé,8 ko đúng chổ hê hê he sr nàk:tea:

12. Administrator

@ Benz Giăng Câu, chắc chắn chết nhưng cái chết lần này có oanh liệt hơn lần trước hay không bạn hãy thể hiện đi... Hãy cho mọi người biết tầm cỡ của bạn! [​IMG] hãy chứng tỏ đẳng cấp Benz giăng lưới...

13. julie

julie Thần Tài Perennial member

hihi Tỷ chưa ngủ Em ơi hihi OX thức xem đá banh với Tỷ đó.. 8 cho dui nhà dzui cửa mà .. hihi vì Tỷ 8 mà có người nghĩ Tỷ trong BQT ... :115: thật buồn cười ghê luôn hihihi lâu lâu mới dc 8 1 lần hén Đệ :banana: hihihi sorry Admin !

14. GIĂNG CÂU

GIĂNG CÂU Thành Viên Mới

Admin mà như thế thì nói làm chi cho mỏi tay. Nhìn cách thì biết hạng nào rồi.

15. Administrator

Bài này tôi vừa mới đọc, tôi đồng tình với dấu Thanks của Smod_03 và tôi đã nhấn Thanks.

Bạn hhhhh vui lòng đọc Nội quy diễn đàn và không viết HOA toàn bài nữa nha, cảm ơn bạn!

16. Bao Tự

Bao Tự Thần Tài

đọc xong câu chuyện " oanh liệt của Benz" muội tin người bại liệt cũng ngồi bật dậy mà cười
    sorry huynh thêm lần nữa. chẳng lẽ huynh ko thấy mình sai hay sao???:134:

17. Administrator

Hạng thấp kém hơn bạn nhiều đúng không? hạng biết lỗi tự nhận chứ không có tài rướng gân lên chửi như bạn đúng không? hạng tầm thường sống chung với những kẻ tầm thường trên diễn đàn tầm thường.

Cái hạng của tôi nó tầm thường thế, nhưng cả đời bạn cũng không có dịp hiểu được nó tầm thường tới mức nào đâu! thế nhé! Tiển anh Benz - Giăng Câu về nới xa lắm! Chúc anh có cuộc sống bình an và suy ngẫm!

18. Tiểu Phi

Tiểu Phi Thần Tài Perennial member

Gửi GIĂNG CÂU: Có một câu chuyện cũ của người xưa như vậy:

"Lê Quý Đôn tự cho mình là người hay chữ nhất vùng Thái Bình. Một hôm làng có hội, một vị lão nho nhờ Lê Quý Đôn viết hộ vào dải lụa một vế đối. Lê Quý Đôn cầm bút chờ...
    Ông cụ ung dung đọc: "Tri", Lê Quý Đôn ngỡ ngàng và lúng túng không biết viết thế nào. Cụ lại nhắc lại "Tri", LQĐ vẵn cầm bút, vì trong chữ Hán có nhiều chữ "Tri" đồng âm dị nghĩa. Đọc đến lần thứ ba mà Lê Quý Đôn vẫn chưa viết được chữ "Tri", lòng cảm thấy xấu hổ. Thấy vậy cụ nho liền cười và đọc cả câu:
    "Tri chi dĩ vi tri. Bất tri dĩ vi bất tri. Thị tri."
    Nghĩa là: Biết thì nói là biết. Không biết thì nói là không biết. Như thế mới là biết.
    Lê Quý Đôn liền hạ bút, đến quỳ lạy trước cụ già, tạ lỗi."

Người cứ tự cho mình là biết, tự đặt cái tôi của mình lên trên mọi thứ, sẵn sàng xúc phạm miệt thị người khác mà không quan tâm đến đúng sai, ấy chỉ là hạng tiểu nhân không hơn không kém ?!!

P/s: có Sếp nào rảnh tay lại thiếu mồi nhắm thì... làm tới giúp đệ nhé, để thế này tốn tài nguyên DĐ quá ah !

Chỉnh sửa cuối: 27/6/12
  19. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

kakaka, nãy giờ đệ không online nên không xem :112::120:
    những bài viết được thanks do họ chủ động dàn hòa để ace vui vẻ trở lại, nghĩa cử như vậy sao không đáng để thanks chứ ?
    thiếu sót là vì đệ quên nhắc nhở thôi mong ace thông cảm vì bận việc đột xuất :SugarwareZ-026:

20. bachho

bachho Thần Tài Perennial member

:128:chúc mừng nó(topic) đã về đúng chổ.!!:125:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.