Khiếu Nại Trả lời khiếu nại 08-08-2012

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Niềm Vui 16h30, 8/8/12.

1. Niềm Vui 16h30

Niềm Vui 16h30 Thần Tài

Hiện tại có người bạn của mình mới lập nick ở diễn đàn thần tài này nhưng ko có link kích hoạt gửi về hòm thư mail, mong BQT kiểm tra giúp đỡ gửi lại link kích hoạt về mail bạn ấy, nick mới lập của bạn ấy là : Chuyên Gia Số™ , mình xin chân thành cám ơn BQT !

xonack and Cà Rem like this.
  2. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

mình không biết là do lỗi upload của bạn hay vì lý do khác mà chính bạn đã upload những ảnh đó, đã nói rõ ràng là nếu Smod thay đổi nội dung khác sẽ để lại dòng chữ" lần sửa cuối bởi..."

http://xosothantai.com/showpost.php?p=1500354&postcount=1

:134::134:

3. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Éc éc test ads bài đầu,
    Hôm qua đang test thấy mở Bát không ghi ngày luôn tiện sửa tiêu đề chèn hình vé số vào cho đẹp bài mở Bát với nội dung > Hình vé số ... < vào bên dưới không sửa nội dung.

4. Administrator

Vấn đề là lỗi ở Admin, nhưng thiết nghỉ đâu đến mức phải trả lời những phản ứng kiểu tiêu cực như vậy?

Nếu các bạn thấy có gì không hợp lý sao không thông báo tại Góp Ý - Khiếu Nại, sau khi hiểu rõ rồi hãy nêu quan điểm.

Thông thường những việc như vậy tôi sẽ nhận trách nhiệm và xin lỗi nhưng cách phản ứng của các bạn không nhận được sự xin lỗi đó.

Hôm qua nay bận không online được, mới vào đọc xong 1 hồi thấy nhứt đầu chóng mặt ù tai mắt mờ chân mỏi tay run lập cập hết biết làm gì luôn.

Sorry Ánh Trăng Khuya tôi tìm 1 bài của bạn đễ đưa vào bài mở đầu những thắc mắc topic này nhưng không có bài nào đủ điều kiện khiếu nại hết nên mượn tạm topic này trả lời vấn đề (không phải trả lời với bạn).

5. Administrator

Chào bạn! Vui lòng post tại Box Hỗ Trợ Đăng Ký Thành Viên

Nick Chuyên Gia Số™ đã được hỗ trợ.

6. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

http://xosothantai.com/showthread.php?p=1433128#post1433128

bạn post bài ở box TLXSMB được nghĩa là nick của bạn đã kích hoạt rồi
    bạn vừa post bài này cũng có nghĩa là bạn vẫn đăng nhập bình thường :134:

về phần tin nhắn cá nhân bạn nhấp vào hồ sơ cá nhân --> Thay Ðổi Tùy Chọn

tại khung Private Messaging hãy đánh dấu vào ô Enable Private Messaging

chúc bạn thành công nha

xonack, An Loan, tieulyphidao and 6 others like this.
  7. Cà Rem

Cà Rem Thần Tài Perennial member

hihi , mụi cảm ơn mod đã nhắc nhở nha !!!

Mụi sẽ cố gắng khắc phục sau...

Chỉnh sửa cuối: 10/8/12