Trả Lại Mặt Bằng

Thảo luận trong 'Spam' bắt đầu bởi doanso, 19/8/16.

1. yellow123

yellow123 Thần Tài

Cái này quá chuẩn.. :112:

Orochi, HMHL, vinhloc287 and 4 others like this.
  2. yellow123

yellow123 Thần Tài

Mạnh hay ko là do mình. Người ta lên số.. là để tk. Nhưng bạn có để ý ổng ko. Pro đó chứ ko phải chơi đâu... hêhee :113::114:

Orochi, HMHL, vinhloc287 and 5 others like this.
  3. Anh tư sài gòn

Anh tư sài gòn Thần Tài Enthusiastic member

Ngài thượng tá phongsuong lên số trể ko giúp gì được, ngài ấy công nhận lên chuẩn thật

Orochi, HMHL, hoa xuan and 5 others like this.
  4. long3011

long3011 Thần Tài Perennial member

ổng nổi tiếng từ vài năm trước ko phải đến bây giờ đâu:133: mà thấy sao sao ấy.ko nói chuyen bao giờ:118:

Orochi, HMHL, vinhloc287 and 3 others like this.
  5. long3011

anh tư tin vào tài lộc mỗi ngày ko. anh xem ngày nào lộc mình to thì giúp bạn. cái này em thấy đúng ngày xui rồi thì đánh mạnh tạch y chang :112:

Orochi, HMHL, hoa xuan and 4 others like this.
  6. yellow123

yellow123 Thần Tài

Uh. Từ lâu rồi... những người cũ mới biết... nhưng có vẻ khó tính.... hay sao ấy :118:

Orochi, HMHL, vinhloc287 and 2 others like this.
  7. Anh tư sài gòn

Có coi tử vi hàng ngày thấy ko chính xác ngày có lộc thì tạch ngày ko có thì hốt

Orochi, hoa xuan, vinhloc287 and 2 others like this.
  8. yellow123

yellow123 Thần Tài

Êm cũng mấy lần như vậy... chỉ xem cho vui thôi.... trên mạng cái đó nó có lập trình sẵn rồi

Orochi, HMHL, hoa xuan and 3 others like this.
  9. yellow123

yellow123 Thần Tài

Sao lại nói mua danh bán số. Bạn pro quá... thì cứ chơi mình đê... đừng nói người khác kiểu như thế. Dd là để giao lưu học hỏi. Ko biết thì học. Ai nói mình ngu đâu. Chỉ có kẻ ngu mà giả bộ giỏi người khác biết dc cười vào mặt cho ấy....

Orochi, HMHL, hoa xuan and 5 others like this.
  10. long3011

lộc khác với ngày kỵ và hạp nhen huynh. theo huynh khongminhdao thì kỵ sẽ có lộc. hạp thì chỉ vui vẻ gia đình thôi. theo tuổi ấy huynh :124:

Orochi, HMHL, hoa xuan and 4 others like this.
  11. Anh tư sài gòn

TP. LA
    21.23
    Tk nha ko có gì là chắc cả

Orochi, HMHL, tuan_big and 5 others like this.
  12. yellow123

yellow123 Thần Tài

Lại giận cá chém thớt à . Nói cho bạn nghe và hiểu nè. Người giỏi thì nói giỏi thôi. Anh ấy lên số trễ quá chắc chẳng ai theo đc. Nhưng kệ đi . còn bạn chơi gi tùy bạn. Chúc bạn chiều Wjn to:wins:

Orochi, HMHL, hoa xuan and 3 others like this.
  13. sơn phái

sơn phái Thần Tài

bạn có một lời chia sẻ rất thẳng thắn vì biết mình giới hạn tới đâu . tôi đánh giá bản tính bạn rất tốt rất thật .bạn đã có một cơ bản cũa một người dám nhìn thẳng vào vấn đề , con đường phát triển bạn rất yes ! nếu bạn muốn tiếp tục

Orochi, Kenken79, hoa xuan and 5 others like this.
  14. Anh tư sài gòn

Em ấy vẫn trông cậy vào mình nhờ trợ giúp mình sẽ dùng quyền trợ giúp cuối cùng . Chúc em may mắn nhé

vinhloc287, yellow123, Orochi and 6 others like this.
  15. Anh tư sài gòn

E ấy chỉ tuyệt vọng ko thất vọng mình sẽ ko từ bỏ nhiệm vụ mang hy vọng đến những ai trông cậy vào mình

16. ralphael

ralphael Thần Tài

Chào ace :tea:mời , theo dõi ace chat chit nãy giờ :134:...cho tỷ nói đôi lời về anh Fongsuong 1 nguời tỷ chưa hề nói chuyện ,cho dù là commend (tỷ sinh hoạt đây cũng khá lâu) .Nếu ace nghĩ rộng ra 1 chút thì ace sẽ hỉu tại sao Fongsuong lên số vào giờ nghiệt ,đơn giản như đang dỡn là có lẻ ( có lẻ thôi nha:) anh ấy tránh tình trạng khi trúng thì bốc tận mây xanh ,khi trật thì nói khg ra gì ( tấm gương thì ace cũng học nhìu rồi ),vì vậy vấn đề khg fai Fongsuong tinh tướng , tỷ đoán vậy ,riêng tỷ và có lẻ cùng nhìu ace khác ,là giờ thầu khoá sổ là 4h10 trừ thứ 5 TNAG ,nên anh ấy có lên 4h5-10 ,tham khảo thíck vẫn theo được ,cách lên số của Fongsuong ngắn gọn ,có theo dõi & kinh nghiệm thì cũng ké được tốt . Tỷ nghỉ và theo dõi ace dd này bắt số rất tốt nên luôn chúc ace thắng đều ,đều là yếu tố sinh tồn trong game này ,lâu lâu đậm để có phòng khi dây đỏ đy vắng ,vài hàng vui ,:wins::cheer2:

vinhloc287, yellow123, Orochi and 6 others like this.
  17. Kenken79

Kenken79 Thần Tài

nhất tỷ rồi. (clap)

vinhloc287, yellow123, Orochi and 3 others like this.
  18. tuan_big

tuan_big Thần Tài Perennial member

23 cua ban ' mianh co cai so ve la, chuc ban win

19. HMHL

HMHL Thần Tài Perennial member

Hum nay 4 đài mần đại 1 con 02 xem ra ko nha?

20. Orochi

Orochi Thần Tài

Anh doanso ở đâu, vắng nhà hoài vậy anh. Hu hu

vinhloc287, Mộng Dừa and tuan_big like this.