Topic Kiếm Tiền

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi TINHCHA2018, 5/9/18.

1. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Chu kỳ 2 tính hôm nay là hết ngày thứ 5.như vậy chu kỳ này con 1 ngày bỏ.sang chu kỳ 3.chu kỳ 2 tính hôm nay vốn 3.5 triệu.hết chu kỳ 2 +200k.xem như chu kỳ này đen.
    Lý do nay tôi ko vào cặp 171 vì.
    Nay quay hài phòng.đài hai pong lô 71 gan 22 lần.quá mạo hiểm.
    Nên tôi thay 474.kiếm tiền từ lô phải có khoa học và lộ trình.ko được tiếc.cứ đánh như tôi nói.phải lãi.
    Hôm nay +1080 k.
    Chu kỳ 3 tôi áp dụng pp mới pp toán học pascal vài chu kỳ.vì tuần rồi đề ra sát kép và kép bằng nhiều

2. Lenguyen2

Lenguyen2 Thần Tài

Xin chúc mừng chủ thớt

3. Umxilabum

Umxilabum Thần Tài

Hic thanks em! Anh nhờ em coi như huề hôm nay vì đánh lung tung quá. Hóng tiếp em lên số để về bờ! Chỉ theo số em thôi. Hic.hic

4. SenKo

SenKo Thần Tài

Nay oe chủ thớt 1000 điểm 17_71 hết 46 vít....hẻm ra là bỏ mợ rồi. Nhờ rình oe lụm 17_71. Cảm ơn chủ thớt:124:
    Chúc chủ thớt lên số mọi ngày & may mắn.
    Rình ôm mà hiệu quả.
    :124: cảm ơn chủ thớt nhiều.
    :124:

5. SenKo

SenKo Thần Tài

:124: xin chân thành cảm ơn.
    Lần đầu tiên trong đời win AB lô đá đậm đến vậy. Cảm ơn bạn thật nhiều.:124:

6. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

CA NHA CU BINH TINH,EM GIAM LAP TOPIC KIEM TIEN,THI EM CUNG TU TIN,EM CUNG KO CHO MOI NGUOI DUOC J,NGOAI NHUNG CON SO,NEU TIN TUONG O EM,THI CU DANH NHU EM NOI,KHI NAO MOI NGUOI LUYEN DUOC DEN KY NANG,DANH NHU KHONG DANH,KO DANH NHU DANH.THI LUC DAY DAU OC SE SANG SUOT,KO KHAT BAC,MOI NGUOI WIN EM CUNG VUICHU KY NAY EM HOI THAT VONG VI MOI NGAY LAM DUOC CO 35 NGAN,CHU KY MOI MONG MAY MAN NHIU HON,TRUOC KHI CAC ACE CMT,DOC NOI QUI,EM KO GIAO LUU SO,KO CTM GOP Y VE TY LE,VI EM DA TINH TOAN HET,TAT NHIEN CAC ACE GOP Y EM GHI NHAN,MOI NGUOI CU AM THAM DANH,IM LANG,HOAC CMT DONG VIEN,MOI NGUOI IBOX EM,EM CHI TRA LOI 10 P,MA GUI TN XONG PHAI DOI NUA,NEN EM KO THE RED KIP DUOC ,AI MAY MAN EM NT SOM,KO CU QUA TOPIC XEM SO,CHUC CA NHA CUOI TUAN VUI VE

7. nguyen ngoc khoa

nguyen ngoc khoa Thần Tài

:banana::tea: moi chu quan

8. minminmayman0810

minminmayman0810 Thần Tài

chúc mừng anh. hihi

HƯNG LỘC PHÁT thích bài này.
  9. HƯNG LỘC PHÁT

HƯNG LỘC PHÁT Thần Tài

hôm nay bận tiếp khách làm mất tiền ăn lô . hu hu hu

10. minminmayman0810

hnay em cũng ko vào nên mất ăn, mai vào cũng đươnc anh

11. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Lô 13.31 nuôi 3 ngày.nếu nay ko ra.có thể tôi đổi số.nay đanh lô 31-7 đ.lô 13 -6 đ

12. Lenguyen2

Lenguyen2 Thần Tài

Chúc chủ thớt và ACE luôn may mắn, xin cảm ơn chủ thớt

13. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Lô 13-15đ.lô 31-22d

14. Lenguyen2

Lenguyen2 Thần Tài

Xin chúc mừng chủ thớt và ACE win con nhiều tiền hhi

15. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Vào đúng tôi nói.đây pp pát can của tôi.nói dài dòng lắm.vào tiền quan trọng lắm

16. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Ace nếu theo tôi.thì tôi phai nói 1 tiếng cầu xin các bạn hãy đánh y hệt tôi nói

17. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Ko phải tự nhiên m nói vậy.m nhận được 20 tin nhắn.các bạn vào tiền sai.nên tôi sot xa.các bạn vào tiền tôi nói đi

Lee-Tee and Lenguyen2 like this.
  18. Lenguyen2

Lenguyen2 Thần Tài

Mình mới vào khung đầu và vào tiền như chu thớt đã đưa ra ,mình cũng khuyên ACE ai theo lên theo đúng pp của chu thớt, cảm ơn chủ thớt, chúc chu thớt và ACE buổi tối thật nhiều niềm vui

Lee-Tee and TINHCHA2018 like this.
  19. minminmayman0810

chúc mừng anhhihi

Lenguyen2, Lee-Tee and TINHCHA2018 like this.
  20. TINHCHA2018

TINHCHA2018 Thần Tài

Em ko cho các ace j.ace ko cho em j,ngoài tình cảm.em lập pic giúp cả nhà nình thêm thu nhập.ace vào tiền sai.vẫn lỗ.nên ace chú ý