{XSTT} Cần Mua Top câu hỏi khi bắt đầu lắp đặt phòng net

Thảo luận trong 'Chợ Laptop & PC' bắt đầu bởi vietglass68, 5/11/16.

1. vietglass68

vietglass68 Thần Tài

Bạn mong muốn kinh doanh, và mảng kinh doanh phòng game đang là hướng chọn lọc của bạn. thế nhưng nhiều người khuyên ngăn bạn, cho đó là sự mạo hiểm bởi khi Lắp đặt phòng net giá rẻ khoảng 20 máy tính cũng ít nhất tầm 200 triệu. bài viết này chúng tôi sẽ riêng cho bạn 01 cái nhìn khác, khách quan , chuyên môn hơn để bạn hiểu hơn.
    những cụ thường nói :"Phi Thương Bất Phú". , sự thật riêng cho thấy, ko kinh doanh khó mà giàu được. cho nên trong cuộc đời, bạn nên có 1 chút mạo hiểm, 1 chút phức tạp để trưởng thành hơn nữa. Hơn nữa mọi việc đều có thể kinh doanh thành công nếu như bạn phân tích Nhận định kĩ càng. bài này sẽ cho bạn những câu hỏi mà nếu bạn trả lời được, chắc chắn việc kinh doanh phòng net của bạn sẽ thành công

- xem thị trường:

+ thị trường kinh doanh phòng game net tại các tỉnh bạn định thiết kế phòng game net có ổn ko ?

+ Đối tượng khách hàng của bạn là những ai? (Học sinh, sinh viên, công nhân,...)

+ Có nhiều đối thủ ko ? trường hợp nhiều đối thủ trong một các tỉnh gần thì chứng tỏ thị trường nơi đó đã bão hòa. không nên lắp thêm ở đấy làm gì riêng cho toàn bộ cùng bị san sẻ khách hàng thêm thiệt riêng cho toàn bộ.

+ Tình hình kinh doanh của đối thủ thế nào ?

+ Ưu điểm , nhược điểm của đối thủ ?

+ Ưu , nhược điểm phòng net của mình là gì ? các điều gì làm cho khách bên đấy lại thích sang bên mình chơi hơn ...

+ bí quyết thu hồi vốn nhanh là gì ?

+ kế hoạch tạo ra lợi nhuận lâu dài là gì ?

+ những thủ tục hồ sơ cần thiết để Khởi đầu kinh doanh 01 phòng net hợp pháp.

- cách thức lắp đặt phòng game net

+ tìm được địa bàn thiết kế phòng game net đông dân cư, tập trung nhiều đối tượng khách hàng khả năng, như gần trường học, gần khu công nghiệp,...

+ tìm một đơn vị uy tín chuyên nghiệp có thể tư vấn , giúp bạn trả lời các câu hỏi trên .

đánh giá tiếp: