Tìm kiếm bài viết của mình [Nghèo Cả Tiền Lẫn Tình]

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Nghèo Cả Tiền Lẫn Tình, 13/1/10.

1. Góp ý với MOD 1 chút.
    Hôm qua mình có mở bát cho ngày 13-1 ( là hôm nay ) nhưng chắc có lý do gì nên bị xóa bài. OK mình chấp nhận.
    Nhưng nếu không được mở bát mà bài lại bị xóa thì mong MOD chuyển bài đó sang 1 bát khác dùm. Chứ giờ tìm bài mình hẻm thấy ở đâu hết

Smod_03 thích bài này.
  2. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Muốn tìm bài viết của mình hoặc của 1 thành viên khác bạn nhấp vào nick người cần tìm => tìm bài gửi bởi.... là sẽ thấy thôi nha bạn,mình không thể move vào Topic của Gold Dragon vì bài viết được mặc định theo thời gian,nếu move vào thì bài của bạn sẽ nằm ở vị trí đầu

Bài mở bát của bạn hôm qua là quá sớm (7h 21' - thời gian chính xác là 7h 31' vì thời gian của web trễ 10')
    Mình nói thêm để bạn hiểu rằng ACE ở đây không tranh giành việc mở bát,nếu bản thân họ đang gặp vận may hoặc win kha khá thì họ mới mở bát,đa số đều có kinh nghiệm mở bát hoặc đã hiểu những quy định về mở bát

Mình biết là bạn đã xem qua Quy Định cũng như rút kinh nghiệm từ 2 lần mở trước nên lần này bạn đã mở rất tốt nhưng lại quên chú ý thời gian và điều quan trọng phải là người có một chút may mắn thì mọi người sẽ ủng hộ hơn

Mong là bạn sẽ hiểu và thông cảm,chúc bạn cũng như tất cả ACE trong forum thật nhiều may mắn.:wins::wins::wins: BIG WIN :wins::wins::wins:P