Tìm bài viết bị thất lạc!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi bady1994, 12/5/10.

1. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

nếu như là 11 thì ngày mai là hợp ngày... cho mình hỏi, hôm qua mình có post bài MN...DN-CT.. có 09-90...sao mình kiểm tra bài lại thì không có.

2. kiennhan38

kiennhan38 Thần Tài Perennial member

lúc 1g30 mình có thấy bài của bạn,nhưng đến chiều ko thấy.nhưng mình có vào sổ bạn trúng con 09 ngay đuôi,mình biết và chờ mb bạn lên số ôm eo mà ko thấy nên nghỉ ko đánh,mình có tật an7 là nghỉ.chứ ko có đánh mổi ngày,ăn chiều là ko đánh tối.ăn lớn nghỉ.coi ai hay đu theo

3. thay3 mu rua

thay3 mu rua Thần Tài Perennial member

hi !
    :126: Người ae post lộn pho rôm rồi ihihihih:132::132::132:

4. bady1994

Sao hôm qua mình thấy người mở bát là CUATHE.. mình thấy vậy nên post thôi....he he chắc cái đầu mình lúc này có vấn đề...tệ thật.

Chỉnh sửa cuối: 12/5/10
  5. phucloc

phucloc Thần Tài Perennial member

Hình như hôm qua là ĐTĐB mở bát mà bạn.Mình nhìn thấy bài củ bạn ở trang 5 đó

6. bady1994

ok ! có ở trang 5... nhưng lúc mình post là ở vị trí số 3 trang 1...:132::132:

7. thay3 mu rua

thay3 mu rua Thần Tài Perennial member

có thể Smod làm lại dùm vì có 2 sender lận nguời anh em ah

Smod_03, longtu, langtubmt and 4 others like this.
  8. phucloc

phucloc Thần Tài Perennial member

Có thể bạn post lộn trang smod thấy được nên lúc 1hmấy pm mới có bài của bạn.Hôm qua post bài đầu tiên là Đại từ đại bi

9. sohapne

sohapne Thần Tài Perennial member

Số của Huynh nằm trong mục "Những con số bí ẩn", Huynh post nhầm mục rồi! Hôm qua đệ có vào mục đóa của Huynh!

10. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Bài của bady mình gộp vào Topic mở bát của ĐTĐB vì bài mở bát kia không hợp lệ:
    Bài của bạn nằm ở vị trí #49
    http://xosothantai.com/showthread.php?p=175550#post175550

Cách tìm,tự click vào nick của bạn => tìm bài gửi bởi bady sẽ thấy hết => click vào tiêu đề (bạn hay ghi là gui hoặc gui ace đó) dưới dòng chữ người gửi bady1994 để vào thẳng vị trí bài viết của bạn
    Hoặc click vào thống kê ở trang cá nhân của bạn => tìm bài gửi bởi ....
    Nếu muốn tìm Thread thì => Tìm tất cả bài bắt đầu bởi ....sẽ thấy kết quả

Chỉ những bài post trùng nội dung,chửi tục hoặc chủ nhân nhờ xóa thì BQT mới xóa đi chứ không xóa những bài không dấu,lạc chủ đề...
    Có những bài mở bát không hợp lệ,vì không thể gộp vào Topic hợp lệ (do thời gian post sớm hơn sẽ nằm ở trên) nên BQT sẽ thông báo để ace post lại rồi mới xóa bài không hợp lệ kia.Thanks

bady1994 and Administrator like this.