{XSMB} Thứ 5: Tiếp Chân Hảo Hán

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi CUONG_WIN_6789, 27/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. daxienmiennam

daxienmiennam Thần Tài

Minh cũng tham gia ,mà thua rồi mimi
    Hehe

Digital101010, tuan_big and mimi52 like this.
  2. xukabaybe

xukabaybe Thần Tài

HÍ hí 78 3lô mém chết :wins::drunk:

taysamset, tuan_big and mimi52 like this.
  3. bonhavisode99

bonhavisode99 Thần Tài

Thật sự là mình thua quá nhiều vàng cưới bán hết nợ gần 200tr h bế tắc. Lắm Vk mới sinh h còn oét nhà Vk 6 hôm nữa sẽ về ko biết trả lời sao tiền đâu mà trả tiền lãi vậy nóng một ngày gần 1tr bế tắc lắm có ai có thể giúp mình một lần cho mình một con duy nhất vào ngày mai ko . Thật sự lên đây nói cũng vì bí đường rồi mong mọi người thông cảm

4. 0995553588

0995553588 Thần Tài

5 HÔM POST SỐ ĂN 3 HÔM THUA 2. VẪN WIN. NHƯNG THÔI MÌNH KHÔNG THẮNG KHÔNG THUA. VUI VẺ. NHƯNG XIN RÚT LUI TỪ ĐÂY. CHÚC AE Ở LẠI CHIẾN THẮNG NHÉ. THÂN ÁI

5. hồng bích

hồng bích Thần Tài Enthusiastic member

Đời đúng đen bữa nay hết money k ôm eo a nhatminh dc thì nó ra 1 nùi. Bữa nào ôm eo a ý thì thua. Chắc do e quá đen. Hic

6. Namvuive13

Namvuive13 Thần Tài Enthusiastic member

12.21.chac ac

7. Win_USD

Win_USD Thần Tài Perennial member

Nếu mạnh vậy thì quả là khó chốn đấy. Mà nếu nó chốn đc thì chắc đến lượt mình chốn đó. :112:

angsuxiline and Sao Đỏ 69 like this.
  8. kinkinraiso

kinkinraiso Thần Tài

Chơi vui vui 2đ,5đ thôi chứ coi lô đề như nghề kiếm sống thì là k thể.mà bạn nợ nhiều thế rồi thì nên dừng đi coi như đây là bài học, đừng xin số nữa.

9. Thua quá muốn gở

Thua quá muốn gở Thần Tài

Tự tin chưa chắc chiến thắng nếu ko tự tin chắc chắn sẽ thua, số nào số ko ra hơn nữa mình chơi bao lô thôi, 10 ngày để dành tiền cho nó đây, ko ra xem như mình thua vậy (blush)

10. bonhavisode99

bonhavisode99 Thần Tài

Chắc chắn ko bạn vì h mình rất run chả suy nghĩ được j

11. bonhavisode99

bonhavisode99 Thần Tài

Dừng lại thì lấy j để mà trật nợ bạn ah . Tiền bạc của cải của 2 Vk Ck mình đổ vào đó hết rồi nợ nần thiệt toàn là của vậy tiền lãi thì 1tr 1 ngày

12. angsuxiline

angsuxiline Thần Tài

:banana::banana::banana::fencing:

13. Win_USD

Win_USD Thần Tài Perennial member

O
    10 ngày thì vào con 00 đepj hơn

Digital101010 and myquynhnguyen like this.
  14. Thua quá muốn gở

Thua quá muốn gở Thần Tài

Thank bạn, con này đánh bỏ ghét chứ con 00 thì tương đối cung Ok, nhưng nói vây chư 10 ngay là quá lắm rồi đó bạn, mình nuôi lô từ từ nhân lên nên cũng ko sợ miễn là nó đúng 10 ngày nổ thì ko có vấn đề j, sơ mai mình vào tiền nhẹ ngày đầu nó ra mất tiu chứ, ra càng lâu mình càng Ok, tại lúc chiều mình chơi theo cảm tín đánh ăn ngày một nên đánh mạnh bao 3 con XC nên thua nhiều, xem lại nó cũng lâu rồi chưa ra hơn 1 tuần rồi, nên mình sảng tiện chọn nó luôn Hihi dù sao cũng Thanks bạn tư vấn giúp con 00

15. Bính Dần

Bính Dần Thần Tài

Hên thôi chứ ko phải hay đâu ôm tui mất xác đó (morningafter)

16. Relax 2015

Relax 2015 Thần Tài Perennial member

Nhận 29*, 78*** :137:

17. lodethinh

lodethinh Thần Tài

nhận 29.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.