{XSMT} Thứ 6: Tiền Về

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Trung' bắt đầu bởi Doanduong, 23/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

thưa bác bác nói sao cũng dc coi chừng khẩu ngiệp chứ e chưa chửi gì bác dù chỉ 1 câu e thấy bác hỏi số thì e ib bảo nếu e cho bác trúng thì bác cho e bao nhiu chỉ z thôi bác thấy k dc thì thôi đi sao phải đi ra đây nói như thế bác đàn bà vl e đâu lừa bác mà bán với k thì e bỏ công ngiên cứu số cho bác chơi để kiếm lộc mà bảo sao k xin tiền sau khi trúng cho dc mà bác bảo bán số với k còn lên số xstt làm gì nó có lợi j cho e đâu mà e phải lên cho trúng hả bác bác tin k tin thì thôi việc j phải hành xử như đàn bà z bác e công khai trên này mà đâu phải bán số trốn chui trốn nhủi hay lừa lọc j ae trên này đâu mà lo ae chưa ai nói j e ấy e cho trúng thì người ta cho e tí lộc chứ có đòi tiền trước r cho trật rùi trốn k mà nói như bác z bác giỏi nhỉ haizz đúng là đàn bà còn to mồm chửi người ta hâm này kia coi chừng ung thư họng ung thư lưỡi có ngày đó bác

2. Mr.Cọt

Mr.Cọt Thần Tài

Ae cho mình xin 1 cầu Nthuận với à.

3. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

e có bt ninh thuận bác lấy thì chìu tối nó ra cho e xin ít tiền ok

Mr.Cọt thích bài này.
  4. vanvu6767

vanvu6767 Thần Tài Enthusiastic member

Muốn làm cái gì lâu dài thì phải tạo sự uy tín
    Bác muốn người ta biết bác bắt số chuẩn thì bác phải lên số vài lần cho AE xem đã chứ
    Còn nói hoàn cảnh sóng ư
    Hoàn cảnh thì thiếu gì việc ngoài ko làm , làm như vậy sẻ biết bao nhiêu người mang thêm nợ

5. BlackbearIX

BlackbearIX Thần Tài

Qua 4rum mb nói vậy xem mày còn chỗ dung thân trên diễn đàn nữa ko Trần Tí.
    Mày xem tuần này mày bắt thế nào, giúp sức đưa ae ra đảo à

vanvu6767 thích bài này.
  6. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

ủa lên số trên xstt thì mún lên j e lên bác ý kiến cái gì ợ k cho e cái gì mắc j e phải giúp k phải bác đã từng nói là ai mún lên cái gì lên sao h lại sảu câu đó có thấy mâu thuẫn k

7. vanvu6767

Bác nói chỉ phải , em theo giỏi Trần tí này từ lúc ổng mới lên 4 rum nay chỉ bắt trúng mỗi 2 lần mà làm như nó là cao thủ ko bằng
    Nói chung là TRẦN TÍ bắt số 1 tuần bắt được 2 hôm là gì mình củng theo hết

8. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

e nói sai gì mà phải sợ ai hở bác e bỏ công bắt số
    tạo sự uy tín vs riêng khách hàng lấy số của e thôi mắc gì phải lên 4rum hả bác bác khôn nhỉ

9. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

nói với người ngu mệt vkl chỉ muốn ngồi chực chờ người ta lên số cho mà hốc ^^

10. vanvu6767

Hehe Thế hôm nay TRẦN TÍ tạo uy tín riêng cho tui 1 tuần coi sao , được là tui theo liền ah
    Ps/ Cho 1 con đài NT vào chổ kính SMS mình ngen

11. KEt536

KEt536 Thần Tài

Ninh Thuận
    00
    400 - 700
    Lót 800

12. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

e k phải osin của bác muốn có số hôm nay ok thôi nhưng sau khi quay mà có thì phải cho e lộc thì mới ok đó gội là sòng phẳng k ai lừa ai nợ ai trúng hôm nào thanh toán hôm đó cái gì dứt khoát cái đó bác thấy ok thì triển k thì bye z cho nhanh nhìu lời chi cho mệt e đâu cần bác dzậy ạ ^^ bác thông cmn cảm cho e út

13. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

e có bt gia lai nè bác lấy thì sau khi xổ nhớ nhả lộc cho e

14. BlackbearIX

BlackbearIX Thần Tài

Khôn gì bằng chú mày. Bt nay trượt thì mai cho tiếp, cho khi nào trúng thì thôi.
    Đừng vì mấy cái thẻ mà làm người khac mất mấy chục triệu.

15. vanvu6767

Ok TRẦN TÍ chơi luôn mà chơi nhỏ có được ko hay phải chơi lớn
    Ps/ thôi có gì vào SMS Đi ngoài này lộ hết

16. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

đấy e đăng cả 4rum MB MN lun đấy bác hả dạ rùi chứ ạ thật chứ ghét cái thể loại cho vẫy đuôi sủa hội đồng chó hùa ấy e có làm sai j đâu mà hù với dọa e thấy ai bí số thì e hỏi có chịu thì e gởi số sau khi trúng thì gửi lộc cho e thôi chứ có tội lỗi j đâu ai bí số loạn số có nhu cầu thì tìm đến e thôi còn mấy bác tài giỏi thì cần gì phải vào chửi e chi thế nhỉ khẩu ngiệp hay ăn sẵn wen rùi xstt làm gì có ai bắt số dc đâu mà la toàn bắt cả nùi ấy biết đường nào mà bơi mà ra vẻ ta đây mún chửi ai chửi thanh cao vl

17. burrin

burrin Thần Tài

Cái thằng mặt lờ ni răng add ko spam mie đi ngày nào cũng để nó vào sủa bậy chiếm diện tích của diễn đàn rứa

18. Xalem6868

Xalem6868 Thần Tài

(facepalm)hại não

19. TRẦN TÍ

TRẦN TÍ Thần Tài

cho luôn ngoài này 1 hôm để cả 4rum bít khả năng bắt số của e NT bt 24 bác nhớ giữ lời đấy sau khi trúng nhả lộc nhớ đấy

20. BlackbearIX

BlackbearIX Thần Tài

Tao nói đăng cái này cơ ,loài giống người

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.