THƯ_GIẢN Quán

Thảo luận trong 'Câu Lạc Bộ Hài' bắt đầu bởi Opera@ 1819, 22/10/10.

1. phuc loc tho

phuc loc tho Thần Tài Perennial member

oke! kỵ nhât là làm......làm chuyện ấy(nói chung) có thưởng chưa?:134:

2. Opera@ 1819

Opera@ 1819 Thần Tài Perennial member

:126:hay đa:125:

2idol and MEGAI like this.
  3. MEGAI

MEGAI Thần Tài Perennial member

Rắn khô đi trước...rắn nước theo sau....2 rắn gặp nhau....rắn ơi là rắn....

4. Opera@ 1819

Opera@ 1819 Thần Tài Perennial member

:126:há!!!há!!!há!!!:125:

bang_chu_cai_bang, 2idol and MEGAI like this.
  5. MEGAI

Ghét Khoe khoang !

Tự kể...

Trên đời này tớ ghét nhất mấy thằng hay khoe khoang. Gặp thằng nào khoe khoang là tớ đập... Đấy, mới sáng nay tớ gặp một thằng nổ, tớ tháo đôi giày Italy mới mua 8 ngàn 6usd đập thẳng vào mặt nó. Chưa hết tớ còn tháo ngay cái thắt lưng D&G 6 ngàn 8usd vả tới tấp... Và cuối cùng là nhét Chiếc khẩu trang mạ vàng, có kim tuyến nhấp nhánh vào mồm nó cho chừa cái tội khoe khoang.....[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

6. MEGAI

200k.

Chung đến chơi nhà bạn, bấm chuông và người vợ ra nói:
    “Chào anh, chồng em không có nhà, hắn đi ra cửa hàng rồi”
    “Thế hả, vậy anh vào nhà ngồi đợi tí được không ?”
    “Dạ,anh vào đi”
    Chung vào nhà ngồi và nói: “Em biết không, em có cặp vú đẹp nhất mà anh từng thấy. Anh sẽ cho em 100k nếu em cho anh nhìn dù chỉ một bên.
    Suy nghĩ và tặc lưỡi, mất gì đâu mà được 100k.Em kéo 1 bên quai váy xuống và cho Chung ngắm một bên vú.Chung nhanh chóng cám ơn và quăng tờ 100k ra bàn.
    Ngồi một lúc sau Chung lại nói : “Ngực em đẹp thật đấy, anh sẽ cho em thêm 100k nữa nếu em cho anh nhìn luôn cả cặp”.
    Lại nghĩ mất gì đâu và kéo áo xuống,Cho Chung ngắm một lúc lâu.Chung cám ơn và quăng tiếp 100k nữa ra bàn. Sau đó nó nói không thể chờ nữa và xin phép ra về.
    Một lúc sau,chồng về và cô vợ nói:“Anh à,thằng Chung bạn anh mới qua chơi lúc nãy mà không gặp anh ở nhà”.
    Hơi ngẩn người ra rồi người chồng hỏi: “Thế hả,vậy nó có đưa trả em 200k nó vay của anh hôm trước không ?”

Chung muốn xơi 1 em cùng làm.Nhưng em này lại có bồ rồi.Một hôm Chung nản quá đến mặc cả thẳng với em ý:“Nếu em cho anh ”ấy” anh sẽ cho em 100k”.Em này kiên quyết nói không với tiêu cực.
    Chung vẫn cố thuyết phục:"Sẽ nhanh thôi.Anh để tiền xuống sàn,em cúi người xuống.Khi nào em nhặt xong đứng dậy là anh xong".
    Em này xuôi xuôi và bảo rằng cần phải hỏi ý kiến bồ em đã.Đoạn...em gọi cho anh bồ và kể cho hắn nghe.
    Anh bồ bảo: “Đòi nó 200k đi,nhặt nhanh vào,nó không kịp hạ mông xuống đâu”.
    Thế là em này đồng ý làm việc với Chung.Nửa tiếng chờ đợi,anh bồ của em này vẫn chưa thấy em nên gọi lại.
    45 phút trôi qua, cuối cùng anh bồ cũng gọi điện hỏi han sự tình.
    Em trả lời:“Hic...hic... thằng đốn mạt nó dùng tiền xu anh ạ.....mà toàn xu 500đ thôi”.:115:

7. MEGAI

Bí Mật Khủng Khiếp

Chú bé bán báo:
    Bí mật khủng khiếp đây ! Năm mươi nạn nhân ! Mua báo không ông ?
    Khách qua đường:
    Lại đây,tao lấy một tờ.Đọc qua một hồi...
    Này,thằng nhóc kia,trong báo tao có thấy tin nào như vậy đâu.Nó nằm ở chỗ nào chứ ?
    Chú bé bán báo:
    [​IMG] Đó chính là điều bí mật,thưa ông.Ông là nạn nhân thứ năm mươi mốt đấy...[​IMG]

Gotsenhong-81, Opera@ 1819 and 2idol like this.
  8. Gotsenhong-81

Gotsenhong-81 Thần Tài

Khi hạ quyết tâm "quánh đề" đã là lựa chọn sai lầm rồi thì còn kiêng kỵ gì nữa :137:

Opera@ 1819 thích bài này.