{XSMB} Thứ 4: Thứ Tư Tài Lộc

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi KuChỉNgược, 26/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Huyền Môn Thiếu Chủ

Huyền Môn Thiếu Chủ Thần Tài Perennial member

Nhà khá .có cơ sở làm ăn thì phát huy đi bạn.
    Đa số người chơi số vì nghiện tiền thôi.chứ có nhiều tiền .chơi để làm gì .

Mir Đàm thích bài này.
  2. Huyền Môn Thiếu Chủ

Huyền Môn Thiếu Chủ Thần Tài Perennial member

Tùy tỷ lệ vốn mà tính thôi bạn ơi.
    Vd mình tính theo thầu gốc:
    *25k /lô mb trúng 90 ,quánh 100 con 100 x 25 = 2tr5(còn anh bự nữa nhận 24,5 win 90) ,mà max win 27/100 ,được 90 x 27 = 2tr 430 ,tức 100 con thầu lời 70 ngàn.
    *AB nam bắc như nhau trước giờ là 80ng.đánh hết 100 con thầu lời 20ng,nhưng giờ đánh thầu 100k AB tính 90 ngàn thôi.trúng 80 .lời có 10ng AB .có nơi tính win 90 nhưng ko bấm lai cho cò .

Chỉnh sửa cuối: 27/12/17
  3. Shyboy

Shyboy Thần Tài

Mình khuyên bạn chân thành thua bao nhiêu bỏ đi, còn ghiền quá thì chơi 5-10k, hoặc khi nằm mơ thì hãy chơi, điều nữa là đang dây đen càng mua số nóng máu càng đi xa, bạn cứ nghĩ rằng số tiền bạn thua đã bị mất trộm rồi, của đi thay người, cứ nghĩ bổ mạng bình an là tốt rồi, như mình giờ muốn bỏ mà không có điều kiện để bỏ, vì mình lỡ vay nóng 50 triệu, lãi suất mỗi tháng 5 triệu, đi làm công tháng được có 6 triệu, lấy tiền đóng lãi, vốn gốc còn nguyên, mình cũng rất khổ sở ăn không ngon ngủ không yên, mình chỉ dám chơi 5-10k hy vọng có chút tiền để trã lãi, chả biết bao giờ mới trả được số nợ 50 triệu. Thấy người ta vui vẻ đón Noel đón xuân về còn mình chỉ lủi thủi cô độc một mình vì nợ số đề, khổ khổ khổ lắm bạn ah, dừng chân lại đi !!!:(:(:(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.