Thứ Hai, Tranh Cãi Mời Quí Anh Chị Vào Đây !

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi KiepDoDen449, 14/12/20.

1. KiepDoDen449

KiepDoDen449 Thần Tài

Cái vong bạn nặng quá. Đừng mở bát nữa nha. Để ý mở lần nào cũng xịt. :112:

Thayboisomu123 and Cà Rem like this.
  2. kidrock

kidrock Thần Tài Perennial member

kệ mẹ t...

3. nguyenvansan

nguyenvansan Thần Tài Enthusiastic member

Nói ra biết ngu liền,ai mở bát chả đươc.

socdet3333 thích bài này.
  4. Lucky star1

Lucky star1 Thần Tài

Người ta góp ý cho mình cũng ko sai. Mở bát được rồi còn đi xăm soi số mơ của người ta ra số 58 của mình. Thích mở bát thì lập 1 cái topic cho mình rồi muốn làm gì làm. Ở đây là chánh điện, là ngôi nhà chung, đa số ở đây ae đều chơi dị đoan. Sống đừng đặt cái tôi của mình lên quá. Ở đây có lớn, có nhỏ, có trước có sau, đừng làm quá. Một tuần 2 miền nam bắc lúc nào cũng có dấu răng. Nản

5. kidrock

kệ mẹ t...

6. KiepDoDen449

KiepDoDen449 Thần Tài

Bạn già mà bạn chơi ngu, chơi thì ko bằng ai. Đăng số thì toàn xịt. Đúng là ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Cái bát là để mọi người vào nhìn đầu tiên và chọn để ôm. Bạn đang đen hay bạn đánh đại, bạn thua thì kệ bạn còn kéo theo người khác thua. Người ta sẽ chửi lên đầu bạn đó bạn hiểu ko

Meomeoiu thích bài này.
  7. Lucky star1

Lucky star1 Thần Tài

Óc chó quá nên thôi.mai đánh con chó xem sao

8. kidrock

thằng @Lucky star1 này lên diễn đàn chưởi người khác là chó kìa mọi người, yêu cầu @Administrator can thiệp cái Acc @Lucky star1 này

phuongtg thích bài này.
  9. nguyenvansan

nguyenvansan Thần Tài Enthusiastic member

Thứ con nít học đòi chơi thì nên khiêm tốn một chút

kidrock thích bài này.
  10. kidrock

nói hay lắm, triệu like, mấy thứ con nít mà đi xít mít với người lớn, loại con nít thường hổng được đến trường cho nên vô giáo dục quá

11. Lucky star1

Lucky star1 Thần Tài

Cái bọn mới vào dd được 2,3 năm mà sủa như đúng rồi. Có già, có ngu thì đọc lại Nội quy của dd đi.thấy người ta ko nói thì tưởng mình hay lắm. Ko biết tuổi bao nhiêu mà hành xử như 1 lũ thất học. Bát để dành cho những người bắt số tốt, giúp được nhiều người, bát dành cho người đang đỏ trúng xc, 3 càng để ae tham khảo.những ae giỏi thì người ta có số chơi riêng. Riêng những ae đang đen, thua liên miên, người mới họ nhìn bát để theo. Còn những thành phần rẻ rách, nhiều tuổi mà ko biết điều thì sau khi đọc thì nên vận dụng cái não của mình một chút. Kết thúc ở đây, nói với những người tiếp thu, có não thì nên nói. Còn ko tốn nước miếng. Cút