{XSMB} Thứ 7: Thứ 7 Máu Chảy Về Tim

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi Bán nhà đi bụi, 29/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ti3uB4o

ti3uB4o Thần Tài Perennial member

chuc mung huynh loc toi nha. quen cung 5 nam roi nhi. thay cung tung cuu nhieu nguoi. noi la lam. ne huynh lam. ma noi huynh cau nay. co suc choi co suc chiu. neu nhan an hue cua nguoi khac phai mang on.ma may ngay nay vo xem dien dan thay duoc. cam thay buon cho huynh. ma loi nay do huynh. tu day bo nha. suc sinh khong huong thien noi day nha huynh. minh noi that do. tu cach kog thua gi do suc vat. lam vao duong cung. ban than cuu mang cho 3t di mua xe lam lai con nguoi. lay 3t di danh de. huynh ra tay hao hiep cuu mang suc vat lai. ma kog chu tam lam nguoi. toi loi nay do huynh gay ra. sorry mod minh online bang dt

2. Digital101010

Digital101010 Thần Tài Perennial member

>ban

3. ti3uB4o

o day kog ghen an tuc o voi ai het. ai bay vo can tiep het. ma toi cho huynh tuanbig thoi. ma mien tiep loai suc sinh. biet lam lai con nguoi thi tiep chuyen.

Sao Đỏ 69 and tuan_big like this.
  4. Digital101010

"Thôi kệ" bỏ qua đi bạn ơi. . .! mình muốn bỏ lô mà chưa làm đc... Chơi nhẹ ca phe dão cũng mất luôn.

tuan_big and ti3uB4o like this.
  5. Sumo12

Sumo12 Thần Tài

A ấy giúp người này thì người khác sẽ trả lại bạn đừng lo.. cuộc sống có nhân quả liền kề à.. đừng bận tâm nhiều quá cho nặng lòng

6. BaoMinhAnh

BaoMinhAnh Thần Tài Perennial member

Bị cản tài cản lộc rõ ràng đó trời,hôm qua chơi nam bắc 468_668 dị đoan mua gà về ăn,muốn chơi lại mà bỏ,nay muốn ôm eo bạn BIBV con 739 nghĩ lại cũng bỏ,quât thẳng 772_10k,7772_5k vậy mà ra kiểu nghẹn họng 7771,773 muốn xỉu luôn,loạn óc:115::115::115::115:

7. Moon Lê

Moon Lê Thần Tài

.
    Công tâm mà nói ai đã từng dính vô môn này thì khó mà bỏ dc trừ fi ko còn 1xu, ko mượn nợ dc để mà chơi nữa anh ak. Giúp một ai đó ko mong họ trả thì đó mới tạo fuc đức,cong đức cho bản thân, đừng suy nghĩ nhiều là đáng hay ko cứ nghĩ vậy lòng mình sẽ thanh thản, sống vui bao dung hơn anh nhé!! Chúc anh va gđ năm mới an khang, hạnh phúc!!

HaoNamcapvon, ATULAWizadd and ti3uB4o like this.
  8. Digital101010

Cho địa chỉ đi ... Đang thèm nè (computerrage)

Shyboy and ti3uB4o like this.
  9. Sao Đỏ 69

Sao Đỏ 69 Thần Tài

Chúc mừng, mình chơi 00 13ngay nay nay đc co 20d thật sự la hét vốn. Chu lô k nhận nợ

mimi52, pc45CAhanoi and ti3uB4o like this.
  10. ti3uB4o

9xac. chuc ban VA gia dinh 1 nam tran day hanh phuc VA niem vui. gui luon mai Co con nao pm lay loc

11. Shyboy

Shyboy Thần Tài

A inbox đi e cho a địa chỉ, a cho e nhậu 1 tăng e quên hết đời, rồi a muốn chém giết gì em a làm luôn ok e hết thiết tha rồi hic hic

tuan_big thích bài này.
  12. Moon Lê

Moon Lê Thần Tài

Miền nam chơi số nuôi thôi, còn mb lâu lâu em mới chơi nên hok có số, anh có số nào mn cho em lấy lộc kkka

tuan_big thích bài này.
  13. saigonxua

saigonxua Thần Tài Enthusiastic member

Hôm nay nuôi ngày thứ 3 ... ( mình chơi số cặp ko ah tự nhiên khoái nhìn số cặp) mà con 00 là con mình thích nhất . Ko ra đánh hoài , cái tính của tui dễ đi ăn xin lắm. tui biết mà...

14. Sao Đỏ 69

Sao Đỏ 69 Thần Tài

Hihi. Giống mình rồi.chấp nhận lỗ nặng ma van dánh. Co ai choi 1 con 13 ngày k. 00 đánh Mai nay moi ra. Hi

tuan_big and Shyboy like this.
  15. saigonxua

saigonxua Thần Tài Enthusiastic member

Nói gì nói ko qua 2 từ hên xui.. chúc b may mắn. bye b

tuan_big and Sao Đỏ 69 like this.
  16. mimi52

mimi52 Thần Tài Perennial member

Chúc mừng nha

tuan_big and Timvui585 like this.
  17. Số! Xa bờ

Số! Xa bờ Thần Tài Perennial member

Sao gọi em kg được ATU