{XSMB} Thứ 3: Thứ 3,tiền Vào Tay Ae Chúng Ta

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi Lão cù lần, 10/12/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cau5tayninh

cau5tayninh Thần Tài

Chỉ có thể la !!!
    3-1

mimi52, Gold3779 and thatvt like this.
  2. Chanliemtu

Chanliemtu Thần Tài

Di doan 99-099

Gold3779, thatvt, quysuu689 and 2 others like this.
  3. Tinhlo10

Tinhlo10 Thần Tài

Chuẩn bị đếm nháy 13.31 nào các ae :wins:

4. mimi52

mimi52 Thần Tài Perennial member

mình dự đón VN-ML :1-0
    Hy vọng Win

anhvtp, Hoadung999z, Gold3779 and 3 others like this.
  5. Namvuive13

Namvuive13 Thần Tài Enthusiastic member

19. 28. 82.60k

6. Hacker win

Hacker win Thần Tài

7. xuan 010485

xuan 010485 Thần Tài

co minh toi wanh 090 zay trui

mimi52 and quysuu689 like this.
  8. DK-NO1

DK-NO1 Thần Tài Perennial member

Tham gia diễn đàn cũng 8 năm rồi ,hôm nay em mới có lời tâm sự với các huynh tỷ…

8 năm k phải là dài nhưng cũng k phải là ngắn, cũng từng gặp mặt các anh chị trên diễn đàn và cũng học hỏi đc ít nhiều kinh nghiệm từ các anh chị.

Các anh chị trên đây ông chủ có, nhà giáo có, bác sĩ có, giảng viên có và cũng có cả xe ôm, buôn bán nhỏ lẻ… ghi vài chục ngàn điểm có, vài điểm có…dù chơi ít hay nhiều thì mục đích chung cũng là kiếm tiền. đối với em đây cũng là 1 kênh đầu tư . Có lúc phát tài, có lúc khốn đốn…nhưng đa phần là khốn đốn nhiều hơn… anh chị có đồng ý vậy k ạ. Nhưng k vì thế mà em bỏ cuộc, thay vào vậy mình tìm ra phương pháp giúp mình có thể đầu tư hiệu quả hơn. Và em đã đầu tư hiệu quả bằng việc thắng liên tục nhưng lại trớ trêu thay, khi em thắng nhiều thì ông thầu chỗ em lại bỏ chạy. cảm thấy hụt hững thì anh Digi giới thiệu cho trang mạng chơi onl, tỷ lệ ăn cao hơn, nhiều trò hơn…em cũng k tin tưởng lắm nhưng cứ xem thử và em nạp 1 ít chơi thử, tìm hiểu nhiều trò, qua tầm hơn 1 tháng chơi thì em nhận thấy trò LOTO BET là hiệu quả nhất. chỉ với 3 phút / 1 lần xổ mình có thể kiếm tiền rất nhanh. Em bắt đầu mày mò nghiên cứu và tìm phương pháp. Có lúc ngồi 1 tiếng thôi em cũng kiếm đc gần 5 triệu . nhưng em muốn an toàn thì ngày kiếm 500k, 1 triệu là nghỉ k ham them nữa.Vậy tại sao mình lại chờ 1 ngày trời để chơi xổ số MN MB đến khi trật lại phải chờ tiếp ngày hôm sau. Nếu nuôi thì cũng cả tuần sau. Nên từ khi biết chơi trên wed em ít chơi xổ sổ Nam Bắc và cũng k ghi thầu đề ở ngoài nữa. Nhiều lúc nghề nghiệp mình người ta biết mình chơi số đề người ta nói ra nói vô, thắng cũng nói mà thua cũng nói, nhiều lúc cũng ngại lắm. Nên giờ chơi trên wed 1 mình mình biết, an tâm, k bị ai dị nghị, tỷ lệ ăn lại cao.

Em viết bài này đôi lời tâm sự với anh chị, chơi gì cũng mục đích kiếm tiền cả, sắp tết nhất đến nơi rồi kiếm ít tiền chơi tết từ bây giờ. Theo em thấy cái LOTO BET 3 phút xổ 1 lần là dễ kiếm tiền nhất. Vốn 1 triệu 2 triệu ngày kiếm 500 hoặc 1 triệu là dư sức. và cũng là mong muốn của đa số mấy anh chị ở đây.

Vì đây là trang xổ số thần tài nên em k viết phương pháp lên đây được mà sẽ ib nhóm fb hoặc zalo để anh chị tham khảo và tìm phương pháp phù hợp với mình. Phương pháp là của em còn tiền là của anh chị nên anh chị tự quyết định việc đầu tư của mình. Em chỉ mong mình có thể giúp ích đc 1 phần nào đó để anh chị cũng như em có them khoản thu nhập them để trang trải cuộc sống.

Anh chị có ai giỏi về xác xuất thống kê và làm phần mềm thì ib em mình hợp tác để nâng tỷ lệ % lên nha. Ở mỹ có bà giỏi xác xuất thống kê mà bã trúng đặc biệt 6 lần luôn. Em cũng mong mình tính được để trúng 1 lần tỷ lệ 1k ăn 90.000k thôi ^^!

Thân chào các anh chị trên diễn đàn… Chúc anh chị 1 năm mới vạn sự như ý, đánh đâu thắng đó nhé. Hôm nào có con AB hay 3C ngon em sẽ lên cho ACE tham khảo, ai muốn chơi wed kiếm cơm ngày 500k hoặc hơn thì ib em chỉ cách đăng kí wed và chỉ phương pháp anh chị vào tiền .

Thân …. DK-NO1

Doden2888, xinmayman, mimi52 and 5 others like this.
  9. Phieuluutimanh

Phieuluutimanh Thần Tài

CHU XỈU : 838-434

mimi52 thích bài này.
  10. VanLoc1989

VanLoc1989 Thần Tài Perennial member

86 - 986 - 1986

nganthoamt, Ly tinh, mimi52 and 5 others like this.
  11. BeGaauu

BeGaauu Thần Tài

:135::135:

mimi52 thích bài này.
  12. Đo đen trắng

Đo đen trắng Thành Viên

Chốt 57 - 68 -_----_-- 57 - 68 - 23 đá vòng. Có ae hú với nhé :wins::cheer2::wins::cheer2::wins::cheer2:

mimi52 and quysuu689 like this.
  13. Win_USD

Win_USD Thần Tài Perennial member

:130:Nhớ lộn 12 nha

mimi52, Bột gạo, Dinhvuhp and 2 others like this.
  14. BeGaauu

BeGaauu Thần Tài

Hôm nay trùng số văn lộc.chúc văn lộc win nha

15. Digital101010

Digital101010 Thần Tài Perennial member

9179 .1497. Nghỉ choi ,,,quê rồi.999

16. LTHT09091979

LTHT09091979 Thần Tài

mb
    5217

Boyfear89 thích bài này.
  17. VanLoc1989