Thắc mắc mong BQT giải thích!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi tmt, 10/11/11.

1. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Mình không tin đây là cách nói của người ae lâu nay, nếu mà đúng như vậy thì...

2. Số_Thần

Số_Thần Thần Tài

:nhay:em xin hỏi vấn đề này 1 chút nha A. Hiensalon
    có phải anh trong BQT xstt không ạ. sao em thấy các man khác viết gì cũng bị del, chỉ rêing anh là không ai sờ mó cả. theo em nghĩ chắc các smod có tình cảm ưu ái cho anh.:128: Hôm qua em có post 1 bài đã bị xóa và sữa lung tung. Chẳng khác nào ngáng bạc. Hình em post đã bị xoá. không lien quan đến nội qui. em đã hỏi nhưng smod 03 không hề có hồi âm và cho bài viết về trong thương nhớ:132:. anh em luôn tôn trọng và có mặt ỡ đây cũng là vì ủng hộ dd vậy mà chỉ có từ 1 phía. có nghĩa smod có quyền hành. mem chỉ là nguoi tuân thủ mà chẳng có quyền hạn hay guyền lợi gì cả, khi nói lên nổi niềm. Nên hiểu rằng không phải thành viên mới hay cũ mà phân biệt. Có men thì dd mới phát triển, phát triển vì lợi ích chung hay riêng đây. Vần đề ai chơi môn này đều có chút mê tín và tâm linh sao lại bị làm cho người ta bị mất cảm giác và lung lạc. Em nghĩ rằng sau bài viết này em sẽ bị dòm ngó hoặc ghê hơn nữa.:drunk:
    Em không hề có vấn đề hay xích mích bất cứ 1 ai trên dd này cả. Chẳng qua dạo này em theo dõi và thấy thiếu sự công bằng và 1 vài điều bất cập- lí do em post ở đây vì có thể đọc có thể tất cả anh em theo dõi đc, post nơi khac anh em không quan tâm và rất nhiều ngừoi khồng đọc đc. Em thua không sao hết chỉ khó hiểu ở các làm việc của các smod.( rieng smod-03) .
    Phải nói rằng ở đâu cũng vậy, thời nào cũng vậy, đều có những điều u ám đang tồn tại.
    Thằng em nhỏ tuổi thôi, nhưng giá trị cuộc sống theo em biết nó hơn như thế này rất nhiều. Nhìn ngẫm rất nhiều điều có khi đến chết mình cũng chẳng thể biết nó là gì.
    Alô chân thành xl các men kì cựu, xin lỗi những ai không bức xúc như mình đêm qua.
    Lên số lên hình rồi bị xoá, hỏi không đc trả lời, chắc phen này em bị đi ra đảo quá.

xonack, Tứ Quý, hiensalon and 4 others like this.
  3. Số_Thần

Số_Thần Thần Tài

chào huynh minh bi smod-03 xoa mà kô đc giai thich li do vi sao. minh choi theo tâm linh. co hình mới win, nhìn hình nghiệm số. nên bức xúc quá, cả đêm ngủ không đc giờ bị bệnh luôn rồi, mới mua mấy liều thuốc uống vô nè. mệt mõi quá. căng thẳng vô cùng. tính hôm nay gỡ lại mà bị cản rồi sợ quá chắc chiềuthua đậm vì cái vụ này , ai chịu trách nhiệm cho mình đây. còn ai nữa mình chứ ai. hic hic chuyến này thành thằng Hồ Duy Minh rồi đi móc bọc luôn quá:125:

4. ketlachet

ketlachet Thần Tài Perennial member

chính xác bài viết rất có ý nghĩa.hy vọng các a smod nên xem xét lại và tất cã ae cùng làm cho dd ngày càng tốt đẹp hơn. Sory vì sự thật dễ mất lòng và có thễ bị banne nikc

5. Tào Tháo

Tào Tháo Thần Tài

Móc bọc sẽ lụm được vàng, lo gì người ơi! kaka..:126:

6. THANSO.COM

THANSO.COM Thần Tài Perennial member

:126: Mới biết hả , chuyện ở huyện là vậy đó :126: .

xonack, Số_Thần and bady1994 like this.
  7. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

Người khôn là phải im..như người ngu vậy!!! học cách như Tào Tháo đó..tẩu là thượng sách.

xonack, Số_Thần and hiensalon like this.
  8. blue_th2002

blue_th2002 Thần Tài Perennial member

Những gì bạn viết mình nghĩ các smod đã đọc hết rồi....mình thì ko đưa lên đây... mình cũng đã gởi Tin nhắn riêng rồi....chưa thấy trả lời....Bạn cứ từ từ....sẽ có câu trả lời mà....yên tâm. kakakaka..... đừng nóng tài lộc sẽ mất đi đó bạn....:tea:

9. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

trước hết Anh ko phải BQT trang XSTT , và anh cũng không biết bài của em bị ai xóa , và xóa vì lý do gì ? em có spam không ?.... vì ko theo dõi nên anh không được biết vấn đề của em nêu ra . trước khi nói vấn đề này ra em nên coi các ACE smod trả lời coi sao đã ! rồi mình hãy nêu những gì mình thắc mắc . các ACE smod cũng như tất cả mọi người ở đây : có gd và cuộc sống riêng .chỉ tham gia khi rảnh và thật cần thiết thôi . chư sko phải lúc nào cũng 24/24h ngồi theo dõi diễn đàn , nên có thẻ smod 03 chưa online nên chưa đọc được TN của em .
    tiếp nữa là em nên chú ý cách nói chuyện về vấn đề Mem mới hay cũ ở đây , trang XSTT chưa phân biệt bất kỳ ai kể cả các ACE Smod hay TV kỳ cựu , cứ sai thì nhắc nhở , nặng baned cảnh cáo . hay baned vĩnh viễn . riêng em nên chờ sự trả lời chính thức từ Smod 03 sau đó em có ý kiến vẫn chưa muộn . chúc em vui và không còn bức xúc nữa nha !

xonack, wonbin, LuckylucK and 13 others like this.
  10. julie

julie Thần Tài Perennial member

Anh HSL,Số Thần ! Admin đã trả lời rồi trên topic Thắc Mắc Mong BQT Giải Quyết đó .!!!!

xonack, wonbin, LuckylucK and 12 others like this.
  11. Số_Thần

Số_Thần Thần Tài

chào anh. em thì không nghĩ như anh. anh có cách nghĩ rât lạc quan. em thì cũng như anh nhưng mà cái nay thì không phải rồi. em hỏi nhưng không đc trả lời thích đáng, em off và chờ kết quả vẫn không có, trong khi đó smod-03 tiếp tục xóa các bài khác, vẫn online.
    nhưng vẫn không trả lời. Thôi em nghĩ không trả lời đậu. em bức xúc nên nói cho ace biết. chứ trả lời thì cũng không giúp đc gì cho em. và cũng không thay đổi đc kết quả chiều nay. bởi vậy u ám vẫn mãi mãi tồn tại. thân chào anh em đã hiểu rất nhiều qua câu trả lời của anh, em xem đó cũng như các smod da trả lời ok.
    bức xúc đã đc giải quyết anh em vui vẻ nha hihi chúc anh manh khỏe . tất cả anh em ta vui vẻ. nhẹ người rồi.:wins:

xonack thích bài này.
  12. Long Tuyết Ngọc

Long Tuyết Ngọc Thành Viên

Đọc được mấy lời, không biết phải nói gì hơn... Thực sự chỉ thấy tiếc cho 26 năm đó của Huynh... :SugarwareZ-026:

xonack, X B X, TiênLô and 18 others like this.
  13. Số_Thần

Số_Thần Thần Tài

chào anh. em thì không nghĩ như anh. anh có cách nghĩ rât lạc quan. em thì cũng như anh nhưng mà cái nay thì không phải rồi. em hỏi nhưng không đc trả lời thích đáng, em off và chờ kết quả vẫn không có, trong khi đó smod-03 tiếp tục xóa các bài khác, vẫn online.
    nhưng vẫn không trả lời. Thôi em nghĩ không trả lời đậu. em bức xúc nên nói cho ace biết. chứ trả lời thì cũng không giúp đc gì cho em. và cũng không thay đổi đc kết quả chiều nay. bởi vậy u ám vẫn mãi mãi tồn tại. thân chào anh em đã hiểu rất nhiều qua câu trả lời của anh, em xem đó cũng như các smod da trả lời ok.

bức xúc đã đc giải quyết anh em vui vẻ nha hihi chúc anh manh khỏe . tất cả anh em ta vui vẻ. nhẹ người rồi.:wins:

xonack thích bài này.
  14. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Nhắc nhở !
    Mọi thắc mắc gởi bài tại Góp Ý - Khiếu Nại ; tất cả các nick liên quan sẽ xử lý trong ngày.

@ số_thần Bài của bạn đã được trả lời tại http://www.xosothantai.com/showthread.php?t=60460&page=2 lúc 2h khuya; bài viết không phù hợp của bạn đã dược sửa và ghi chú rất rõ Tại đây: Lần sửa cuối bởi Smod_03; Hôm qua lúc 10:51 PM Lý do: xin lỗi vì phải xóa nội dung không phù hợp,mong bạn thông cảm nhé.Thanks.
    Bạn yêu cầu công khai?: đối với trường hợp tương tự nếu BQT xét hành vi là cố ý nick của bạn sẽ bị banned vĩnh viễn không cần thông báo.

@ all: ý thức của mỗi người tạo nên 1 sân chơi hòa đồng, đọc những bài ở trên có những người rất lạ.

15. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Mình cũng nghĩ như Admin nhưng thấy anh bạn này đang đen nên muốn ủng hộ tinh thần bằng cách sửa lại bài viết chứ không chuyển vào thùng rác hay xóa và banned nick 2 - 3 ngày như những trường hợp khác vì có lẽ ace sẽ dễ thông cảm cho trường hợp này như mình

thật khôi hài là mình bị chỉ chỉ trích ngược lại và bị cho là lộng quyền nhưng không sao hết,tùy vào thái độ hành xử của bạn sau đó mà BQT sẽ xử lý sau
    BQT không thể xem hết các bài viết tại tất cả các sub forum được nên có gì thì ace report hoặc nhắn tin riêng để AE BQT dễ nhìn thấy và giải quyết.Thanks
    +++++++++++
    Đừng để sự việc đi quá xa như vậy,ace & Admin đã nêu ý kiến rồi nên mình không muốn nói thêm về bài viết này của bạn nữa,chỉ mong rằng bạn và blue sẽ rút kinh nghiệm lần cuối và đừng lặp lại là được rồi,mình có đề xuất với AE BQT hãy bỏ qua lần này nhưng còn tùy thuộc vào ý kiến của các Smod khác mà Admin sẽ quyết định.Thân

16. hiensalon

LỜI GÓP Ý cùng ACE trang XSTT
    ACE thân . sau một thời gian không tham gia cùng ACE vì lý do CV , giờ đây mình CV đã tạm ổn rồi mình sẽ thường xuyên tham gia thảo luận cùng tất cả ACE . tuy không tham gia thường xuyên nhưng thỉnh thoảng mình có ghé qua đọc bài của topic TLXS . mình có mấy nhận xét mong ACE đọc và nếu thấy ok thì chúng ta cùng thực hiện nhằm đưa Diễn đàn XSTT ngày càng quy cũ hơn .
    1- Mình biết có nhiều ACE trong này có 1 hay vài nick ( nhằm dự phòng cho việc mất pass hay quên nick ...) nhưng không nên dùng nhiều nick khác nhau để lên số trong cùng một topic MN hoặc MB ) Tại sao lại phải làm như vậy ? nếu ACE lên 1 nick 5 hay 6 số là quyền và cách chơi của mỗi người , không ai có quyền chỉ trích hay cấm đoán ban . Tgian qua mình thấy có nhiều ACE tham gia lên số bằng nhiều nick khác nhau như vậy là không hay . các bạn nên tránh tình trạng này .
    2 . khi dùng hình ảnh hay các reply , coment bài của các ACE khác , ACE chúng ta nên cân nhắc câu chữ và lời nói của mình có xúc phạm đến 1 cá nhân hay cả 1 cộng đồng ( như trường hợp cuả nick SOTHAN ) trường hợp này mình biết là em chưa hiểu hết vấn đề nên mới tranh luận với các Smod .cụ thể là smod 03 . smod có giải thích nhưng em không hiểu , trường hợp này nếu ở nước ngoài em sẽ bị kiện vì bôi nhọ hình ảnh cộng đồng người Da Đen ( Africa )
    3. các ACE là Mem mới nên đọc kỹ các NỘI QUY của diễn đàn trước khi tham gia . các câu hỏi nêu ra nên có các chủ thể rõ ràng để các ACE khác biết mà trả lời . các bài phải hỏi đúng topic để các ACE smod biết và dễ dàng đáp ứng các yêu cầu của các Bạn .
    trên đây là mấy ý kiến mà mình thấy xảy ra thường xuyên trong thời gian vừa qua , mình nêu lên mong tất cả ACE đọc và cố gắng khắc phục trong thời gian tới để diễn đàn đi vào nề nếp và giúp các ACE Smod quản lý một cách hiệu quả hơn .
    ( bài này các ACE Smod hãy để lại đến hết ngày giúp )
    ____________________________________Thanks !____________________________________

Chỉnh sửa cuối: 25/11/11
  17. Số_Thần

Số_Thần Thần Tài

thôi anh em vui vẻ nha. Chẳng ai muốn như vậy cả quả là em mê tín, có thua từ 2 hôm truớc khi smod-03 có sữa bài. Và tới hôm nay. Nên trong lúc đó có phần nóng tính. Xl tất cả các anh chi em trong 4r va xl chính bản thân em.
    suy đi nghĩ lại cũng tại cái thân.
    ngu thì chịu thôi. Mê tín quá đâm ra như vậy, dù sao có cãi nhau có tranh luận thì mới hết tức hết giận nhau hì hì.
    anh hsl , anh cứ lên án em là sao ta. Anh không có mặt trong ban quản trị mà sao lại cứ như vậy ta.
    không sao em hiểu rồi.
    cảm ơn sì mót 03 cảm ơn adm .
    cảm ơn mọi người chiếu cố. Em biết lỗi lầm của em rồi. đừng ban nick em nhé.
    để em vào đây mỗi ngày nữa. Em rất sợ bị bannick . Em không nghĩ mọi việc đến nông nỗi này đâu. Em có lỗi quá , em xin lỗi tất cả ạ.
    chân thành cảm ơn các anh chị rât nhiều ạ. Từ giờ về sau có việc gì thì em cũng không đc nói gì hết. Em sẽ im lặng ạ.
    thôi chào các anh chị ạ:125:

xonack, X B X and Smod_03 like this.
  18. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Có một sự nhầm lẫn nào đó nick hiensalon tự nhiên thấy bị banned không thấy có lý do,
    Tạm thời trước mắt thay mặt BQT xin lỗi và trả lại nick của anh Hiền, chờ giải thích của các thành viên BQT có online trong thời gian trên sẽ thông báo cụ thể sau.

@@@ Chắc do xóa + Banned Spam quảng cáo sai Box có dính theo 1 bài của anh nên đi theo luôn hihi

19. hiensalon

Thank Admin ! chắc nhầm lẫn gì đó .

xonack, số_hên_xx, Smod_03 and 8 others like this.
  20. ketlachet

ketlachet Thần Tài Perennial member

xin lỗi tất cã ace bài mỡ bát cũa mình đã bị smod 06 đỗi số mình rất bùn và thấy có điềm ko may nên ko đánh.ai cũng có lập trường riêng chẵng lẽ lúc nào củng theo số cũa cao thũ sao ? Tuy ko thua 1đồng nhưng rất bùn vì sao lại làm như vậy? Xin lỗi toàn thễ ae ,xin lỗi smod 06