{XSMB} Thứ 7: Tết Đến Nhận Lì Xì

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi phong tại tiêu, 1/2/19.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hoàng Hoa 1

Hoàng Hoa 1 Thần Tài

BẠN NHẦM ROI NHÉ MINH KO DUA SO DƯỚI MINH DA CHOT LAI CUA NGÀY HÔM TRUOC NEN TOI BAO XUONG SAC SO DA CO TRONG HINH NHE NEN KO SUA NHÉ

2. Quyết tâm

Quyết tâm Thần Tài

Mai tui k đá đấm gì nữa hết. Mai xuống tiền con 98*1000 điểm. Bạn tham khảo mình k chắc

3. Chanliemtu

Chanliemtu Thần Tài

Hoi đo mjnh choi lơn. Gio thua qua. Hết chơi đc roi. Giờ đấm đá vài k chơi thôi. Thua hơn 300c roi.

4. Talisman

Talisman Thần Tài

Ăn thì chúc mừng. Mình cũng đi qua cả 2 topic cái này là của hôm qua

5. Quyết tâm

Quyết tâm Thần Tài

Ngta ăn nhậu đi chơi rần rần. Chỉ có những người như ae tụi mình là cầm dt nt với nhau thôi. Đời là bể khổ quả thật k sai. Muốn tìm một con đường để trở về số 0 cũng thật quá khó. Trước đây khi sự nghiệp đang có. Tiền thì k nhiều nhưng cũng chẳng thiếu thốn. Tại mình k biết trân trọng những gì mình đang có. Mình đã chọn con đường tự kinh doanh và rồi ôm nợ. Áp lực quá mới vô cờ bạc đỏ đen này. Càng chơi càng lún. Mình vietleen câu chuyện thật của mình. Ai đang giống như mình thì đừng lún sâu như mình nhé. Cái tết này k biết có phải là cái tết cuối cùng của mình bên gd k nữa. Buồn thật buồn héo ruột gan

6. hanhphucmongmanh00

hanhphucmongmanh00 Thần Tài

Ai tin chứ tôi CHẲNG BAO GIỜ TIN BẠN GIÁM VÁC TIỀN ĐÁNH LẠI SỐ HÔM QUA.. .RÕ RANG HÔM QUA 44-21 ĐÃ VỀ 21...NẾU CÓ ĐÁNH LẠI CUNG SE BỎ 21..BÀI VIẾT CỦA BẠN ĐÚNG LÀ CHỈ NHỮNG NGƯỜI NGOÀI HÀNH TINH MỚI NGHĨ LÀ SỐ BẠN CHỐT HÔM NAY.. TÔI BIẾT BẠN CHỈ CHUYÊN BẮT THEO CẦU... MÀ CẦU THÌ KO CÓ CHUYỆN 2 CÂY CẦU HÔM QUA LẶP LẠI DC CẢ 2 SỐ ĐÃ CÓ ĐÂU. ..HÊHE.. noi CHUNG NHỮNG AI MÀ NGHĨ BÀI VIET HOÀNG HOA CHỐT SỐ ĐÓ CHO HÔM NAY THÌ CÁC BẠN ĐÚNG LÀ SIÊU NHÂN NGOÀI HÀNH TINH.. TÔI THÌ K GHÉT BO GÌ BẠN CẢ. ..VÌ CHUNG TA ĐANG NGỒI CHUNG 1 CÒN THUYỀN ....TÔI THÌ TRUOC GIƠ TỰ SOI TỰ ĐÁNH...CHỨ K BAO GIƠ THEO AI...AI BẮT GIỎI THÌ TẠI HẠ CŨNG CÚI MÌNH THÁN PHUC THÔI

7. Quyết tâm

Quyết tâm Thần Tài

Mình gần 2 tỷ rồi. Tiền lãi mỗi tháng hơn trăm củ. Tết tới nó dí quá nên chơi liều chứ biết sao. Bạn nên nghĩ đi. Chơi là lún như mình vậy đó

8. nguoinhaHDXS

nguoinhaHDXS Thần Tài Enthusiastic member

ăn cái lìn con mẹ mày chứ 4 nháy.nếu chửi mày mà tao không bị khóa nick thì đcm mày tao chửi cả dòng họ mày suốt ngày chứ khinh mày khác méo gì sỉ nhục con chó

Cau tai@ thích bài này.
  9. nguoinhaHDXS

nguoinhaHDXS Thần Tài Enthusiastic member

tin mày để đào mả bố mày lên à

10. Nguyễn huy hoàng

Nguyễn huy hoàng Thần Tài

Mình cũng thấy thế . Mà bạn ý đăng 44 21 là ngày hqua mà :137::115:

Emladuynhat0101 thích bài này.
  11. Nguyễn huy hoàng

Nguyễn huy hoàng Thần Tài

Chốt số kiểu đó ae biết đâu mà lần :tea:

12. Lão cù lần

Lão cù lần Thần Tài

Thua từ nhà ra phố, thua đã buồn rồi mà còn cãi nhau suốt, từ nam ra Bắc, vãii đạn

13. Xa Bờ Quá

Xa Bờ Quá Thành Viên

Nó đã góp phần đẩy ae xa tết hơn !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.