Xả Stress Tém"dăm Bẩy Quán" Sẽ Có Tài Lộc !

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Thần Tài Sáu Số, 3/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chuc huynh vui vẻ ngày đầu tuần co số trúng cho em xin con nha anh.

2. áng mây trời

áng mây trời Thần Tài Perennial member

thua nữa thua mãi...:138::138::138::138::138::138::138: thua hết tiền rồi có ai cho tui hơm:138::138::138::138:

3. Hên hên nè

Các file đính kèm:

4. NAM CHINH

NAM CHINH Thần Tài Perennial member

Mơ linh ghê, đi ăn cua mà toàn cua 1 càng thiệt 1 càng giả. Họ nói là pit vì sao ko, mình tò mò, nó nói là giữ nhiệt độ 23độ bên trong bằng ngoài trời ... Bèm 23 đc lít....kkkk

5. Cụ già sắp chết

Cụ già sắp chết Thần Tài Enthusiastic member

Giời nóng 37° (gadha) có cảm giác như đang ở trong lò bát quái:spider:

6. Quá đã pesi ơi

Quá đã pesi ơi Thần Tài

(rock)(rock)
    MB 27/3/2019
    27-72
    05-50
    ( ngày cuối k3n)
    22-77
    17-71
    ( ngày 2 k3n)
    99
    49-94
    ( ngày đầu k3n)
    Ae tk ai trùng máu cặp nào hốt cặp đó
    (cash)(cash)

Bóng chúa thích bài này.
  7. Bóng chúa

Bóng chúa Thần Tài

8. Bóng chúa

Bóng chúa Thần Tài

72 mb ok. :tea:

Đi tìm ẩn số209 thích bài này.
  9. Quá đã pesi ơi

Quá đã pesi ơi Thần Tài

Bạn ơi tui ko bảo ai phải đánh như tui ghi... tui chỉ là soi sao thì ghi vậy, và cũng có ghi rõ là ae ai trùng thì đánh thôi chứ có bắt ai phải đánh theo tui ghi đâu mà bạn nói gì vậy. Ở đây tui cũng chẳng hơn thua với ai mà bạn nói tui múa riều này nọ. Mà nói thẳng ra ở đây chẳng thằng nào ngon hơn thằng nào đâu bạn ak. Ngon thì giàu cmnr.
    Diễn đàn lập ra là để ae cùng vào tham khảo số với nhau, chứ có phải vào đây thể hiện bản lĩnh gì mà bạn phải căng như vậy. Tôi chỉ mới tham gia diễn đàn nên ko rành toppic riêng gì, ko post bài đc trên diễn đàn chính nên mới vào mấy nhóm để post bài mong có ae cùng nhau vào tk và đóng góp ý kiến thôi. Nếu bạn căng quá thì thôi vậy.
    Thân chào và lớn rồi bớt sân si lại bạn nhé.(hi)

nhà đầu tư ngu dốt thích bài này.
  10. dạ em cũng như anh họ không cho đăng số ngoài kia.. ch8a1c chưa tới tuổi... chúc anh may mắn nhé.

11. bún bò

bún bò Thần Tài Enthusiastic member

.

__Khữa khữa!!!

.

12. huynh ơi huynh bị bóng chúa hả.. huynh cẩn thận cả lây bệnh qua đ ường tình dục nha huynh.

13. có con nào trúng cho em con với huynh.

14. Quá đã pesi ơi

Quá đã pesi ơi Thần Tài

Cảm ơn e. Mình tham gia diễn đàn cũng chỉ là mục đích ae gặp nhau cùng tham khảo số và đóng góp ý kiến với nhau chứ có phải thể hiện hơn thua với ai đâu mà phải căng z. Do nghe nói là post 30 bài là đc up bài ngoài kia nên mới post vào những chỗ mình post đc thôi chứ có ý gì mà phải ghê. Hơn thua nhau rồi chắc nó ra tiền hay sao ko biết.

nhà đầu tư ngu dốt thích bài này.
  15. dạ em cũng mới vào thôi. nghe đồn cao thủ,, em theo.. anh beo, anh công phượng, chị gái già, mấy nay cũng có nhiều tiền,, chúc huynh vui vẻ nhé, ai nói gì nói, chiều có tiền là ngon rồi nha huynh, sân si như trụ trì chùa ba vàng thì cũng không ổn tý nào,,,

16. bún bò

bún bò Thần Tài Enthusiastic member

Định nghĩa từ láy là gì?
    Từ láy là từ trên hai tiếng,(khữa khữa) được tạo nên bởi các tiếng giống nhau về âm, về vần hoặc cả âm và vần

Có thể là :11_22_33_44_55_66_77_88_99(khữa khữa)
    Trong đó có thể có 1 tiếng có nghĩa hoặc tất cả các tiếng đều không có nghĩa... :125:

17. dạ cám ơm huynh , em theo huynh con 44 nhé huynh, chúc huynh may măn,,, huynh nói số thôi.. nói chữ em ngu lắm không biết gì đâu.

ltvltv thích bài này.
  18. Cụ già sắp chết

Hnay nóng 40° :SugarwareZ-268:

19. Cụ già sắp chết

Bổng dưng m:138::138:ún oánh nhau quá :SugarwareZ-280:

20. Đi tìm ẩn số209

Đi tìm ẩn số209 Thần Tài Perennial member

Mời cụ nhào vô:76::76:

ltvltv and Trà Mi like this.

Trạng thái chủ đề: