{XSMN} Thứ 5: Tây Ninh + An Giang 27/8/2009 lấy lại

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi CoEmLaDu, 26/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. S.Gerrard

S.Gerrard Thần Tài Perennial member

Thanks cho bạn 1 cái để lên máu....í nhầm....lên tình thần. Cố gắng phát huy để giúp nhìu ae khác nhe bác.

2. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Nói chung diễn đàn là để trao đổi chứ không phải cho số . Chiều lại co thắng có thua, Thắng thì hô hào cho có khí thế trận mạc, thua thì chia sẻ với nhau. Chiến hữu vui vẻ với nhau cứ từ từ rồi sẻ trưng cầu ý kiến Member để có nề nếp hơn.

3. QuocTuanBH

QuocTuanBH Thần Tài

Đánh như hiensalon thật sự nói 1 câu hên lắm mới có lời , 1 ngày cả 30 số , 1 số đánh 2 đài , trúng 1/4 những con số đó may ra có lời , nếu muốn có lời phải đánh tiền xác nhiều , 1 ngày bác này đánh ko dưới 20tr sao ?

hien111 thích bài này.
  4. cuibapcobac

cuibapcobac Thần Tài

:SugarwareZ-089:[SIZEsau cơn mưa
    trời lai sáng ban à!

5. kitty

kitty Thần Tài

vậy là sao hỡ mấy bác......

6. teomesode

teomesode Thần Tài

.Dó là chuyện thường ngày ở huyện.nếu thua quá thì thôi đừng theo nửa ,đơn giản đây là hình thức cờ bạc có ăn cóthua nếu chấp nhận thì đừng ca thán nữa:SugarwareZ-265:

7. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Mình nói tắm cho bé chỉ là lại ông sư xối nước vào đầu thôi . Mình nói thật Anh em đừng nghĩ tằm bậy. Còn Gerrard thì về liverpool đá hết mình cho fan hâm mộ ủng hộ đi . ( nói chơi )

8. Smod_01

Smod_01 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Nếu anh em còn tiếp tục thảo luận về vấn đề này đề nghị ra room CAFE_TRÀ ĐÁ thảo luận tiếp tục!

QuocTuanBH and Smod_00 like this.
  9. hien111

hien111 Thần Tài

:SugarwareZ-003: thanks bạn 1 cái nà,những người dám nói thẳng ko sợ ngừoi khác buồn.....mình ko phải trách bác HIền ....nhưng thà bác cho ít số thôi để ngừoi ta còn lực đằng này bác cho nhìu quá,biết đừong nào đâu àm lựa,mình thích nhất cách chơi của bác KHUONG TU NHA đó,bác ấy chỉ cho 2 số thôi,thua thì bác ấy nói thua ,thắng thì nói thắng.thôi nói nhìu quá mọi ngừoi lại trách...có nói sai thì xin lỗi mọi người

Smod_00 thích bài này.
  10. dinamvebac

Bé quê ở đâu gần nhà không có chùa Khơ mer hả . nếu có nên nhờ ông sư Xối nườc trên đầu xuống cho hết xui . Cách này là hay nhất , mình không còn biết cách nào nữa .

11. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

bạn chuẩn bị đi học rồi hả? bạn học trg nào ... có j pm wa tn riêng đc ko? tại trên đây đa số ACE toàn lớn tủi cả rồi ... chắc mình chỉ là út thôi ^^ lâu lâu thấy có người đi học thì chắc còn nhỏ :SugarwareZ-271:

P/S: còn đánh đề thì mọi người đừng có trách bác Hiensalon hay ai cả? vì bác hien có nói là thích thì theo cho vui đâu ép buột ai? vì số bác hien đưa lên ACE nào thấy trùng máu thì tự tin thêm thôi? đâu ép buột đánh tất tần tật tất cả các số trên ... vài lời ... mong bỏ quá cho :SugarwareZ-026::SugarwareZ-037:

12. Than_So_De

Than_So_De Thành Viên

nói về số , hãy nói về cái mai mắm , cái vận mai nữa , nếu ai đoán cũng đúng 100/100 thi`ô la la con lạc đà . vì vậy chúng ta cùng 1 con thuyền , hãy bình tĩnh . thất bại là mẹ thành công . dù sao đi nữa trên môi vẫn nỡ nụ cười , dù đó là nụ cười gượng .

13. QuocTuanBH

QuocTuanBH Thần Tài

Đồng ý là bác Hiền chơi cơm gạo ( đánh rãi ) , nhưng thực sự đánh như vậy ko có lời , 50 ngàn 1 con là lỗ chắc , 100k 1 con là 1tr350 , 1 ngày bao lô ko dưới 10 con x 2 đài , ra bao nhiêu chắc ai cũng biết , chân thành có ý kiến !!!

14. S.Gerrard

Vấn đề bác nói nó khác đi 1 tí. Phụ thuộc vào mình là chính. Tui từng tạch liền 11 ngày miền Nam(âm quả đó 17chai). Nhưng ko bao giờ tui đu ai hoàn toàn hoặc đánh đúp. Thua nhìu ngày = nghỉ hẳn 2-3 ngày giải đen hoặc theo dõi "phong độ" ae nào đấy rồi theo.

Phải khẳng định rằng cờ bạc không bao giờ giúp người ta giàu. Chơi lô đề phải có cái đầu lạnh. Càng cay càng thua. Bình tĩnh, tự tin và không cay cú.

15. NONO

NONO Thần Tài

Có đây nè. Xây dựng thì tốt thôi, nhưng rỏ ràng là có số đó:SugarwareZ-099:

hiensalon thích bài này.
  16. S.Gerrard

Herher....em đá trận Villa thua te tua, nên wa đây gỡ lại tí bác ah. Mất Alonso em bùn chả mún đá bóng....hix...hix...

Chỉnh sửa cuối: 27/8/09
  17. cuibapcobac

cuibapcobac Thần Tài

:SugarwareZ-271:ban nầy có kinh nghiêm nè:SugarwareZ-271:

18. dinamvebac

Anh em đừng bàn cãi về việc này nữa . ai đánh sao thì đánh. tiền ai nấy thua lờ ai nấy hưởng . Mình thấy con nào thích thì theo không thì thôi. Anh Hiénaolon đánh thì quá nhiều , nhưng anh ấy rất có kinh nghiệm trận mạc.
    Anh em đoàn kết lại để kiếm niềm vui.

19. heosuaquay

heosuaquay Thần Tài

trốn nợ đó bạn.hihi

20. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

Trời ơi buồn tê tái cõi lòng vậy mà vào đây mọi người tranh luận dữ quá,phang con 25,65 được đó. addyphox sao lâu nay ko thấy xuất hiện? thấy có người mơ 2 con rắn lớn nên đánh 272,bõ con ruột 927 & 386 . Trong khi 386 nuôi 2 tháng trời chứ ko ít. Có ai giết mình chết ko chứ thật lòng ko muốn sống nữa ! 063,0063 ra 763,963,khỉ anh khỉ em có hết vậy mà mình tưởng ko có con khỉ nào. Cuối cùng vớt vác được con 63 nhưng lỗ khá nặng vì vẽ quá nhiều . Trong khi số nuôi lại bõ,huhuhuhu !!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.