Tâm Sự 1 Năm Qua

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi GP199, 19/1/20.

1. GP199

GP199 Thần Tài

Tết còn 5 ngày nữa ACe nào đang buồn mang vào đây tâm sự cho hết , rồi đón năm mới vui vẻ trở lại nhé
    Riêng em thì 1 năm nhục nhã, mất tất cả tiền bạc uy tín, danh dự ! Bị nhiều người khi dễ nhưng mà vẫn phải cố thôi

2. Phatlocphattai397980

Phatlocphattai397980 Thần Tài

Em cũng vậy đang mắc nợ gần 350 triệu thiệt điên cái đầu

3. kiếm tiềm là chính

kiếm tiềm là chính Thần Tài Enthusiastic member

cho mình hỏi thật thời gian bạn chơi có ăn có thua và nợ gần 350 triệu là khoảng thời gian bao lâu vậy?

GP199 thích bài này.
  4. GP199

GP199 Thần Tài

A 2 đợt hơn 1ti r! Thua số chắc phân nữa, vay lãi đẻ ra phân nữa :( ! Chán nản! Chơi ko có phương pháp, xui mà cứ muốn gỡ nên thành ra hơn 1ti r ! Giờ mất hết tất cả, mất mẹ luôn cái tết! Cũng may là đã giải quyết xong hết trc tết :)

5. GP199

GP199 Thần Tài

Em thì tròn 1 năm 1ti hơn r! Do tiền nặng lãi nó đẻ ra ! Ngày này năm trc ăn số mấy trăm triệu giờ thì ....

kiếm tiềm là chính thích bài này.
  6. LongGiang12345

LongGiang12345 Thần Tài

Mình đã từng thế,ko lối thoát,dừng kịp lúc nhưng hậu quả kinh khủng. Mất tất cả luôn. Giờ vẫn ôm lãi. Ráng hết năm nay xem thế nào.
    Các cụ đã và đang chơi game này thì nên chơi để có đường lui, lúc say máu lên thì bất chấp hết. Nên vào ngõ cụt là thế, đừng cố gỡ. Vài dòng cho anh em cùng cảnh ngộ. Chúc anh em đón 1 mua xuân bình an và gặp nhiều may mắn trong công việc.

7. Dovaden8181

Dovaden8181 Thần Tài

Mình theo diễn đàn này cũng được 2 năm rui. Năm này la thua chac phai gần 100tr. Tiền lương tiền thưởng đốt vào nó. H nợ ngoài 30tr. Fe 50tr. Cuoi năm rui chán j đâu.

8. Dovaden8181

Dovaden8181 Thần Tài

Mình cũng vậy h ae cơ quan bạn bè thấy mình la né.sợ muon tiền.

9. Dovaden8181

Dovaden8181 Thần Tài

Mới nhận dc 7tr tiền thưởng mún nghỉ trả nợ rùi mà k giữ dc mình. Sạch trong ngay thứ 7. Chán j đâu.mún gỡ ít kiếm đông xai tet mà cung k dv

10. GP199

GP199 Thần Tài

Mình kiếm ít xài tết nè mà mất thêm mấy chục nữa r, nay thua gần 10tr

11. GP199

GP199 Thần Tài

Cái nhóm này chắc mình phải tìm 1 cao thủ năn nỉ vào đây chốt cho mấy ae mình bám càng thì may ra, số theo ai theo 1 người nhiều quá nó loạn thành ra toàn thua

12. kiếm tiềm là chính

Mình thì rất hiểu cảm giác này, nhưng ko biết các ace chơi như thế nào, và có biết tại sao lại thua nhiều như vậy ko, cứ chơi lớn là thua, càng lớn càng dễ thua.
    Có thể tâm sự ra để giao lưu ko?

hoa xuan thích bài này.
  13. kiếm tiềm là chính

Chỉ ngại là họ ko dám vì các bạn xuống mạnh tay quá thì sẽ có gian lận trong trường quay xổ số

hoa xuan thích bài này.
  14. kiếm tiềm là chính

Thảo nào mà bạn chơi mạnh tay như vậy, tôi chỉ có được 1 lần ăn 16tr là lớn nhất thôi, còn mỗi ngày vài trăm là bình thường

hoa xuan, Xiuchu-coanh and GP199 like this.
  15. kiếm tiềm là chính

Buồn thì buồn nhưng phải bình tĩnh để cố gắng làm sao huy động được tiền vốn để chiến tiếp, vì chỉ có chơi số mới có thể mau chóng kiếm lại số tiền đã mất,
    Ko phải là ko được
    Việc trước tiên là vốn
    Tiếp theo là cách chơi
    Sự kiên nhẫn và may mắn có được trong ngày, cho dù là trúng miền nam được rồi nhưng ko thấy thoả mãn mà dập tiếp miền trung và miền bắc thì cũng có thể chuyển thắng thành bại,

16. kiếm tiềm là chính

Nếu tâm ko vui hoặc là tức tối vì chọn nhầm số, hoặc quá tin vào con số mà mình chọn, hoặc quá hót trên chánh điện mà nó lại ko ra, nôn nóng muốn gỡ đài MB, thì đây cũng là lúc ta quên nghĩ đến hậu quả là mình đang thiếu sáng suốt, để rồi tình thần ta bị suy sụp và sẽ bị loạn số, tiếptheo là thiếu niềm tin vào chính mình, lẽ ra hôm sau ta sẽ ăn to nhưng vì hậu quả hôm trước làm ta sợ nên chơi nhỏ mà lại trúng.
    Nên thường thì ăn ít mà thua lại nhiều, suy cho cùng thì cũng tại ta nôn nóng mà ra

17. Phatlocphattai397980

Dc 4 tháng ..chơi rất ngu..gio ko biet dau gỡ lại

18. Phatlocphattai397980

Chinh xác

LongGiang12345 and yến-thanh like this.
  19. Phatlocphattai397980

Hôm qua đi xin xăm con 72 xuong duong ..ko ra hom nay lai rot cai A ma danh nhỏ lại..cũng như không..buồn qua

yến-thanh and Xiuchu-coanh like this.
  20. GP199

GP199 Thần Tài

Thật đó a! Càng đánh lớn càng thua, đôi khi chán đánh xiên 6 7 con ko vào đc con nào, lúc mới chơi đánh con nào cũng trúng ghi đại cũng ăn! Đúng là ma đề