Spam

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Loto3mien, 23/3/22.

1. Loto3mien

Loto3mien Thần Tài

Em đừng khen, ấy tự ái cao lắm lắm luôn đó, để mai ấy còn gởi bài. Coi chừng khen là trốn mất dép luôn.

2. sattinh

sattinh Thần Tài Perennial member

Hic... Đại ka oánh cái giá em cao quá.....quan trọng là 1 số eace cứ hiểu sai ý mình ....chán.....chém gió cứ như đúng rồi.....cũng đi lợm lại .....mà phán như thánh sống...nên dạo này em ít lên là vậy

3. áng mây trời

áng mây trời Thần Tài Perennial member

Chắc "thiệt" không nấm lùn....

ngocthanhhg thích bài này.
  4. Tixiu

Tixiu Thần Tài Perennial member

upload_2022-3-24_3-42-28.jpeg Ê già dê lượn gấp!!!
    Muốn là cái tâm của vũ trụ ngu tỏ ra nguy hiểm nhưg lực bất tòng tâm ! cái ni mới chính là ghen ăn tức ở nà!! ko ai đụng đến mà khùng đi kiếm chuyện ,lượn đê tên già dê khùng! muốn chứng tỏ mình nguy hiểm hả? già rồi dìa chăn vịt đê:120:
    còn thiệt hay ko thì hỏi mấy ace á :111::127:

5. Loto3mien

Loto3mien Thần Tài

Nếu bạn ko mến, ko thích cũng đừng phát biểu cay đắng nhé. Bạn hơi nặng lời rồi.
    Số lên là để tham khảo.
    Có câu " tài ai nấy hưởng, đệ ơi đừng buồn ".
    Sau khi xổ xong thì vui đùa để giảm căng thẳng vì con số và cũng ko nên khoe số mình trúng làm gì !

Chỉnh sửa cuối: 24/3/22
  6. sattinh

Người ta thường nói: Không có lửa làm sao có khói. Em thì ít học thật đấy......nhưng thấy bất tín là ko ưng cái bụng...mình là người lớn " chữ tín làm đầu muốn PM riêng ai thì em ko có quyền cấm".... nhưng đã hứa thì phải giữ lời mong anh hiểu.
    Mọi chuyện dừng ở đây
    Mọi người vui vẻ.
    Thân :tea:

7. Loto3mien

Loto3mien Thần Tài

Riêng anh nhé Sát, chưa hứa với ai bất kỳ điều gì trên diễn đàn, chưa hỏi bất kỳ ai về cách tính số. Số là chúng ta tự nghiệm và đưa ra, có thể trùng nhau và theo dõi kết hợp
    AB 38 83 88 33.
    Con số của người mở bát hôm nay khá ổn định.
    P.S :
    ACE muốn hỏi tôi thì cứ hỏi thẳng trên trang này, nhiều khi gởi riêng làm tôi rối mắt, bị treo hoài.

Chỉnh sửa cuối: 24/3/22
  8. Toàn linh tinh

Toàn linh tinh Thần Tài

Thằng lưu manh bám váy đàn bà lại lên lớp dạy đời, nghe mắc ị, tôi chả liên quan trong này nhưng thấy bọn mi càng ngày càng láo, ất ơ và không xem ai ra gì. Box này ko phải nơi chém gió của mày, toàn đáng tuổi cha đáng tuổi chú mày mà lâu lâu vô thăm box gặp phải rác thế này thì ko được. Mở topic khác để sân si.

Hãy trả lại nơi đây đúng nghĩa học hỏi giao lưu văn minh. Nhắc lần đầu cũng như lần cuối.

giacmokydieu thích bài này.
  9. Toàn linh tinh

Toàn linh tinh Thần Tài

Ở diễn đàn này nhiều người hiểu và biết e là người tốt, tử tế và đàng hoàng...em hãy nên bình tâm và mạnh mẻ đừng để bị dẫn dụ, mê mụi và giẫm shit của thằng pá dơ đó.
    Mọi sai lầm đều phải trả giá! Mình tự chịu ko ai ghánh giúp, là thành viên lâu năm, từng gặp gỡ nhau nên anh có lời khuyên tốt cho em.
    GL

Tiểu Hỷ thích bài này.
  10. sattinh

Ặc...lại thêm 1 quế thủ đâu ra đây.
    Đây là chuyện riêng miễn xía vô nha...
    Chưa đến lượt ông nói

giacmokydieu thích bài này.
  11. Toàn linh tinh

Toàn linh tinh Thần Tài

Thấy mấy lầne hay khuyên mọi người đừng căng thẳng để hòa khí sinh tài, sao nay đi cà khịa dân tình vậy em? Kệ đi, tự sinh tự diệt

12. sattinh

@Loto3mien ...ok anh đã nói vậy em yên tâm.
    Mọi chuyện dừng ở đây ...sorry vì đã làm mọi người khó chịu buổi sáng
    Không nói thì không đồng nghĩa với ko biết phải ko @Tiểu Hỷ ...!
    Còn mấy thứ...linh tinh là rác nên cho ra khỏi cái đầu cho nhẹ.
    P/S: AB bình thuận có lẽ là 11 21...xc 621 216...chỉ là đoán bừa...
    :tea:

13. Toàn linh tinh

Toàn linh tinh Thần Tài

Vài lời nhắn gửi mong kết thúc Drama này:
    @ sáng nay đi công việc, gặp thanh niên tầm 35t chạy xe phóng nhanh vượt ẩu và đã va vào xe mình nên hắn ngã xe, hắn liền dựng xe lên và phủ đầu mình " chú bị đui à?", biết gặp phải hổ báo nên mình nhẹ nhàng trả lời " thế sao cháu sáng mắt mà cháu lại tông vào người đui?! "
    @ Phàm ở đời người càng giàu có sống càng đơn giản không khoa mẻ khoác lác. Người càng giỏi càng khiêm tốn nhã nhặn không ngạo nghễ dương oai. Tiếc một điều rằng xã hội ngày nay rất cần người TRÍ THỨC CÓ TRI THỨC đi kèm.
    @ Box Can Chi Ngũ Hành ( CCNH) hiện giờ bị tình trạng như "Cơm Canh Ngửi Hôi". Việc này thế hệ sau cảm thấy có lỗi với các tiền nhân, một vài cá nhân mượn danh ccnh và tham gia vào để nhằm trục lợi, mưu đồ cá nhân và gây ra bao phiền phức, ảnh hưởng xấu đến hình ảnh mục đích tốt đẹp ban đầu các bậc đàn anh đàn chị tạo lập nên.
    @ Không dám lên lớp hoặc dạy đời ai, tôi mượn gửi hình này để thấy rằng nó rất giống chân dung cuộc đời mỗi chúng ta

14. áng mây trời

Đậu xanh đậu phụng rau má...Số ai nay chơi lộc ai nấy hưởng...Tui là tui vui chơi chọc ghẹo zậy thôi chứ tui ko khịa ai nha...Ko ưng cái bụng sìn bụng ráng chịu ha...Còn nói cái box này thì cũng như các box khác thôi... Đây là diễn đàn chung...ai lập box là chuyện của người lập box...Sào qua sáo lại thì cũng chỉ là thêm mỹ vị cho diễn đàn thôi...Thoát cái thế giới ảo nhìn thẳng vào thực tại đi rồi tự nghiệm ha...Ai không ưng bụng thì tự off vài hôm đỡ xìn bụng rồi zô lại chơi tiếp...Còn coi đây là nơi xã chéc thì lại lên số chơi tiếp thôi...Còn ăn thua gì với nhau ăn zới anh đồng nha...Còn @Tixiu tui biết bạn mà bạn ko biết tui và tui cũng chưa đụng gì đến bạn ha...Tui nói cái câu kia là để những thành phần muốn phá đám và âm thầm phá đám né ra...Bạn lại nghĩ người khác nói mình thì bạn tự ôm hận zào bụng mình thôi....Còn mấy ace muốn binh nấm lùn thì cứ ra mặt thoải mái ha...Tui cân hết...anh đồng còn ko sợ thì mấy thành phần bày đàn mình cũng chẳng ngán ai...

15. áng mây trời

Muốn nói ai trích thẳng zậy nè...Nếu bài này bạn nói tui thì quả thật bạn chẳng biết cái quần què gì về tui rồi...Tuổi đời tui chưa chắc lớn hơn bạn nhưng đây là thế giới ảo...hiểu từ ảo không...còn bạn nói tui dê tui dê ai??? Cái diễn đàn này tui chưa gặp ai ngoài đời thực thì tui dê ai được ta??? Hay tui thử dê bạn 1 lần nhé...Are you ok...Còn ko phải nói tui thì tui sorry trước nhé.

16. Tiểu Hỷ

Tiểu Hỷ Thần Tài Enthusiastic member

Tính ko nói, nhưng thấy bạn quá khích rồi. ​
    Comment ở trên nó hay bao nhiêu thì cái comment này nó dở bấy nhiêu. Nói ít thấy còn ý nghĩa, nói nhiều thành ra mất hay.

Tệ hơn nữa, khi mình là thằng đàn ông mà lại đi so đo với chị em phụ nữ quá.
    Như bạn nói, đây là thế giới ảo thì bạn cần gì chấp nhất quá vậy.

Tôi nói lên những lời này có thể bạn nghĩ là tôi bênh vực Tixiu.

Ừ thì tôi bênh đó. Chẳng cần biết đúng sai, tôi vẫn cứ bênh trước đã. Đơn giản 1 điều chúng tôi là anh em, ko chỉ ở diễn đàn mà còn ở ngoài xã hội. ​

17. áng mây trời

Zô luôn một lần nha...bạn biết tui nam hay là nữ ko???:125:

18. Tiểu Hỷ

Tiểu Hỷ Thần Tài Enthusiastic member

Nam nữ ko quan trọng, trước giờ tôi nói chuyện với bạn vẫn bình thường.
    Thậm chí tôi còn qua topic của bạn để 8 mà
    Tại thấy bạn dùng lời lẽ ko hay với đứa em quá nên tôi mới lên tiếng vậy thôi.
    Còn bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ vậy.

19. áng mây trời

Tại thấy nói thằng đàn ông hơn thua với phụ nữ đấy...Bạn coi chừng câu nói ấy nhé:125:

sattinh, Ngocbichly and ngocthanhhg like this.
  20. áng mây trời

Lâu lâu tới ngày khó chịu trong người lôi ra chọc phá nha quý zị...Ai hiểu sao hiểu nha:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070: thôi nha tui xã đủ rồi tui làm việc của tui đây:SugarwareZ-070: Cảm ơn các bạn đã chịu đựng...

sattinh, Ngocbichly and ngocthanhhg like this.