Spam

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi Logic, 23/3/18.

1. Logic

Logic Thần Tài

4 ĐÀI CÓ SỐ CHO ACE THAM KHẢO ĐÁNH LÔ- AB-XC :
    Danh tính 14 nạn nhân tử vong:

1. Lưu Lê Bích Phương (1968)
    2. Phan Lê Thùy Dương (1983)
    3. Phan Thị Hà (1960)
    4. Đỗ Hoàng Bảo Vy (2016)
    5. Nguyễn Huỳnh Quốc Anh (2016)
    6. Trần Ngọc Lưu (1971)
    7. Bùi Trần Cẩm Hà (1994)
    8. Lê Nhân Kiệt (2015)
    9. Bùi Quốc Lộc (2001)
    10. Trang Thị Thu Hồng (1967)
    11. Lê Phan Trọng Nhân (1968)
    12. Trần Văn An (1973)
    13. Đỗ Nguyễn Phương Nhi (2002)
    14. Nguyễn Thị Thùy Hương . P/s: list Người chết này đầy rẫy trên Báo có nguồn để thảo luận . Ai có Tâm, Tốt thì có giỏi bỏ hẳn lô đề đừng chơi và vào đây mỗi ngày úp số đi. Muốn kiếm tiền nhanh, nhàn hạ mới đánh lô kiếm cơm mà mở miệng ĐẠO Đức. Đài HCM chiều nay ra xỉu chủ 968 đừng tiếc nhé!. :130:

Chỉnh sửa cuối: 24/3/18
  2. King Kong

King Kong Thần Tài Perennial member

BẢNG PHONG THẦN này đa số là baby và cụ già :133: nữ nhiều hơn nam và ít thanh niên. Lý do được giải thích là tụi thanh niên nó khoẻ nó BỎ CHẠY rất lẹ :004: và phụ nữ thì chỉ số EQ thấp dễ hoảng loạn mất bình tĩnh nên chết vì SỢ trước khi chết cháy. Trong cơn nguy biến kẻ nào bình tĩnh kẻ đó sống sót.

3. King Kong

Chí lý :133: chắc tụi nó ra gầm cầu ngủ mà có bao giờ cháy cầu mô.

4. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

:126: êm xin pó tay chịu phép với K Cụ

5. nguyenhoa256a

nguyenhoa256a Thần Tài

Ban ah. Ko nen dem chuyen nay de danh de. Ko tot! Ko tot!

6. King Kong

613 linh ứng ngay cái đít mb đó kìa. Chuyện này linh ứng, quái cơ lắm chứ không đùa đâu. Amen, a di đà phật thiện tai tại thiên :SugarwareZ-026::063:

7. Anh tư sài gòn

Anh tư sài gòn Thần Tài Enthusiastic member

Dđ này riết rồi tán tận lương tâm đem danh sách những người tử vong đùa giỡn

8. nguyenremy

nguyenremy Thần Tài

Anh tư nói đúng
    Nói chung những chuyện đau lòng này không nên bàn luận để đánh số , rồi một ngày nào đó nhà mình cháy thì sao , cầu cho những người xấu số được siêu thoát

Sumo12, Newstar81, tuan_big and 18 others like this.
  9. King Kong

Họ không giỡn, bạn hiểu nhầm gòi, họ cầu cơ thôi mà, trên đời này ai rồi cũng chết không ai trường sinh bất lão cả, chết là quy luật không ai tránh khỏi. Bạn thông cảm cho ae cầu cơ chút đi hén, nếu không thông cảm đc thì chịu khó tránh qua một bên chút đi để ng ta đốt nhan.

10. nguyenremy

nguyenremy Thần Tài

Thảm họa này là chết cháy chứ không phải là sinh , lão , bịnh , tử nha bạn

11. giacmocothat286331

giacmocothat286331 Thần Tài Perennial member

Bớt đi anh ơi. Như vậy có lố quá không:133:

12. King Kong

Mình vào sinh ra tử nhiều rồi bạn, chỉ có những kẻ tham tiền sợ chết mới ngại vấn đề nói đến tử nạn. Vk ck cha mẹ mình cũng thuộc loại vào sinh ra tử nhiều rồi, họ viết sẳn di chúc, họ đặt sẳn áo quan để kế bên giường ngủ, đã chuẩn bị chu đáo hết rồi cám ơn bạn lo phần

13. King Kong

Mình vào sinh ra tử nhiều rồi bạn, chỉ có những kẻ tham tiền sợ chết mới ngại vấn đề nói đến tử nạn. Vk ck cha mẹ mình cũng thuộc loại vào sinh ra tử nhiều rồi, họ viết sẳn di chúc, họ đặt sẳn áo quan để kế bên giường ngủ, đã chuẩn bị chu đáo hết rồi cám ơn bạn lo phần đó. Người như mình không phải loại đạo đức giả đâu, nếu gặp chuyện hữu sự như đám cháy đó ít nhất cũng lao vào phá cửa cứu được chục mạng rồi bỏ xác hy sinh chứ không xạo lồng đi bịt miệng bịt mồn ae dân chơi mà lôi chuyện kiêng cử đạo đức ra tôi thấy giống như Tào tháo rượt Lưu bị quá.