Sp

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi trân châu, 21/1/19.

1. trân châu

trân châu Thần Tài

Không hiểu sao có 1 số loại người không biết ăn uống thứ gì mà đầu óc lại ngu si,tứ chi lại phát triển đến như vậy? Xem người ta viết nhưng chẳng hiểu gì?số post lên là để tham khảo chứ tui đâu có nói 100% là trúng? Hôm nay tui nói tiền giang hôm nay nếu có thể ra thì chỉ ra được con 68,còn con 86 thì không thể ra được hôm nay khỏi đánh tốn tiền,đó là theo kinh nghiệm và cách đánh của cá nhân tôi.
    Vậy mà có người cứ suốt ngày đâm thọt.tui không biết lúc người ta đâm thọt tui như vậy tui không biết người ta vui mừng đến như thế nào,đắc ý đến như thế nào?riêng tui tui chỉ thấy tội nghiệp dùm cho người đó,người đó càng cười tui tui càng thương yêu người đó?tình thương tui dành cho người đó giống như tình thương của 1 người mẹ hiền đang yêu thương 1 đứa con đang bệnh hoạn?tội nghiệp con tui

trucvn1960 thích bài này.
  2. Cá Kho Tiêu

Cá Kho Tiêu Thần Tài

sao không lấy nick atula khóc nửa. bô bô cái mỏ như loa phát thanh. 68. lót 58 tiền giang đâu. bắt số thì kém. ghen ăn tức ở thì nhiều.
    :112::112::112:

chintran, Vandep1989, Hoa lan and 6 others like this.
  3. kendytuankiet

kendytuankiet Thần Tài

Vậy ra nó là nick atulawinzad đây ah....càng ẳng càng mất nhân cách thôi tốt nhất im mà sống ....óc chó là có thật

4. Trí thức yêu nước

Trí thức yêu nước Thần Tài Perennial member

Bớt nói lộc vô... tưởng đổi sang tài khoản nữ là đăng số sẽ trúng nhiều hơn hả... sai lầm nha cưng. Bắt số kém thì nam nữ hay công công cũng thế thôi, à, chẳng qua do đang vô luồng đỏ nên thấy trúng rồi ảo tưởng về bản thân mình. Tới hồi xui thì đăng 50 con vẫn thua chớ đừng nói gì. Bài này không nêu rõ tên ai, nhưng chú nào nhột mà trích bài hay sủa lại thì hỏng biết à nha. Thấy mắc mệt :112::112::112::112: