smod xem xét dùm!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi an cư lập nghiệp, 7/9/09.

1. an cư lập nghiệp

an cư lập nghiệp Thần Tài

Theo mình thấy smod nên ban quyết định mới cho ae trên diễn đàn :"mỗi ae chỉ nên cho từ 2-3 số thôi đừng nên post nhiếu số,vì diễn đàn ko phải 1 người cho ,có nhiều số làm ae hoang mang ko biết chọn con nào .dẫn đến bệnh "viêm màng túi cấp tính",vài lời góp ý chân thành ,SMOD xem lại dùm

Last edited by a moderator: 7/9/09
    Khuong_tu_nha thích bài này.
  2. Miss_than_tai

Miss_than_tai Thần Tài

Anh em trên này đông, mổi người một cách chơi chủ yếu đưa ra để tham khảo chứ không phải là cuộc thi vì đây là diển đàn thảo luận trùng ý thêm tự tin thế thôi. Nếu ý kiến như bạn thì nên ý kiến xin thêm box thử tài để mổi người chỉ post số dự đoán giới hạn mổi ngày, mổi tuần và mổi tháng tổng kết để chọn người may mắn. Vài lời linh tinh mong các vị tiền bối bỏ quá cho !

3. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

Cái này chuẩn nè!Anh em nào có kinh nghiệm tổ chức cuộc thi để tìm ra Thần Đề tháng hay quí thì hay biết mấy,nếu anh em có hứng thú hay là chúng ta cùng vào góp ý xin thêm box để tổ chức thi đua cho khí thế nhé!

Phihoatac and Smod_00 like this.
  4. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Cảm ơn ý kiến của bạn !
    Smod không có quyền "ban quyết định mới" như bạn nói đâu ! :) Smod là người phục vụ, diển đàn là sân chơi của anh em. Ý kiến phù hợp sẻ được đưa ra thảo luận và có sự thống nhất khi có đa số đồng tình.

Phihoatac and Smod_01 like this.
  5. Châu Tinh Trùng

Châu Tinh Trùng Thành Viên

cái này ko được rồi...
    giống cấm sỡ hữu 2 xe gắn máy...

6. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

Chỉnh sửa cuối: 9/9/09