Giao Lưu Riêng một góc trời

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Phihoatac, 20/7/14.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Sau bao nhiêu năm trời chinh chiến, mình chợt nhận ra rằng : thắng thua chỉ là hư không, nhưng những gì mình đã thể hiện chẳng qua là niền vui, nên bây giờ với trang web thân thương mình muốn khiêu chiến với những anh em đã từng cống hiến công sức mình cho sân chơi mà ngoài đời không được phép, (ý quên cóa chị em nữa) một cuộc chơi rõ ràng không khoan khoan, không làng nhàng mà chỉ thắng, hoặc chỉ thua. Dức quát không lào cào không tào lao mà chỉ…..Win. ……
    Nên:
    Mời Đại ka: Tieulyphidao ; Khương _Tu_Nha; No MerCy, cùng mình phihoatac xún xác, và mong hoang_thaihaulược trận dùm
    Thắng thua không kể, nhưng kể chuyện thắng thua(mà mình bít chắc cả 3 không bằng mình) sẽ là niềm vui chung cho tất cả mọi ngừ. Vậy mong cả 5 ngừ tham gia đầy đủ (ai sợ thì năn nỉ nghe)
    Luật chơi như sau:​

Chơi cho hai đài chính MN trong ngày, nếu chọn một đài thì trúng lô bạch thủ thì được 20 điểm, chọn hai đài thì trúng được 5 điểm; trúng AB được 50, AB một đài được 100 trong trường hợp tự tin thì đặt cược (một lần) trúng được nhân đôi, thua bị trừ số điểm đặt cược. Sau 7 ngày sẽ tổng kết, trong cuộc thi mọi ngừ được phép dùng tất cả các mánh khóe( tui chấp lun), chỉ cần bảng KQXS cóa là được.(Khi chọn cần rõ ràng lô; hay AB, và Đài nào, trong trường hợp lên số cóa ghi đài nhưng trúng wa đài khác làm ơn đừng nhẩy lưng tưng mắc cở lém!)
    Lưu ý: Vì chỉ giải quyết hơn thua trong 5 ngừ nên mong ACE mình không cóa ý kiến, chỉ tham gia bình lựng cho vui thôi nha. Thân
    Nếu: tieulyphidao+Khuong_Tu_Nha+No MercY Hoang_thaihau không cóa ý kiến thì…..

Khaiiiiiiii Đaoooooooooo!!!!!!!

66

Oánh zậy mấy anh em mình đừng "đu" theo kím điểm hé (Nói zí tieulyphidao+Khuong_Tu_Nha+No MercY Hoang_thaihau thoai...!):SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

2. hoang_thaihau

hoang_thaihau Thần Tài Perennial member

:126: Chời ơi là chời... dám khiêu chiến dzới Mụi phải hong Huynh>>> Đây hỏng sợ đâu nhé!!! cây mún lặn mà gió chẳng mún ngừng.. xún tàn thân lun nè hí hí hí

Xún xác 2 đài bên chái

95

:120: :120: :120:

3. hoang_thaihau

:126: Mụi đang luyện và mài kiếm đó nha Sư Huynh, Hix.. thấy kiếm của tui bị củ nên thách tui hén :120: ăn thua gì cũng 1 chầu nhậu đúng hong Sư Huynh? 3 Đệ ui>>> dzô phụ dzới Tỷ đê ê ê :tea: :tea: :tea:

4. MINHANH@YMAIL.com

MINHANH@YMAIL.com Thần Tài

đây..!!! mơi thât sư la môt hao han.!!!:cheer2::cheer2::cheer2::128::128::128:

5. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

Sao hỏng 69 mà 66 là sao?66 ra liệt sĩ đó hihii
    :126::126:

6. Khuong_tu_nha

Tỷ chơi kiểu này chắc "Ông Già khó ưa" thở oxy liều cao luôn roài hihiii
    :134::134:

7. hoang_thaihau

:126: Tỷ đi uống cafe mới dìa, trên đường đi Tỷ và Nguyện Cầu thấy 2 người mặc áo thun số 69
    Tỷ nói sẽ đổi số 95>>> 69. Giờ mở máy lên thấy Đệ ... hí hí hí làm Tỷ giựt mình luôn,Tỷ cũng nghĩ 66 sao mà có dc nè :banana: chắc tối qua ông già PHT xỉn đó Đệ ui :120: hí hí hí thật tội nghiệp cho ổng quá hén Đệ :SugarwareZ-070:

8. hoang_thaihau

hí hí già gòi, uống có vài ve là đi hết muốn dc.. Tỷ nghe nói giờ dậy hỏng nỗi, đang nằm kế bên là bình oxy đó đệ :banana: Tỷ đang mài kiếm để :fencing: dzới ổng đó :SugarwareZ-003:

9. Khuong_tu_nha

Hihi tỷ nói vậy để đệ dị đoan chốt 69 AB + lô Rạch Giá - Mỹ Tho sửa lưng cho Anh Già trẹo xương sống luôn hihiiii
    :banana::banana:
    Tối qua ổng đánh võ xỉn thế nào chiều ny 66 cũng bay ra Đà Lạt cho ổng ra đó ổng lào cào hihii
    :120::120:

10. Khuong_tu_nha

Hihi đúng rồi chắc tê lắm nên mới dám mở bát khiêu chiến giờ đó chứ hỏng gì!Tỷ ra tay chắc chỉ cần xong hiệp 1 là "anh già" la làng roài hihiii
    :drunk::drunk:

11. hoang_thaihau

hí hí tối qua " Ông Già Khó Ưa " xỉn nên hứng chí bù chét đó Đệ :SugarwareZ-070: nói chứ cũng tội .. Đệ gọi ĐT xem ổng còn thở hong chứ Tỷ cũng hơi lo :120:

tieulyphidao and Khuong_tu_nha like this.
  12. hoang_thaihau

hé hé hé .. ổng sẽ vừa chạy vừa la :GroundCrew: hiếp me.. hiếp me :SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

13. Khuong_tu_nha

Đệ mới đánh dây thép ủa dây chuối roài mà hỏng nghe trả lời hihii chắc còn đang ôm bình oxy tỷ ơi!~hihii
    :132::132:

tieulyphidao and hoang_thaihau like this.
  14. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Sư huynh ơi là sư huynh, lâu nay huynh đã xác định QUY ẨN cho khỏe tấm thân già này thì mình cứ tiếp tục như vậy đi sao hôm nay huynh có uống nhầm thuốc cường dương gì không dzịii mà hôm nay lại lên đi múa Đao tùm lum nhìn mà muốn tẩu hỏa nhập ma luôn!!!!! :125:
    Hôm nay lão huynh đã lên đây khiêu chiến thì chẳng lẽ tại hạ đây lại né tránh chẳng há cho giang hồ thiên hạ đây bàn luận đệ là con rùa cụp đầu sao????
    "Cây muốn lặng mà gió chẳng muốn ngừng" dù rằng tại hạ đây tài hèn sức mọn nhưng mà cũng phải sẵn sàng....
    Tiếp chiêu.................

hoang_thaihau and Khuong_tu_nha like this.
  15. Khuong_tu_nha

Trời ơi! Thôi dzậy là lụm bình xịt roài Lợm ơi! hihii
    Chắc là tiêu dênh "Anh Già khó ưa" rồi.
    :126::126:

hoang_thaihau and tieulyphidao like this.
  16. tieulyphidao

Mài kiếm làm chi cho cực tỷ ơi, lão huynh bây giờ ổng yếu dữ lắm rầu đệ mới thấy ổng cầm Đao lên mới múa có mấy cái mà muốn thở ôxy luôn kìa, hi :120:

17. hoang_thaihau

Đệ tieulyphidao!

:126: Tỷ có mấy cây Đao xuyên tim ông già khó ưa :120: hehehe" mới mượn trong phim" :SugarwareZ-070:

18. Khuong_tu_nha

Vậy đó mà dám khiêu chiến mới ghê đó nha huynh!hihii:tea::tea:

hoang_thaihau and tieulyphidao like this.
  19. tieulyphidao

Lão huynh mới khai trương mà lão đệ ngáng bạc ổng rồi huynh sợ ổng buồn đó. Còn theo ý huynh thì cặp này lật lại em 99 nó đẹp hơn còn em 66 này trong vòng 3 ngày nữa nó sẽ ra cho ổng đó...!!!! :125:

20. hoang_thaihau

:126: nói chứ ổng già mà gân lắm Đệ ui :120: Tỷ đôi khi cũng hơi bị yếu bóng vía với ổng lắm ... hix .. từ tối qua đến giờ Tỷ cong lưng mài kiếm>>> kì này Tỷ dzớt cho ổng xụm bà chè lun :banana: mắt ổng thì kèm nhèm, tay chân thì lào cào nói thì lèn èng ..:120:

Khuong_tu_nha and tieulyphidao like this.