Quán Nhỏ Quán Nhỏ Xả Stress

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Lê Thị Bích Hồng, 29/12/17.

1. Shyboy

Shyboy Thần Tài

Hôm nay như ngày cuối năm 2017 khi mà mọi người hân hoan vui vẻ nghỉ Tết Tây, rồi chuẩn bị mua sắm cho Tết Ta ,thì tôi lang thang một mình ngoài đường như một người khùng mất hồn mất vía, vì số đề mà tôi ra nông nỗi này, tôi mong Ông Trời thương xót cứu tôi có cơ hội làm lại cuộc đời, mọi món tiền tôi có được tôi mua hết cho con xỉu chủ 773. Miền Nam không thấy đến miền Trung không có, tôi cạn kiệt sức lực ko còn đủ khả năng thì miền Bắc xổ 773. ÔI CUỘC ĐỜI thật là trớ trêu, như muốn tận diệt tôi vào con đường cùng. Tôi bế tắc tất cả.

Xuân Này Con Không Về :(:(:( Ngày 31/12/2017 miền Nam Tiền Giang - Kiên Giang, tôi không còn gì để mua nữa, nhưng tôi rất kết ab 23-73, mong có ai đó thật sự tin tưởng tôi, đọc dòng tâm sự của tôi, có thể mua dùm cho tôi như tạo cơ hội cuối cho tôi.
    TG-KG 23 / 73 đầu150n đuôi150n.

(morningafter)

2. bandu

bandu Thần Tài

vài lời góp ý nếu bạn chọn 3 c , xỉu chủ phải ôm eo đại cao thủ hiện nay chuyên nghiên cứu mông cổ , ba càng chỉ là dồ bỏ phải kể các đại cao thủ bạn nên tham khảo Tây Cuồng , Lâm Vy ,
    Thần Tài Sáu Số, SHC998 .theo mình khảo sát những cao thủ này rất uy tính về chiều dày trận mạc họ rất giỏi về can chi ngũ hành vận dụng như thần đó

3. Shyboy

Shyboy Thần Tài

Xin cảm ơn bạn góp ý, vì đề mà nợ, rồi cuối tháng góp sách, mà bế tắc nên mới mong trúng xỉu chủ để trả. Chứ mình nói thật mình mà có cơ hội trả hết nợ 50triệu, mình từ bỏ đề ngay tức khắc, chứ mua 2 số đã khó trúng chứ đừng mong 3 số, 4 số. Giờ thì mình đâu còn tiền đâu mà chơi nữa, trong khi mai mốt mình phải trã lãi cho người ta 5 triệu một tháng. Mình trắng tay rồi bạn à :(:(:( Chúc bạn may mắn.

4. Lê Thị Bích Hồng

Lê Thị Bích Hồng Thần Tài Enthusiastic member

Thanks KETDUN NHA NHUNG TAM ANH RẤT ĐẸP

5. Lê Thị Bích Hồng

Cốc lên bạn ơi ! Rồi mọi chuyện xếp qua thoi !

6. Lê Thị Bích Hồng

Ôi cuộc sống mệt mỗi qua . Dầy phức tạp mà con người còn làm cho phức tạp hơn ...?? Sống đơn giãn một ti cho dể thở . Nhưng làm dược hay ko là do bản thân minh ..??

7. Lê Thị Bích Hồng

Mạng là ảo . Con người là thật . Do minh muốn ảo thì nó sẽ ảo .minh muốn nó thật là nó thật .!! ????? Ai muốn ảo ?? Ai muốn thật ?? Thì cứ tìm cho mình đi !!??

8. Supe Deluxe

Supe Deluxe Thần Tài Enthusiastic member

:director:Mình cũng giống bạn.Sau không kham nổi.Phải thuê bác sỹ thú y triệt sản 2 con.Giá250k 1 con,BS xử lý khoảng 1h/con

9. Lê Thị Bích Hồng

Ok Thanks ban minh chờ no sanh xong lần này phải triệt sản thôi . Chụi ko nổi

10. Supe Deluxe

Còn cách nữa.Bạn mua mực tàu hóa trang con mèo của bạn thành con cún,con mèo đưc tự khắc rời xa(holidayspirit)

11. Lê Thị Bích Hồng

(holidayspirit) Cái này ko biết làm bạn ơi

12. Lê Thị Bích Hồng

Con mèo làm sao hoá thành con cúm đây ??:118:

13. Supe Deluxe

:113:Vẽ mặt nó

14. Lê Thị Bích Hồng

Nó màu xám . Mực tàu màu xanh đen vậy làm sao vẽ ? Thôi bế nó đi triệt sản cho nó lành !!!

15. Supe Deluxe

:124:

16. Lê Thị Bích Hồng

bye bye bạn nha minh đi ngũ đây |-)

17. ketdun

ketdun Thần Tài Perennial member

Mình mời..:112:Mình thik tên nick Tiếng Việt lắm..:112:mình là ketdun thật sự là kụt đen...hỏng có ý gì...nhưng luôn ấn tượng với các nick Tiếng Việt...dể kêu...:112:

18. Lê Thị Bích Hồng

586 dao choi vai k 11.88.00 da 1k choi

Trí thức yêu nước and Pgp like this.
  19. Lê Thị Bích Hồng

Xo ác nha 586 dao no long nào ra nhu vay 680. 815. 866. .563. 648. 656. 845. 683. . 582. Ác chua dao 6lo xo 9 lo ma ko vo lo nào . Toi dao nha tiep bục minh nha mat dit nha dong

Trí thức yêu nước thích bài này.
  20. Lê Thị Bích Hồng

Thanks nha ban KETDUN

Trí thức yêu nước thích bài này.

Tags: