{XSMN} Thứ 7: Phát Tài Phát Lộc

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi blog24h, 16/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Digital101010

Digital101010 Thần Tài Perennial member

H nay cũng say mới tỉnh! Haiz mấy hôm nay số đi trễ kì quá ko dám. Mình chỉ nhắc mimi lần sau cẫn thận rà soát lại thôi theo kn mình thấy vậy chứ mình ko dám nhắc ,vì cũng ko soi kỹ.3 ngay bia ruou nhiều qua đau oc ko tinh táo.mmi choi 64 trúng 2c r. Mai làm lai nha..!

2. ly tieu long

ly tieu long Thần Tài

Né sang miền trung ngay cái A ..32

3. gái_út

gái_út Thần Tài Perennial member

con ngựa nai bị dí quá, thành con nghé.... éc éc...

4. Tiền Tui Mà Chú Lụm

Tiền Tui Mà Chú Lụm Thần Tài Enthusiastic member

Nhận trước 2e chân ngắn 39.78
    Ko gì là hoàn hảo cả nên phải có cách chơi cho riêng mình,kết là chết và xuống xác là mất xác đó.Mình đã từng mất xác hơn 10năm và đã quá hiểu về những con số.Hi..Ko tài tình gì nhưng có chút góp ý 1chút cho những thành viên còn trong vòng đam mê để suy nghĩ lại và quay đầu nhanh còn kịp và muốn tiếp tục thì nên chọn cho mình 1cách chơi ổn định"móc túi dc chú Đồng".Chứ cứ như vậy quanh năm làm ra Thầu ăn hết mà thôi và mình sẽ mất đi rất rất là nhiều thứ...

5. Anh tư sài gòn

Anh tư sài gòn Thần Tài Enthusiastic member

Nói như đồng chí này đúng nè chơi kiếm cafe thôi còn muốn lấy tiền thầu cũng chằn ăn chóc vảy tổng kết 1 năm chơi môn này ai cũng đầy sẹo :112:

6. CoEmLaDu

CoEmLaDu Thần Tài Perennial member

Trời ...hihi

7. Tiền Tui Mà Chú Lụm

Tiền Tui Mà Chú Lụm Thần Tài Enthusiastic member

Hi..Chúc H Năm mới Sk,May Mắn,Tài Lộc đầy nhà,An Khang Thịnh Vượng,Vạn Sự Như Ý H nha..:140:

8. BAO_CHUẨN

BAO_CHUẨN Thần Tài Perennial member

Cảm ơn anh chị em giành lời chúc tốt đẹp.....
    Chúc anh chị đoán mùa xuân vui vẻ và thật hạnh phúc bên gia đình.......:140::140:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.