Help Nick không hợp lệ, gây nhầm lẫn hoặc hiểu lầm...

Thảo luận trong 'Box Hỗ Trợ Thành Viên' bắt đầu bởi phibe, 1/6/10.

1. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Bạn vui lòng đọc lại Topic này http://www.xosothantai.com/showthread.php?p=249006#post249006

xonack thích bài này.
  2. michelle

michelle Thần Tài

xonack thích bài này.
  3. michelle

michelle Thần Tài

mong admin hỗ trợ đổi nick giúp ...michellle .nhiều bạn d đ khó viết tên và khó gọi quá...,xin đổi michelle thành tai nhan cảm ơn admin..nhiều

4. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Bạn thông cảm!... Chỉ hỗ trợ những trường hợp đặc biệt do lỗi không cố ý như loicat vừa rồi vì:

xonack thích bài này.
  5. NGOCANHCT

NGOCANHCT Thần Tài

Đổi Nick em thành 3979ct nha admin

xonack and Phihoatac like this.
  6. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Hihihihiiiiii!Đổi làm chi???Nick này anh em mình giao lưu có vẻ hay hay đó!Thân(Chùi !!!!!!tên mà cũng đổi,vậy cái gì không đổi taaaa????)

7. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Chỉ hỗ trợ những trường hợp đặc biệt do lỗi không cố ý như loicat vừa rồi vì hỗ trợ cho 1 người sẻ kéo theo hàng loạt yêu cầu đổi nick gây nên hàng loạt nhầm lẫn, mất pass..... làm diễn đàn rối tung.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

8. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Rất thông cảm cho BQT vì nhiều lý do nên chưa làm CMND khác được. Mình định đổi nick khác là "oánh đâu thắng đó" cho chủ lô nó sợ nhưng nhiều lý do kiểu này chắc là ko được ròi ??? :132::132::132:

xonack, No MercY and Phihoatac like this.
  9. Thần Tài 3035

Thần Tài 3035 Thần Tài

___________Ban ư Hiền Huynh, chuyện nhỏ như con thỏ ấy mà ... dù gì thì cũng chỉ là một diễn đàn thôi ...Mấy ông Smod nghe đâu đánh đó thôi - nghe ông admin - bảo rằng - đang trong chiến dịch if ($textsize > 4){ban();} - thì mấy ổng ban thôi... dầu gì thì cũng ban rồi ... cho qua luôn ...hehe

Chỉnh sửa cuối: 25/7/10
    xonack and hiensalon like this.
  10. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Nick của bạn không hợp lệ (tất cả bẳng số), yêu cầu thay đổi trong 24h.

xonack thích bài này.
  11. Thần Tài 3035

Thần Tài 3035 Thần Tài

Không sao, Ok, nếu smod cho nick này không hợp lệ, xin chỉ cách cho tôi thay đổi hoặc đổi thành nick *predator* dùm !!!
    Tôi tự hỏi không biết làm thế nào tôi có thể đổi được tên nick của tôi!!! Thân!!!

xonack thích bài này.
  12. thez3ro

thez3ro Thần Tài

Smod ơi, có phải là bạn 3035 đặt nick không hợp lệ không vậy!!!
    Nếu ko hợp lệ thì đã ko đặt được nick rồi! mà tạo được tài khoản là hợp lệ!!!
    không hợp lệ thì ban quản trị diễn đàn nên đưa ra qui định tạo tài khoản ngay lúc mới đăng kí, nếu ko hợp lệ thì ko được đăng kí, còn đăng kí xong rồi bây giờ nói là ko hợp lệ, mình copy cái nội qui đầu tiên mà muốn đăng kí thành viên cho smod xem nha!
    """""Đăng kí thành viên: Không được lấy tên, biệt danh... của các vị lãnh tụ cách mạng, các vị lãnh đạo đảng, nhà nước, những kẻ xấu như khủng bố, phát xít ... hoặc có ý nghĩa không lành mạnh.
    ( Sau khi đăng kí bạn sẽ nhận được một email yêu cầu bạn xác nhận và kích hoạt tài khoản của mình )
    - Không được để chữ kí, hình đại diện hoặc thông tin cá nhân có liên quan đến các vấn đề chính trị, kinh tế và tôn giáo có thể gây bất lợi cho diễn đàn & có nội dung không lành mạnh.
    - Không để chữ ký to quá khổ.
    - Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )]

13. thez3ro

thez3ro Thần Tài

hì, nghe chị bé hai, có nói là gặp bạn , bạn có hỏi thăm mình, mình cám ơn bạn nhiều nha!

14. No.13

No.13 Thần Tài

Nếu nick không hợp lê, sao BQT không đổi nick dzùm anh ấy, anh ấy có nhờ đổi nick rồi mà?

15. hugolina

hugolina Thần Tài Perennial member

Biết là vậy rồi nhưng admin ơi muốn sửa lại 1 chút được không vậy?
    Như Hugo giờ mình muốn thêm là hugolina được chứ?cho nữ tính 1 chút vì
    mình là con gái mà.admin giúp mình nhá !!!

:134::SugarwareZ-219::134:

16. LYBINHBINH

LYBINHBINH Thần Tài

TXC chỉ dùm mình, text-size<4 làm cách nào để khỏi bị sai, mình là TV mới nên chưa hiểu, nhờ TXC chỉ dùm nhằm góp vui cùng với dđ, để dđ ngày thêm lớn mạnh và cho hỏi thêm cách đặt LOGO. đa tạ bạn nhiều nhé!

17. Admin kích hoạt tài khoản dùm em với......

xonack thích bài này.
  18. :fencing::121::fencing:

xonack thích bài này.
  19. Chữ Thần Tài đổi đẹp wa ha :banana:

xonack thích bài này.
  20. Spam để lên Thần Tài,hehe...[​IMG]
    :nhay::nhay::nhay::nhay:

xonack thích bài này.