Help Nhờ smod giúp bạn Quangphom

Thảo luận trong 'Box Hỗ Trợ Thành Viên' bắt đầu bởi nhadaututhongminh, 18/9/15.

1. nhadaututhongminh

nhadaututhongminh Thần Tài Perennial member

Muội nhờ huynh copy dòng của muội viết rồi kiu cứu trên diễn đàn giùm muội với, ý là nhờ thông qua nick của huynh viết giùm tình trạng của muội đang bị vậy đó huynh, nhờ admin 01 coi và help giùm, muội cảm ơn huynh nhiều lắm nha huynh

Muội là nick Quangphom bên xstt nè huynh, không hiểu sao muội out ra nick rồi không vô lại được luôn dù đúng mật khẩu, rồi muội tạo nick mới cũng không thấy gửi mail kích hoạt luôn, nói chung là không vô nick cũ được, không đăng ký nick mới được, nên hôm nay mạo muội nhờ huynh gõ giúp muội vài dòng với admin 01 bên đó trong mục Góp ý - Khiếu nại, mục help đó huynh, muội không vô được bên đó nên chỉ còn biết nhờ mỗi huynh giúp ah, ok hen huynh, muội cảm ơn huynh nhiều lắm

2. To Khat Nhi_@

To Khat Nhi_@ Thần Tài

:134: Cái máy có vấn đề...
    Kiểm tra lại hoặc đổi máy khác đăng nhập lại xem.
    Cũng có thể bị Chú nào chôm Past rầu....

Ngoíaoden, lơtơmơ, Cỏ and 7 others like this.
  3. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Nick vẫn hoạt động bình thường. Nếu quên mật khẩu bạn có thể bấm vào phần quên mật khẩu diễn đàn sẻ reset lại mật khẩu và gửi vào mail bạn đã đăng ký.

Ngoíaoden, lơtơmơ, Cỏ and 7 others like this.
  4. quangphom

quangphom Thần Tài

Quangphom cũng có dùng chức năng quên mật khẩu nhưng không nhận được mail gửi', nhưng cuối cùng đã đăng nhập thành công lại rồi, chân thành cảm ơn anh chị em diễn đàn, admin 01 và đặc biệt là huynh nhadaututhongminh đã nhiệt tình giúp đỡ quangphom. Mến chúc anh chị em cuối tuần vui vẻ.

5. thichthantai

thichthantai Thần Tài Perennial member

hì hì tài nghĩ bạn lộn phím chữ thường chữ hoa. mà vô đc rùi là vui. rùi hen.

Ngoíaoden, lơtơmơ, Cỏ and 9 others like this.
  6. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Híc, diễn đàn có lượng mail hơi nhiều cứ bị mấy ông bự con Gồ, Ya cho mail vào blacklist hoài đuối luôn huhuhu

Đã tạm lánh nạn :D anh em test lại thử mail có về đến không nhé.

7. team

team Thành Viên

Quangphom y hệt của mình.!!! Nick trên dđ trc của ck mình là min.idol cũng tình trạng tương tự.!!! Đúng pass cũng k vô đc giờ phải tạo nick mới. Hi vọng các smod xem lại tình trạng này tránh tình trạng nhiều người bị mắc phải. :tea::tea::tea:

8. quynh87

quynh87 Thần Tài Perennial member

Nhờ mod chỉnh sửa lại ngày tháng năm sinh dùm muội với....sao bi đổi vậy ko biết.
    đổi thành 28/11/1987
    thank mod nhiều nhiều...

9. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Đã chỉnh nha bạn.

10. ngocthanhhg

ngocthanhhg Thần Tài

Đề nghị admin 01 coi cái nik thanglo toàn đi ngán bạc ace trên diễn đàn:tea: