Báo Cáo Nhờ Smod giải đáp giùm

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi ma_đề_007, 25/9/13.

1. ma_đề_007

ma_đề_007 Thành Viên Mới

Số là dạo gần đây, khi mình post số ở trang Miền Nam, có 1 số bạn cứ nhảy vào comment với lời lẽ khiếm nhã, trù ẻo, hoặc trêu chọc. Thú thật trên diễn đàn post số nên mình không muốn đôi co với họ và mình công không hề xúc phạm gì họ. Nhưng thái độ họ có vẻ chẳng lịch sự gì, cứ nhảy vào comment khiếm nhã suốt. Mong smod xử lý giùm mình. Cảm ơn smod.
    Mình Xin trích dẫn comment gần đây nhất

2. kinhkha

kinhkha Thần Tài Perennial member

Bạn à...theo mình nhận xét thế này!!!?? tại sao ace lại trích bài bạn mà góp ý như vậy...vì ae muốn bạn hòa đồng thân ái với nhau..một chữ thanks với nhau cũng là giao tế..mong bạn cùng ae gắn bó đoàn kết.Thân

3. ma_đề_007

ma_đề_007 Thành Viên Mới

Bạn không nhìn thấy tôi bị xúc phạm à? Tôi chưa động chạm đến bất cứ cá nhân nào, nhóm nào trong diễn đàn này cả. Người xưa nói "chim khôn kêu tiếng rảnh rang/ người khôn nói tiếng dịu dàng dễ nghe", tôi thấy những commen như vậy là cố tình khiêu khích sỉ nhục người khác chứ chẳng có thiện ý gì. post số trật lất là chuyện của tôi, đâu cần phải trù ẻo như vậy? Gặp bạn, bạn nghĩ sao. Còn chuyện THANKS hay không trong biểu tượng smod không ép buộc, mặc dù tôi đã THANKS trên diễn đàn rồi, như vậy là tôi thiếu lịch sự chăng. CHuyện trước đây qua 1 tuần rồi mà có người vẫn còn tức giận, tư thù. Tôi không hiểu nỗi các bạn đang nghĩ gì? Đối tượng các bạn hướng đến là CHỦ LÔ chứ không phải là tôi. Nên mong rằng từ đây, đừng làm những trò như vậy như vậy nữa, trẻ con lắm. Còn các bạn muốn góp ý gì thì nên nhắn tin riêng vào nick tôi, đừng lên diễn đàn nói lung tung làm loãng topic của anh chị em post số. Thân.

4. Lâm Vân

Lâm Vân Thần Tài Perennial member

Trước tiên cho mình góp ý xíu nha, nick Kinhkha chính là anh Bady bạn hay kiếm đó, mình thấy bạn hay kiếm anh HSL và anh Bady. Người bạn cần mà bạn còn hok thanks nữa thì sao đây????? Mong bạn hòa đồng, thân ài nha :140:

5. julie

julie Thần Tài Perennial member

:126: hihihi Mụi nhớ dai ghê vậy đó... :128::128::128: hihihi

6. ma_đề_007

ma_đề_007 Thành Viên Mới

Mình phục là phục tài bạn ấy post số (và tôi cũng đã THANKS chung trên diễn đàn một cách tử tế rồi), còn chuyện này là chuyện khác, không dính dáng gì nhau, bạn à. Hai phạm trù khác nhau, cần phải công bằng ra lẽ, bạn nhé. Bạn xem lại xuyên suốt cái topic ngày 25/9 MN đi, tôi có động chạm gì đến các bạn chưa? Chính các bạn nhảy vào gây sự khiêu khích này nọ, Comment xuyên tạc, giờ lại bênh vực nhau. Lại còn trù ẻo TRẬT LẤT. Bạn nghĩ sao khi bạn bị người khác làm như vậy? Chắc cũng không tử tế gì, đúng không. Nhiều bạn còn hùa theo cho là tôi dữ dằn này nọ. OK tôi dữ, thì đã sao. Bị người khác xúc phạm, liệu các bạn có đứng yên cho người ta trèo đầu cưỡi cổ?

Chỉnh sửa cuối: 25/9/13
  7. chom chia

chom chia Thần Tài

:134:giận nữa òi:134:

8. Miss Cool

Miss Cool Thần Tài Perennial member

hihi, khiếu nại là làm khó cho Smod bạn á :134:
    tuy trích bài bạn nhưng mình thấy Huynh chom chia hoàn toàn không hề nói gì về bạn ( hoặc đề cập tới tên bạn) mà đang tự nhận việc Huynh ấy làm thui. sau cùng cũng là người tự nhận đá chọi

1- tôi là người giỏi nhất DDXSTT
    2- bắt số chuẩn trúng chắc (chật lất)
    3- các ACE tham khảo số tôi phải biết cám ơn (thank)
    4- tôi là bậc thầy nên khg cần thank ACE
    5- tôi rất thích giao lưu cùng ACE đề thể hiện cung cách bậc thầy của tôi
    6-:134:sai òi:134:
    (có ACE nào phụ lượm đá với em khong?)
    ACE trong diễn đàng theo mình nghĩ bạn nên hòa đồng 1 chút. Mình cũng ko hiểu rõ ràng bạn biết cái nút thanks nằm ở đâu và ý nghĩa thế nào. chỉ là click nhẹ mấy cái thui cũng tính toán chi cho mệt não vậy nà. nếu bạn thích làm người cá biệt với mọi người thì mình ko nói thêm
    mời bạn nghen :tea:
    sorry, vì mình ko bấm thanks bài bạn

9. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

ace thân mến !

việc nhấn Thanks là không bắt buộc nên chúng ta chỉ góp ý nhẹ nhàng với những thành viên không muốn hoặc không thích nhấn vào nút " tối kỵ " này, xin đừng để sự việc đi quá xa nhé :SugarwareZ-024:

họ không quan tâm đến bài viết của các thành viên khác thì cũng đành chịu vậy :133:

mình thấy anh bạn này đã cố gắng hết sức :139: và đã nổ lực hết mình :SugarwareZ-279: có tinh thần tự giác cao nên đã vận dụng hết nội lực vào đầu ngón tay :SugarwareZ-002: để nhấp chuột vào nút [​IMG] rồi mà

tỉ lệ chọi Thanks của cậu ấy là 10000/1 nhưng cậu ấy chỉ mới nhận được dưới 2000 Thanked mà đã phải thanks 1 lần là không công bằng với cậu ấy rồi, vậy ace chúng ta còn đòi hỏi gì nữa ? :SugarwareZ-071:

P/S: bài viết có phần châm chọc nhẹ nhàng mong ace có hay không có liên quan không phiền lòng

Thanks

10. kieuphong_@

kieuphong_@ Thần Tài Perennial member

[​IMG] Khoái câu này nà... ace vỗ tay !!

11. Nu Than Tu Do

Nu Than Tu Do Thần Tài Perennial member

Lúc đầu là huynh ấy ko biết...và ko để ý đến nút (thanks) (rất nhiều thành viên mới đã ko biết , NTTD rất nhiều lần nt vào hộp thư nhiều th.viên mới giải thik và sau này các ACE ấy còn thanks khí thế hơn cả NTTD áh!) huynh ấy đã trình bày rồi và những bài viết của huynh ấy cũng đã thanks trong bài viết. Nếu!!!giá như...ACE góp ý nhẹ nhàng...giải thích..chân tình từ lúc đầu thì hay biết b.nhiêu....tạo hoá sanh ra mỗi ngừ mỗi tính...phản ứng khác nhau...nhớ cách đây đã lâu Huynh Quanlongxuyen cũng đã từng như thía...và huynh ấy đã g.thik mãi ....sau này huynh quanlongxuyen thanks khí thế lắm...lắm luôn.Sự việc cái nút thanks dừng lại tại đây rồi,ACE hãy xem lại những bài của huynh ấy....rồi nên thông cảm ....vui vẻ...hihi...NTTD lắm lời nhiều quá, sorry smod và ACE nếu có gì ko phải xin bỏ qua cho NTTD, 9 bỏ thành 0 luôn nha!Chào thân ái và Đoàn kết.

12. KIỀUPHONG

KIỀUPHONG Thần Tài Perennial member

13. Hề Kiệt

Hề Kiệt Thần Tài

nhìn thấy ace đấu đá nhau là chán rồi .Thanks hay kp quan trọng gì ? cứ pót số thật tốt bằng tâm mình đủ rồi
    :tea:

14. ma_đề_007

ma_đề_007 Thành Viên Mới

THANKS chọ bạn nè. Bạn xứng đáng được như thế, hơn cả những người tỏ vẻ ta đây giáo điều mà lời nói chẳng nhã nhặn gì, ngoài việc chỉ biết khiêu khích và hạ bệ người khác. Chúc bạn sức khỏe và thành công.

langtu78, kiemthem, iumainhe and 3 others like this.
  15. Hề Kiệt

Hề Kiệt Thần Tài

bạn đang thống chế chuyện mình đã làm :120: ace đã nghĩ sai vấn đề rồi ,chẳng ai cản bước những gì bạn đã chọn:125:

Chỉnh sửa cuối: 26/9/13
    langtu78 and kiemthem like this.
  16. genji

genji Thần Tài

Mod ơi cho hỏi tạo nick mới sao không có mục thay đổi avarta....??? Thanks mod trước..??

17. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

nick nào vậy bạn ?. Mình check trong mod CP thì thấy những nick mới đăng ký hôm nay vẫn đổi được mà

bạn muốn đổi avatar cho nick nào thì đưa link ảnh để mình add vô thử nhé

Thân

18. genji

genji Thần Tài

Thanks Mod mình thay được rùi..!!! Hi:tea:

19. TIN MANCHESTER

TIN MANCHESTER Thần Tài Perennial member

kiemthem and Phong Vân@ like this.
  20. Phong Vân@

Phong Vân@ Thần Tài Perennial member

kiemthem, HÊN XUI and TIN MANCHESTER like this.