Hướng dẫn Nhờ giúp đỡ !

Thảo luận trong 'Box Hướng Dẫn Các Tính Năng Diễn Dàn' bắt đầu bởi tieulyphidao, 8/4/10.

1. Thiên lý mã

Thiên lý mã Thần Tài

Thân gửi huynh admin & smod, tôi muốn cài hình vào nick nhưng không biết cách, mong admin & smod hướng dẩn dùm. Cám ơn

2. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

Vào "Hồ sơ cá nhân" ở góc trên-bên trái,vào tiếp"cài đặt và tùy chon">>>"thay đổi avatar"

3. lợi cát

lợi cát Thần Tài

admin và các huynh cho đệ hỏi sao đệ để chữ kí là htt://lapsoft.com.vn là không hợp lệ vậy.

4. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Đường dẫn(Links)qua diễn đàn khác có tính cạnh tranh hoặc có mục đíc quàng cáo là không hợp lệ bạn ơi!Chuyện bình thường mà!

5. huuthu

huuthu Thần Tài

Admin và các ACE cho mình hỏi sao mình viết bài và gởi đi thì ở dưới là chử sửa bài và Trích chứ ko có Trích và Thanks

6. huuthu

huuthu Thần Tài

Sao mình làm ko được cà . Chỉ rõ cho mình với . Thanks .

7. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Bài của mình thì không thể có chũ Thanks!còn nuốn cài hình vào nich thì ngay trang chủ D Đ phía trên góc trái màn hình có chữ Hồ sơ cá nhân Click chuột vào đó xong bân vào phần thay avatar(cột tay trái màn hình)và là theo hướng dẫn!Chúc bạn thành công!

Smod_01 and Administrator like this.
  8. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

Bởi vì mình không thể quá lịch sự mà tự thanks chính mình thôi bạn hihihi

Bạn kéo lên đầu trang,nhìn góc bên trái và nhấp vào dòng chữ Hồ Sơ Cá Nhân => nhấp chọn Thay đổi Avatar => nhấp chọn Browse để tải ảnh mà bạn chọn từ máy của bạn => Save.Chúc bạn thành công

Smod_01 and Administrator like this.
  9. huuthu

huuthu Thần Tài

:126: Cám ơn bạn .

10. huuthu

huuthu Thần Tài

:nhay: Hay quá ta mình làm được rồi cám ơn bạn nhiều nhé . :134:

11. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Gởi BQT !

Nick Manhlucdongtien có nt cho mình nhờ BQT giúp hỗ trợ dùm là tại sao đăng nhập hoài mà không được, thân !

12. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Vui lòng kiểm tra lại! nick manhlucdongtien hoạt động bình thường.
    Lưu ý:
    Đăng nhập sai 5 lần hệ thống từ chối IP trong 15 phút tính từ lần cuối.
    Nếu không đăng nhập được do quên pass click http://www.xosothantai.com/login.php?do=lostpw nhập email đăng ký để reset pass. Nếu không được gởi tin nhắn vào nick Administrator cung cấp thông tin cá nhân xác nhận chủ thể sẽ hỗ trợ.
    Chúc sức khỏe!

KIM SƠN TÙNG thích bài này.