Nhờ chỉ dẫn cách chơi Lotto Miền Nam

Thảo luận trong 'Spam' bắt đầu bởi diehard_113, 14/2/14.

1. diehard_113

diehard_113 Thành Viên

Thân chào các bạn.

Tôi có dự định Nam tiến trong thời gian tới mà Lô Đề nó ngấm vào máu rồi vậy lập Topic nhờ các bạn chỉ dẫn dùm cách chơi ở Miền nam

- Đề miền Bắc thì trong Nam gọi là gì, tỷ lệ triết khấu % là bao nhiêu ( tôi chơi Đề miền Bắc họ thu 73 ).
    - Trong Nam họ có cho chơi đề dàn không.
    - Chơi đề đầu đuôi, 2 số đầu và 2 số cuối của giải ĐB thì họ gọi là gì.
    - Chơi Lô thì trong Nam gọi là gì tỷ lệ triết khấu % là bao nhiêu ( tôi chơi Lô miền Bắc họ thu 21,8).
    - Chơi Xiên 2, 3, 4 và 3 càng trong Nam gọi là gì và tỷ lệ triết khấu % là bao nhiêu ( Xiên họ thu 60 còn 3 càng họ thu 80 ăn 400 lần)

Rất mong các bạn chỉ dẫn giúp tôi.

Thanks

Tom&Jerry, Cà Rem and ALI 333 like this.
  2. Pro 2009

Pro 2009 Thần Tài

ka ka , miền bắc sắp sửa nam tiến đánh chiếm sài gòn kìa bà con uiiii,, chuẩn bị gom đồ bỏ chạy thôi bà con uiiii :126:

Cà Rem, Smod_03 and ALI 333 like this.
  3. ALI 333

ALI 333 Thần Tài Perennial member

Vào đi rồi biết... :125:

diehard_113, Cà Rem and Smod_03 like this.
  4. diehard_113

diehard_113 Thành Viên

bác chẳng chỉ dẫn thì thôi lại còn nhảy vào nói linh tinh quá

Cà Rem and Pro 2009 like this.
  5. Pro 2009

Pro 2009 Thần Tài

loto mb dễ chơi hơn loto mn, lúc trước mình theo lô xiên mb ăn đc hơn 2 tỷ, mấy năm ni mình nghiên cứu chơi loto mn nên bị tẩu hỏa nhập ma sắp bị điên điên nên đôi khi linh tinh hấp hấp, hồi chiều mình ăn đề đài bd đc 500 chai con 43 big win

Cà Rem thích bài này.
  6. Pro 2009

Pro 2009 Thần Tài

mình đi nhậu từ chiều giờ phê lắm gòi :SugarwareZ-071: mình đi khò kjl kò đây bi bi các chiến hữu nhá

Cà Rem thích bài này.
  7. thienca

thienca Thành Viên

Bạn nói có khoét không vậy...1 con đề trúng 500 chai tức 1 con bạn cược 6tr800VND (nếu phế 20% <=> -1tr360VND) còn 5tr440VND chính xác bạn cược dao động từ 5tr300->5tr500 VND 1 con đề cho 1 cửa tức bạn tự cho mình là đại gia lô đề chăng thực hư bạn đã trúng chưa, cứ thường thì dân đề miền nam thường cược 2 đầu hoặc 2 đuôi DB hay 4 cửa cùng 1 con đề, dĩ nhiên tiền cho mỗi cửa sẽ được tính cấp số nhân lên. Vậy nếu chơi đề thì ít nhất ngày 1 vốn chơi dưới 30tr cho 4 cửa chưa kể nếu là đề dàn thì mức tiền là rất lớn chưa tính đề nuôi! Phủ phàng thay trò này cũng là cờ gian bạc lận bạn nhé thường thì fang tất ngày sau mới xổ, tôi đã từng ghi nhận 1 chủ lô đề thì 1 em đề biên quá 10tr tiền sau khi gom phơi thì đến khi xổ số sẽ chẳng bao h ra và hiếm khi sẽ có, 99 con đề nếu tính thời điểm 2013 theo thông tin ngầm thì 10tr/quân thì 99 con đấy cũng sẽ chết còn lại tôi chưa tính điểm bình quân cho đến lúc này nhưng tôi biết rất rành khi có 1 tay họ hàng làm trai bao bên chị vợ tận hải phòng nơi mà 1 trùm chủ lô đề tên phạm thị hằng, nếu nói đến quy luật chơi thì ở đây được tới 4 cửa tức 4 con gọi là đề cứ cho tương đương khoảng 4% cho 1 con đề chẳng hạn thì sẽ có 4 con đề khác nhau được gọi là tỷ lệ nghịch với dân chơi đề, tức là ít người có thể gọi là trúng đề có hôm 2 em đề khác nhau cho 4 cửa tức đc 2 nháy cho 4 cửa ko tính 1 cửa, số lượng thì có hạn mà lòng tham thì vô đáy => không có ai làm giàu nổi chỉ trong 1 chốc lát fang số đề, nếu được thế thì chủ lô và mấy con thư ký đã không mọc lên như nấm! (hên lắm phước 10 đời 8 kiếp may ra trúng đề to). Càng nhiều người chơi lô lẫn đề thì chủ lô và thư ký càng giàu to bởi những con số đều có tính dàn xếp sẵn có, những trò chơi cờ bạc luôn tiềm ẩn 1 khúc dạo huy hoàng rồi dẫn đến 1 hồi kết bi đát. cờ gian bạc lận không chỉ thịnh hành ở những con số mà ngay cả bóng đá ta còn bán được độ.
    Bây h đã khác xưa rất nhiều, khó có thể giết được chủ lô và chủ lô càng khó giết được tên trùm bảng... chỉ có XHĐ
    của bộ công an mới ăn được của chủ đề mà thôi.!

8. Cà Rem

Cà Rem Thần Tài Perennial member

Nghe giật cả mình :134:
    :128: cho số cà rem ôm eo đê :132:

nsmmsg and Cu Tý like this.
  9. Tom&Jerry

Tom&Jerry Thần Tài Perennial member

Giờ còn thức hả cà rem...cho số ôm theo zới.....

Cà Rem thích bài này.
  10. Tom&Jerry

Tom&Jerry Thần Tài Perennial member

Cứ vào đây đi rồi biết hà...khoảng 3g đi ngoài đường thấy chỗ nào có thùng ghi chữ bán vé số mà ko có vé là nhảy vào ghi...hihi...trong nam có cho chơi Mb,bạn quen số mb thì chơi MB thôi....cò 20%

nsmmsg, diehard_113 and Cà Rem like this.