ngày 22/7. chủ lô ra đê với 4r MT

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Trung' bắt đầu bởi luankute, 21/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thienh0ang_76l4_4222

thienh0ang_76l4_4222 Thần Tài Perennial member

2. luankute

luankute Thần Tài

ai cũng có quyền hi vọng. ai cũng có quyền ước mơ. lâu nay mình ko chọc banuj nên bạn cũng đừng chọc mình nha. lên đây vui là chính. chẳn ai nói đánh đề kiếm gạo cả

Thuongdoilandan thích bài này.
  3. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

bạn sao khác mình thế.mình trúng lơn cũng đùa 1 câu có cafe uống cả tháng hoặc khỏi ăn mì tôm rồi đừng có khoe khoan chẳng hay đâu

4. luankute

luankute Thần Tài

ủa mình khoe khoang gì nhỉ :134::134::134::134::134: . mình nói ước mơ mà. đọc kỹ đi đã nói nha

NGHĨ SAO DZỊ thích bài này.
  5. DARKMASTER

DARKMASTER Thần Tài Perennial member

khà khà....nghi sao zay nói hộ anh cái.. anh muốn tốt..lại bị ném đá... anh đnag nói đên hình thức chăn nuôi ăn toàn.. Tháng nào cũng có tiền đi shoping.. có cơm ăn..có cf..có bia uống... ko sứong hay sao.. Em thấy anh nói có đúng ko nghi sao zay...

6. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

ngày nào cũng nói vài chai vài chai.thiệt hết biết.dân đại gia chẳng ai đánh cái này người ta lo làm ăn lớn.còn mình tiền ít đánh cho vui vậy:nhay:

7. luckyStar81

luckyStar81 Thần Tài

Nỗi buồn !

4 NGÀY NAY THEO ANH ĐA KIM TIỀN BẠC GỬI CHỦ LÔ HẾT MẤT RÙI. :SugarwareZ-039: HY VỌNG SẼ LẤY LẠI VỐN ! EM SẼ THEO ANH ĐẾN CÙNG BÁN XE ĐỂ THEO ANH LUÔN . HY VỌNG SẼ TRÚNG .

8. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

em tên trí. sao cứ kêu nghĩ sao dzij hoài tên đẹp quá hay sao mà kêu mãi anh thuận.nói gì anh.lộc này ai biết thì ăn ko biết thì thôi.em múc được con 82 gia lai.khà khà hôm qua con 20 40 ngàn rồi hôm nay đánh nhẹ 5 ngàn kiếm vài chục ly ca ffe:wins:

9. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

đakim dạo này post số ko có tâm gì cả.cố gắng post trung anh em nhờ anh ơi.4 số mà trúng 1 số cung được chứ ngày nào 3 số cũng trật tiền chất cao như núi cũng hết anh cố gắng nhé:128:

10. DARKMASTER

DARKMASTER Thần Tài Perennial member

uhm..thôi anh đi tắm cơm nc đả.. hi vọng MB nối tiếp niềm vui..lalalala
    TRí đệ..nói đúng.. lộc này ai may mắn thì nhận dc..còn ko thế này ace ta cùng nhau khai thác.. BB em nhé

11. luankute

luankute Thần Tài

trúng lớn với mấy số này ah. haaaaaaaaaaaaa

12. luankute

luankute Thần Tài

tui có giải thích rồi mà. chai bia đó. tui giải thích với 5h15va7h15 rồi đại ca ah. mà thôi tui cũng ko đùa nữa. lên xem số tí rồi out vậy. ko muốn mất đoàn kết. giúp gì được thì giúp vậy

Chỉnh sửa cuối: 22/7/11
  13. luankute

luankute Thần Tài

đùa tí bị chém dễ sợ. tưởng đùa ko ai trách chứ. bác hôm nay thế nào

14. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

đánh 18 lô chẳng qua để vơt vác chủ yếu là chăn nuôi đúng ko đại ca dmt chỉ có anh em mình là hiểu nhau à

15. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

OK HUYNH TỪ NGÀY THEO HUYNH EM SỐNG RẤT VÔ TƯ NGÀY NÀO CŨNG CHẲNG LO NGHĨ GÌ CỨ CÁCH VÀI NGÀY LẠI NGỒI ĐẾM TIỀN CÓ CAMERA QUAY NÈ ĐÃ QUÁ :banana::banana:

16. vancuong

vancuong Banned

hôm nay trngs đc 28 .đánh 128 ra 182 vẫn còn xui

17. 5h30

5h30 Thần Tài

mày là thằng dốt lắm
    cứ theo thằng cha đakim rồi bán nhà nghe cu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.