Góp Ý Mong BQT xem lại giúp em !

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi pnthienloc, 30/6/11.

1. pnthienloc

pnthienloc Thần Tài

Smod ơi, sao trang chăn nuôi 34 con của DMT lại khóa vậy, bạn mở lại cho bạn đó đi

oanhoanh and Smod_03 like this.
  2. DARKMASTER

DARKMASTER Thần Tài Perennial member

thân chào BQT www.xosothantai.com !
    các anh cho em hỏi... tại sao topic Trại chăn nuôi đề dàn 34 em MT lại bị khóa vây ?
    Em chỉ có 1 điều là muốn làm cho Box MT hoạt động sôi nỗi, ai ai tham gia vào www.xosothantai.com nói chung và box MT nói riêng điều có lộc. mới 1 tuần mà topic của em đả là địa chỉ tin cậy cho ACE MT kiếm lộc . Hum nay em vô liền 2 dàn cả MT và MB .. nhưng tâm trạng lại não nề. khi mà topic của mình , tâm huyết của mình đả bị khóa..
    Em mong rằng các anh sẻ lưu tâm cho aCE Mt và cho topic này hoạt động lại . Chân thành cám ơn BQT. Chúc các anh luôn luôn mạnh khẻo, hạnh phúc !

3. NGHĨ SAO DZỊ

NGHĨ SAO DZỊ Thần Tài

tại sao lại khóa anh em góp ý ủng hộ anh D M T CHỨ.PHẢI CÓ LÝ DO CHÍNH ĐÁNG.CÁI website này là gì?dịch ra cho anh em xem.mong mod có câu trả lời càng sớm càng tốt

oanhoanh thích bài này.
  4. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Xin lỗi Dark cùng ace MT nha! do mình đánh dấu nhầm nên đóng Topic đó cùng với các Topic TLXS hàng ngày trong box Miền Trung thôi chứ không phải do Topic không hợp lệ đâu (vì mình cũng chưa xem qua nữa)

Đã mở lại Topic và di chuyển qua box Trà Đá cho khỏi bị nhầm nữa
    Trại Chăn Nuôi Đề Dàn 34 em MT !

Mong các bạn thông cảm.Thanks