Góp Ý Mong Admin cho ý kiến

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi ambush, 10/8/10.

1. manhlucdongtien

manhlucdongtien Thần Tài Perennial member

Ko biết kinh nghiệm sống của đại Ka này thế nào mà phát ngôn thế????

2. Never Give Up!

Never Give Up! Thần Tài Perennial member

Huynh à, k nên nói thế :)
    Có thể mỗi người có 1 mức độ "Big win" khác nhau.
    Như em, nếu có thể nói trong vòng 20 trở lại đây, thì em win 10-15 ngày, có những ngày em big win, nhưng với em, bỏ ra 3tr vốn / 1 lần đánh thì ngoài tiền vốn ra, chỉ cần lãi 1.5 - 2tr với em đã là big win rồi anh..

3. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Chào hai huynh , như mình chơi thường mỗi ngày bao 1 con 3 đài 1ki=42k có 1ki =70k=> lời 28k chừng nào mới mua được tay ga như huynh Cu tý . có khi mình win liên tục cả tháng .

4. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

cái nick bị banned vĩnh viễn không nên sử dụng lại . tử hình rồi không thể sống lại được đó là tất yếu. Nếu thích nick bady thì lập nick bady 19.. khác cũng được mà . ACE tham khảo ôm eo cũng biết là bady.
    Một lần nữa thay mặt ACE xosothantai thank sự đóng góp của bady cũng như Blue

5. sohapne

sohapne Thần Tài Perennial member

Đồng ý, Anh Bady không cần phải thanh mình gì cả. Càng nói thì càng vướng, vì không ai chứng minh được Anh đúng hay sai đâu. Chúc Anh luôn vui vẻ và mạnh khỏe nhé!

6. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

[FONT=&quot]có lẽ “Anh, em bạn..” của bạn bao [/FONT][FONT=&quot]gồm A. Hiền, Ambush, GiaiTri, Honey[/FONT][FONT=&quot].. phải k? Và theo mình được biết thì trong đó, có [/FONT][FONT=&quot]A. Hiền[/FONT][FONT=&quot] đã từng nói rằng [/FONT][FONT=&quot]“Anh cũng nhắc nhở Bady nhiều lần rằng ko nên dùng nhiều nick để post số”[/FONT][FONT=&quot] hay là [/FONT][FONT=&quot]“Anh cũng bảo Bady nên bỏ cái nick Blue ấy đi..” [/FONT][FONT=&quot]đại loại vậy, mình ko có thời gian để tìm lại nhưng mình cũng nhớ vậy :) Vật thì anh Hiền có thể làm chứng cho bạn như thế nào đây.. ?[/FONT]
    ----
    Mình không Thân hay Bạn với riêng ai ! nhưng khi thấy được cái SAI của Bady thì mình có trách nhiệm nhắc nhở ! và cả chỉ trích vấn đề của Bady ! Với Mình khi tham gia trong một cộng đồng chung thì hãy lấy cái ĐÚNG-SAI làm CHUẨN ! Lấy cái CÔNG BẰNG làm GỐC , Làm sao mình ở MỸ và có sống chung với ai đâu mà biết sự việc để chứng minh cho bất kỳ ai ?

Last edited by a moderator: 11/8/10
  7. khoaiso

khoaiso Thần Tài

Dear Anh Hiền,

Em là TVM rất mến mộ anh và em có xem câu ngày 9/8/2010 của nick gameover rùi .

Anh đừng suy nghĩ nhiều đến hạng người không có văn hóa này.
    Chúc anh luôn vui vẻ nhe.
    Em lúc nào cũng ủng hộ và tin tưởng anh.

8. hiensalon

Không Em ! Bady nên có lời nói cuối của Mình ! Luật Pháp còn cho nói lời cuối trước khi Tuyên Án mà .

9. hiensalon

Mới ah ??? không ! Anh có đọc tất cả các bài của em . cả tháng rồi chứ mới chỗ nào ???? hi hi hi !!!!! rất Vui khi xem bài của Em ! VUI và MAY MẮN nha em !

10. khoaiso

khoaiso Thần Tài

HI HI HI !!!! Rất vui khi anh còn nhớ đến em .

11. kunkun

kunkun Thần Tài Perennial member

Dear Smod. Admin & ACE!

CHÚC BQT & ACE TRÀN ĐẦY SỨC KHỎE, MAY MẮN & THÀNH CÔNG

Trước hết xin chân thành cám ơn BQT và ACE www.xosothantai.com đã tạo được một sân chơi hửu ích cho tất cả mọi người tham gia trên diển đàn, qua những gì xảy ra trên diễn đàn chúng ta phần đông mọi người đều muốn xây dựng trang web thật sự đi lên, càng ngày càng phát triển. Để có được như ngày hôm nay củng là nhờ công lao của BQT và ACE thành viên tạo nên, không vì thế mà chúng ta làm cho những hình ảnh của chúng ta xấu đi.
    Hôm nay cho Kunkun được nói một vài điều GÓP Ý cùng ACE.
    1. Về trường hợp của anh Bady1994 chúng ta nên nhìn nhận theo hướng xây dựng hơn là phải tranh cải nhau khi chưa có tiếng nói chính thức của người trong cuộc. Kunkun củng ủng hộ quyết định của BQT vì nội quy của Diễn đàn là thế bắt buộc mọi người phải tuân theo. Nhưng cái giá mà Bady nhận là quá nặng vì một khi lên diễn đàn góp vui cùng ACE, anh Bady cũng hết lòng vì www.xosothantai.com, mình cho đó là một sai lầm không đáng có của anh Bady1994. Kính mong BQT Suy xét lại vì một mục tiêu chung của DĐ.
    2. Về những suy nghĩ khác nhau mà ACE có những ý kiến khác nhau thậm chí là phải nói những lời lẽ không đáng có trên diễn đàn là không chấp nhận được, vì một khi ta nói ra đâu phải cho mình ta và người nói chuyện với mình đọc đâu, rất nhiều người trong đó có tất cã mọi người LỚN & NHỎ kể cả khách truy cập củng đọc được. Họ suy nghỉ gì về chúng ta???. Kunkun rất vui khi cùng ACE được thảo luận mọi vấn đề trên diễn đàn, cùng ACE xây dựng www.xosothantai.com lớn mạnh hơn. Chúng ta vì một mục tiêu chung là giao lưu vui vẻ, chiến thắng với những con số mình yêu thích.

Vài lời gữi đến BQT & ACE
    Mong BQT!!!
    Thân Chào!

Shadow.Huy, kinhkha, ambush and 6 others like this.
  12. Never Give Up!

Never Give Up! Thần Tài Perennial member

Đây là lời nói của A. Hiền :)
    Còn Blue thì lại nói khác.. :)

Last edited by a moderator: 11/8/10
  13. Tây Độc

Tây Độc Thần Tài Perennial member

Dạ thưa, kinh nghiệm sống của em không nhiều nhưng cũng có chút đỉnh vốn liếng, em ko thẹn với cách sống của mình nên chuyện ĐẠP lên dư luận mà sống là điều tất yếu để tồn tại trong cái xã hội "Cái lưỡi không xương nhiều đường lắc léo", cái xã hội mà có lắm người "miệng nam mô nhưng bụng thì 1 bồ dao găm"... ôi thôi kể không hết. Có thể kinh nghiệm sống của huynh nhiều or ít hơn tôi, nếu nhiều hơn có thể chia sẽ, tôi sẽ tiếp thu, nếu ít hơn tôi.......anyway, never mind

Over tại đây!

Số mơ, Shadow.Huy, ambush and 3 others like this.
  14. Tây Độc

Tây Độc Thần Tài Perennial member

Câu nói của huynh rất hợp với ý đệ, đó cũng là lý do đệ đưa ý nghĩa của nó vào chữ ký của mình.

Thân!

Số mơ, Shadow.Huy, ambush and 3 others like this.
  15. ambush

ambush Thần Tài

Xin lỗi, tôi không muốn tranh luận với bạn để càng làm rối diễn đàn. Nhưng tôi nghĩ "tư cách" của 1 con người không phải phụ thuộc vào "ngày tham gia" và "số bài viết" đâu bạn.
    Thân!

16. FindNumber

FindNumber Thần Tài

Đầu tiên mình xin unban nick bady1994 vì :
    - Bạn a ấy đã giải thích lý do chỉ vì hiểu lầm và post số cùng 1 máy , đừng để chuyện bé xé ra to nữa .
    - Nick ấy mang nhiều kỷ niệm nên bady ko muốn mất .
    Còn những TV mới và cũ , mình xin có chút ý kiến :
    - Nếu xin ân xá giùm bady thì hãy lên tiếng , còn công kích thì xin để lúc khác , đây ko phải lúc châm dầu vào lửa.
    - Có 1 bài viết khẳng định quyền lên tiếng của TV là dựa vào ngày tham gia và số lần post bài , mình thấy điều này rất là hài , mong bạn suy nghĩ lại . Ai cũng có quyền bình đẳng khi tham gia diễn đàn .
    - Diễn đàn mình thật sự rất mạnh và tốt hơn các diễn đàn khác nhiều lắm , mình ko muốn tan đàn xẻ nghé , mong mọi người nhường nhau 1 bước .
    1 lần nữa xin đc unban nick bady1994. Cảm ơn tất cả mọi người .

Chỉnh sửa cuối: 11/8/10
  17. kinhkha

kinhkha Thần Tài Perennial member

BADY1994... GỬI Smod. Admin & ACE!
    -Nói gì bây giờ với các Bạn!! Khi sự thật không được công nhận, chỉ có bạn bè TÔI, hiểu tôi và cảm thông, còn các bạn thì mỗi người nhìn ra mỗi cách mà suy luận, Đa Phương-Đa Hướng. Tôi thật khó mà hiểu và GIẢI THÍCH ra làm sao???
    Bây giờ bady sẽ nhận khuyết điểm cùng các Bạn và ACE XSTT..TÔI không xài nhiều nick nữa, Tôi chỉ Dùng nick bady1994 tham gia cùng ACE mà thôi, vì tôi thích nick bady1994 nó đã gắn bó với tôi trên diễn đàn này rồi..xin Smod. Admin xem xét và mở nick bady1994 cho tôi sử dụng lại..bady sẽ chấp hành mọi nội quy của diễn đàn từ đây.
    -Xin nói thêm nick blue và bady 9x không phải của tôi..mà của cô bạn blue và Anh bady9x..tôi nhờ họ post bài cho tôi, trong lúc tôi không thể lên bài cùng ace được, nên có trùng IP..thôi thì nếu ace nói tôi sai thì tôi chịu, nếu cảm thông được thì bady1994 xin cảm ơn các Bạn rất nhiều...Thân chúc tất cả các bạn nhiều niềm vui và may mắn.

18. hiensalon

Có lẽ Em làm như vậy là hợp lý ! nhất là trong hoàn cảnh hiện tại . càng Chứng Minh = càng làm cho mọi người nghĩ Em biện Minh . đây cũng là 1 bài học cho em khi tham gia và quan hệ XH ! còn chuyện WIN hay không cũng ko nên la lớn làm gì ! chỉ có mình mới biết mình ra sao ! xem như chấm dứt câu chuyện tại đây . Mong ACE cũng nên không bàn luận hay Nói thêm bất cứ điều gì . BQT sẽ có cách giải quyết !

19. hangthieulong

hangthieulong Thần Tài Perennial member

Ok. chia sẽ cùng Baby 1994, vậy là đủ...mọi chuyện còn lại tùy thuộc BQT thôi, mong sớm gặp lại B.

20. Khói_Thuốc_Trắng

Khói_Thuốc_Trắng Thần Tài

thế là xong nhỉ,cả tháng nay móc xốc tranh giành cãi đấu đá chém giết nhau nhiều rồi,mỗi ng nhịn một ít từ từ khoai nó cũng nhừ.....vài lời góp ý,thanks

Never Give Up! and sohapne like this.