Mời SMod_03 vào xem giùm em !!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi ăn_hột_vịt_lộn, 13/12/11.

1. ăn_hột_vịt_lộn

ăn_hột_vịt_lộn Thần Tài Perennial member

Yêu Cầu Mod Nào Bank nick vietquoc154 giải thích giùm

em là add vietquoc154, xin hỏi mấy anh mod lý do vì sao em bị baned nick, nếu em có làm gì sai thì mấy anh nhắc nhỡ vả lại em thấy em đâu làm gì sai đếnnn nỗi phải baned nick em.
    Mong mấy anh Mod mở khóa giúp em:134:

xonack, tmt and lanphuong like this.
  2. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Ồ !!! Không biết lý do bị banned nghĩa là theo bạn là không có lỗi, có nghĩa là sẽ vi phạm tiếp mà như vậy thì nên banned tiếp trước khi tái vi phạm sẽ tốt hơn đúng không ?.

[​IMG] Bài viết có từ không tiện trích dẫn, đã xóa tạm hoặc di chuyển.

Đây là khu vực Thông Báo - Cảnh Cáo không phải khu vực Góp Ý - Khiếu Nại

xonack, tmt, Handup and 7 others like this.
  3. ăn_hột_vịt_lộn

tôi thiết nghĩ tôi ko làm gì sai đên mức độ để bank nick cả, vả lại nếu có sai cũng chỉ ở mức độ nhắc nhở. Admin thông cảm vì tôi không biết ly do bị bank nên mởi thắc mắt, mong admin mở bank cho tôi tiếp tục tham gia diễn đàn. XIn chân thành cảm ơn BQT

xonack and tmt like this.
  4. ăn_hột_vịt_lộn

Nhịn một lần cho gió yên sóng lặng - Lùi một bước nhìn biển rộng trời cao.

xonack, tmt and Handup like this.
  5. Administrator

Thấy bạn không có cải thiện gì cả, không nhận lỗi nên cũng không có lý do để tồn tại topic này trên đây.

Trả lời bạn ngắn gọn:
    Từ ngữ tục > thấy là banned không nhắc nhở
    Từ ngữ xúc phạm phụ nữ > thấy là banned không nhắc nhở

Vậy nên nếu là thóa quen thì bạn vui lòng sửa chữa khi tham gia để nhận được sự tôn trọng và tình cảm của mọi người.

xonack, Nguyễn, tmt and 10 others like this.
  6. ăn_hột_vịt_lộn

anh nhắc thì em mới nhớ, hôm bữa em chỉ chọc hugolina thôi chứ đâu có ác ý gì đâu, ai có sai mà không biết sửa nhừng trước khi muốn sửa người ta phải biết cái sai của mình chứ đúng ko, tài vì em ko nhớ vì cái câu chọc mà bị bank nên mới làm topic để thắt mắt chứ ko phải biết mà còn cố tình vi phạm, người ko biết ko có tôi phải ko anh. Đây là vi phạm lần đầu của em, mong anh xem xét giải bank cho em được trở lại diễn đàn như bình thường và hữa sẽ không vi phạm. Xin chân thành cảm ơn BQT:132:

Chỉnh sửa cuối: 13/12/11
    xonack, tmt, Q_PY400 and 1 other person like this.
  7. Q_PY400

Q_PY400 Thần Tài Perennial member

thì anh nói em bị vì lí do đó em ko tin

xonack, tmt and Administrator like this.
  8. Administrator

Cảm ơn bạn đã hợp tác, tài khoản vietquoc154 do Smod_03 banned nên sẽ do Smod_03 quyết định phần còn lại mình chỉ giải quyết thắc mắc của bạn.

Ngoài đời mình thấy cũng nhiều người dụng từ như vậy và nhiều người cũng xem là bình thường nhưng ở đây mọi người gọi nhau gần gũi nên hy vọng văn nói có chọn lọc.

Chúc bạn vui trong cuộc sống

xonack, Nguyễn, tmt and 12 others like this.
  9. Q_PY400

Q_PY400 Thần Tài Perennial member

thôi thì việc đã lở rồi ,cho tôi xin ý kiến.
    hôm đó tôi trúng hơi nhiều ,em nó có đùa một chút,hơi quá trớn,tôi biết trên diễn đàn này một ngày có cả hàng ngàn ngườ xem,nên một lời vô tình sẻ làm ảnh hưởng đến diễn đàn,nhưng hôm đó là hết giờ xổ số MB rồi cũng xin BQT cảnh cáo và bỏ qua cho em một lần
    thôi xin chào thân ái
    thankl

xonack, Nguyễn, tmt and 5 others like this.
  10. ăn_hột_vịt_lộn

thank bác Q đã có vài lời góp ý, mong BQT xem xét và giải bank giùm, em hứa sẽ ko tái phạm và ăn nói cẫn thận hơn. Xin chân thành cảm ơn BQT:128:

xonack, muadong123, tmt and 6 others like this.
  11. ăn_hột_vịt_lộn

hiện tại em đang sử dụng add là vietquoc154, có sai và giờ em xin nhận lỗi và xủa lỗi, mong anh xem xét và giải bank giùm em để em tiếp tục tham gia với diễn đàn.Xin hứa sẽ không tái phạm. XIn chân thành cảm ơn SMod_03.
    Chúc toàn thể ACE và BQT 1 mùa giáng sinh hạnh phúc bên gia đình
    thân ái vietquoc154

xonack, tmt, Gold and 5 others like this.
  12. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

2 bài post liên tiếp nhau của bạn có nội dung rất tục vậy mà bạn vẫn cho rằng bạn chẳng làm gì sai và đó chỉ là những lời trêu đùa vô hại !?

http://xosothantai.com/showthread.php?p=1005178#post1005178
    http://xosothantai.com/showthread.php?p=1005186#post1005186

forum chúng ta tuy rằng chuyên về dự đoán ăn theo xổ số nhưng mang tính chất giải trí cao chứ không đặt nặng vấn đề thắng thua (cờ bạc) nên hãy cư xử có văn hóa với nhau nhé bạn
    thắng cho sạch - thua cho đẹp

nick của bạn sẽ được giảm thời hạn tối đa,chỉ còn bị treo 2 ngày nữa.Thân

xonack, Nguyễn, tmt and 17 others like this.
  13. ăn_hột_vịt_lộn

hôm nay ngày 15 rồi, mong SM_03 mở khóa giúp em với:132:

xonack and tmt like this.
  14. Smod_06

Smod_06 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Cái gì cũng phải từ từ nha bạn, đúng 12h đêm nay nick của bạn sẽ được Smod_03 unban lại vì lý do thành khẩn nhận sai.
    Topic này sẽ được Close !

xonack, KIM SƠN TÙNG, tmt and 6 others like this.