Mời bạn Caothududoan và các anh chị em vào đây!!!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Phihoatac, 17/11/09.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Xin phép Admin; Smod cùng Anh Chị Em “Thần Tài” cho mình có đôi lời với bạn Caothududoan,rồi “del” bài sau nhé!Cám ơn trước!
    Bạn thân mến những nhận xét của bạn đúng chứ không sai! Nhưng để rộng đường dư luận mình xin nói với bạn như thế này:
    1_Đây là một diễn đàn (về cái gỉ thì anh chị en mình đều hiểu!) do đó có rất nhiều người tham gia và tham khảo vì vậy nó khác với sự suy nghĩ của bạn!điều mong muốn của bạn chỉ chính xác khi diễn đàn chỉ chuyên về tư vấn(có phí hoặc không phí) nơi đó người ta chỉ cần vào lấy số để “chơi”.Hay một diễn đàn chuyên về thi đua Ai là Người đúng!để tìm ra người giỏi nhất!Những nơi như vậy mới cần các điều kiện như bạn đã nêu!còn như một diễn đàn mở như thế này chúng ta cần nhiều và rất nhiều số để lựa chon cho mình 1 hoặc 2 số đẹp để chốt kiếm tí tiền!Và thật thất vọng khi mỗi người chỉ có 1 hoặc 2 số để tham khảo vì điều đó có vẻ hết sức chủ quan và không có gì đảm bảo là trong diễn đàn này tồn tại những “cao nhân” đánh là trúng!mà đa phần là anh chị em chơi suy đoán theo kinh nghiệm mà thôi!(Có người đoán trúng ít có người đoán trúng nhiều!)Vì vậy thật khó hay không có sự lựa chọn cho mình một số ưng ý!Xin Bạn lưu ý…..!Quan trọng nhất là Hãy Chơi Theo Cách Chơi cùa mình, vì chính mình chứ không ai khác trả giá cho quyết định của mình!Tham khảo chỉ là tham khảo(Không ai bắt buộc mình phải theo cho khỏi xót)Vài lời thật tâm gửi bạn mình xin chấm dứt và mong bạn và toàn thể anh chị em trong 4rum cũng chấm dứt luôn không bao giờ quay lại Đề Tài này nữa!Thân!
    2_Về vấn mở bát thì cũng đúng như bạn nói!Cái này cần xem xét lại, nhưng theo mình thì cũng không có vấn đề gì đâu!!!Nếu là thành viên cũ thì chắc cũng còn nhớ:Trước đây sau khi có kết quả xổ số và anh chị em giao lưu chia sẻ cảm xúc vui buồn, thì Admin Smod thường nhắc nhở anh em đề cử người mở bát cho ngày hôm sau sự quan tâm này rất hay và đúng,nhưng đó là lúc mới kìa còn bây giờ anh chị em mình phải tự làm việc đó thôi Admin Smod không có thời gian để làm chuyện đó hàng ngày cho anh chị em được.Bây giờ ta cứ theo nếp cũ mà làm=>Sau khi có KQ Anh chi em đề cử người may mắn mờ bát cho ngày hôm sau(Mở bát lấy hên thôi, còn chốt số muộn cũng không sao mà!có số cho anh chị em tham khảo là được rồi!)ý kiến là thế anh chi em tham khảo thêm nhé!Thân
    :SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

Chỉnh sửa cuối: 17/11/09
  2. Kjbinhbay

Kjbinhbay Thần Tài Perennial member

-----------------
    ông ANH này chơi ác!
    có nhiêu giành hết ,ko có ai ý kiến nửa đâu!
    đầy đủ ,9 xác từng cm !
    ( có điều size chử nhỏ quá ,đọc muốn đui con mắt)
    em duyệt !:SugarwareZ-271: quá hay !

Chỉnh sửa cuối: 17/11/09
  3. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Thanks bài viết của Phihoatac huynh đệ.
    Luôn tiện nhắc nhở bạn cao thủ gì đó nếu vào diễn đàn phọt 1 phát rồi off với lời lẻ như vậy thì kết quả là gì bạn biết rồi.
    BQT yêu cầu bạn nhờ Admin đổi nick trước khi tiếp tục thảo luận nếu xem xosothantai.com là nơi đến giao lưu hòa đồng và chia sẻ. (sân chơi chung mà xưng thần thánh hay cao thủ là thấy không hợp rồi chưa nói chi đến nội dung bài viết)

4. amduongsongsat

amduongsongsat Thần Tài

Mình đồng ý với phihoatac. Đã là tập thể thì 9 người 10 ý,đừng đặt nặng cái "TÔI" của mình quá mà làm ACE mất đoàn kết. Diễn đàn là để giao lưu chứ không phải giao chiến. Thân!

5. Trúng Xĩu Chủ

Trúng Xĩu Chủ Thần Tài Perennial member

hiền huynh thấy thế này rầu cũng chẳng lên số gì nhiều như mọi hôm=hi vọng huynh ấy đang bận công việc chứ ko phải vì vụ này!

nuilua, Phihoatac and CoEmLaDu like this.