Mời Admin&Smod cùng ACE cho ý kiên nhé!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Phihoatac, 25/7/10.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Thật là buồn khi đã tròn năm diễn đàn xổ số thần tài chấm cơm đi vào hoạt đông.lí ra ta phải chào đón sự kiện này một cách tự hào và vui vẻ,vì nói gì thì nói bây giờ điễn đàn đàn này đã thực sự là nơi yêu thích của mọi người trong cộng đồng mạng!Có những người cả đời không mất tiền vào con số “đề đóm” cũng tham gia vào post số vui chơi cùng ACE!Thế nhưng thành quả chưa phát huy thì ta lại kỉ niện bằng một mớ “lùng nhùng” không đáng có!Buồn thật nhiều,chán dữ dội,tới độ vô cảm khi vào 4rum theo thói quen hàng ngày!Không vào bất kì box nào,không đọc các comment dù chỉ một dòng!bởi vì càng vào thì tinh thần càng không thoải mái và nặng nề!bây giờ mình mong một điều Nếu ACE còn yêu mến nơi này thì xin ACE làm một công việc thật nhỏ nhoi là hãy bỏ qua tất để cùng nhìn về một phía và quên đi cái tôi của mình,hãy thông cảm và hòa nhịp theo tiếng nói chung!Mình cảm ơn ACE rất nhiều!Thân
    Luôn tiện đây mình muốn nhờ tập thể BQT(Administrator & Smod)Hướng dẫn thật rõ bài post của mình (Cái gì sai ,cái gì được)để ACE mình có cái nhìn hết sức cụ thể tránh tranh cãi không cần thiết!(phihoatac trước nay nổi tiếng vì màu mè!Chỉ nhìn bài post là biết ngay Bác “tám HongKong”phihoatac dù reg bất kì nick nào)!Xin Admin và Smod giúp dùm nhé!
    (14h ngày 25/7/2010)

Tiền Giang & Kiên Giang!Đánh là thắng!!!!!!!! (size 4)
    Tham gia cùng ACE nè!!! (size 5)
    Đầu Đuôi :((Size 5)
    01 - 81 - 69 - 79 - 97(size 6)
    Xỉu chủ (size 5)

701 - 181 - 629(size 6)
    Xuyên suốt tuyến (size 5)
    01 - 69 (size 6)
    Hy vọng về đủ!Xứng danh Thần Tài (size 4)

(16h00 ngày 25/7/2010)
    Chúc tất cả ACE Thần Tài toàn thắng!(size7)
    (16h35 ngày 26/7/2010)
    Chúc mngchiếnthắng(size 7)

Chia buồn cùng tất cả ACE chưa may mắn!Mai sẽ lấy lại tất cả!Thân
    (17h30 ngáy 25/7/2010)

BẠCH THỦ(Size 5)
    69
    969
    Mong Admin và Smod cho ý kiến cụ thể nhé !Cám ơn nhiều!Thân

Chỉnh sửa cuối: 25/7/10
  2. tieudietchulo

tieudietchulo Thần Tài Perennial member

Cái này quá đúng!!! Em ủng hộ huynh!!

3. thez3ro

thez3ro Thần Tài

cái vấn đề ở đây là sự việc này xảy ra do nguyên nhân nào, hãy lấy cái nguyên nhân đó ra để xử lý,
    mọi người ai cũng có cái quyền là gọi là sáng tạo, nhưng sáng tạo như thế nào để cho sinh động và cho hợp lệ thì anh em cần nên suy nghĩ lại, làm việc giống như nội qui thì nó quá công nghiệp đi, nhưng tại sao ko sáng tạo từ chính cái nội qui ấy mà nặng đầu ra, còn nếu thấy hơi khó quá thì đừng sáng tạo cho sinh động làm gì!!!
    nói dở mà nói dài thêm một cái nói hoài, sẽ làm cho con người chán ngấy đấy, người biết ko nói, còn em nói thì em ko biết, đừng trách em nha!!!

4. MEGAI

MEGAI Thần Tài Perennial member

Không có ý kiến,nội quy sao là làm vậy
    Báo cáo:Hết [​IMG]

tieulyphidao thích bài này.
  5. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Vài dòng cùng sư huynh !!!
    Chắc huynh cũng từng biết trong QĐ thì "quân lệnh như sơn" trước mắt thì mình cứ theo trước đi, 1 thời gian sau nếu thấy không phù hợp thì mọi người sẽ cùng lên tiếng. Khi cải tổ 1 vấn đề gì khác lạ thì nó cũng gây phiền phức & bực bội ở 1 số người (nếu đúng hay sai thì thời gian sẽ trả lời cho các huynh đệ mình mà), đang trong giai đoạn dầu sôi lửa bỏng của cải tổ 1 vấn đề đệ thiết nghĩ huynh đưa vấn đề này lên hơi bị sớm, nếu bàn cãi nữa thì vấn đề này nó sẽ đi tới đâu trong khi đó huynh đệ chúng mình cùng lên đây để cùng bàn bạc ra 1 con số thật chuẩn để kiếm cafe hàng ngày.
    Đệ nói có gì sai xin sư huynh hãy cho ý kiến, thân !!!

6. hyvong

hyvong Thần Tài Perennial member

mình góp ý với anh em, Admin hay Mod sau khi baned, đề nghị nêu lý do cụ thể và thời gian nhé, để anh em còn biết.

thân.

phố-coffee thích bài này.
  7. MEGAI

MEGAI Thần Tài Perennial member

8. No.13

No.13 Thần Tài

Chỉnh sửa cuối: 26/7/10
  9. phocao

phocao Thần Tài Perennial member

diễn đàn xstt nơi giao lưu of ACE có đoàn kết&văn hóa,phong cách nói chuyện or trao đổi ở đây rất tế nhị,gần đây trong d đ,có một số ACE đã vượt quá NỘI QUI,or vào d đ hỏi vận mạng tài lộc,làm cho không khí thảo luận không còn hấp dẫn mà trở nên bát nháo,lộn xộn,bị loãng số,có nhiều thành viên port số chưa biết hiệu suất đươc bao nhiêu %,mà đã xin thù lao,tôi cũng chỉ là TVM,trước chưa đăng ký tôi cũng thương vào d đ,tôi rất thích&rất trân trọng ACE trên DD,..BQT áp dụng NQ chấn chỉnh lại DD là cần thiết,
    Là thành viên tôi xin góp ý như vậy thôi,nếu có điều gì khg đúng AE bỏ wá cho.......

RD-Win and khucthuydu like this.
  10. khucthuydu

khucthuydu Thần Tài Perennial member

best !!!!!!!!!

Hi huynh PHT! :128:ace give huynh pht :128: thanks.!

11. Sau Cho

Sau Cho Thần Tài