{XSMN} C Nhật: MỞ BÁT NGÀY 31/07 CUỐI THÁNG

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi thxphu, 30/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nhatminhnguyen

Nhatminhnguyen Thần Tài Enthusiastic member

Anh hỏi buồn em !

2. im-possible

im-possible Thần Tài Enthusiastic member

Thks a. Thấy a zô xc 2tuần liền nên e me xc với 3c. K zớt ab a ơi. Tuần sau e sẽ rút kinh nghiệm. Giờ cứ tối thứ 7 a ngủ sớm để mơ nữa nha a. Giúp dc nhiều ace hợp duyên với a. Chúc mừng a hôm nay big :wins::wins:

3. ketdun

ketdun Thần Tài Perennial member

[​IMG] Mình tạm chia tay nha...lên núi "TU" để tìm cái X/C. cái thống kê gia phả của đại ca gì đó...hy vọnng có lưu truyền ra bên ngoài..bái bai bà con...:114::127:

4. chihaithanhpho

chihaithanhpho Thần Tài Perennial member

hi chào anh . nếu gia phả anh cho số đúng . anh hãy vì hai . cho hai 1 con xỉu mb tối nay .hai trúng hai sẽ thân chinh tới nhà anh đền đáp. hai chờ hồi âm của anh trong 15ph nữa . rất cảm ơn anh . chào thân ái

5. quangminhminh12

quangminhminh12 Thần Tài Perennial member

A theo lộc 39 va 79 cua huynh nao do va theo cuốn gia phả của bác mjnhnguyen.a ghep 39-79-54,354 xc.839 5839.5939,36 336. vay ma xo 5936,5639.vay mà bị né 4c va đảo xc.thôi dc vậy là vui rồi.chúc mừng e nha loc.va chuc ae mb toan thang.

6. lamtrucnguyen

lamtrucnguyen Thần Tài Perennial member

View attachment 68168

KHUYẾN CÁO SẼ RẤT NGUY HIỂM NẾU ÔM VỚI SỜ

KHUNG BTL_3N_MN

30

GIĂNG 3C + aB+ XỈU

330-530-730-930

:SugarwareZ-034::SugarwareZ-034::SugarwareZ-034::SugarwareZ-034::SugarwareZ-034:
    đi về nơi xa............:SugarwareZ-034::SugarwareZ-034::SugarwareZ-034::SugarwareZ-034::SugarwareZ-034:

7. ketdun

ủng hộ hai...phi ngựa cho nhanh hai nhé...![​IMG]

8. lamtrucnguyen

lamtrucnguyen Thần Tài Perennial member

đền cí gì mới được nà....tiền anh ấy ko thiếu...chỉ thiếu tình thoy.....ko bít 2 bên nớ bao nhiêu xuân xanh goy?:138:

9. Xiuchu351

Xiuchu351 Thần Tài

Mjnh xin góp ý
    Ng ta like thì cũng vì ng ta thấy .ng ta đọc .có ý kiến ko tuy ng.like co x
    Nói chug thì cũng vì sở thích ms vô đây
    Like hay ko like ko quan trọg .quan trọg

10. chihaithanhpho

hihi sành điệu ghê nà. hai đang đợi anh ấy . giúp đỡ hai nà (shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)

11. LâmNgọc78

LâmNgọc78 Thần Tài

Tui cũng ngũm theo:112:

12. tâybalô

tâybalô Thần Tài Perennial member

Năm cho nè! nhận không?

13. chihaithanhpho

uh hai năm nay gần 50 rùi em . nếu anh ấy cho hai con xỉu tối nay mà win . anh ấy muốn gì hai đền đáp cái đó . hai đã rút sẵn gần 40tr để oánh con xỉu tối nay anh ấy cho nè em. hai oánh con xỉu 10tr . em tính đi. nếu trúng hai sẽ có đc bao nhiêu vậy em

14. VanLoc1989

VanLoc1989 Thần Tài Perennial member

Hoy bo đi 2 ơi quan tâm làm chi cho mêt. Chứ nói về win xc, 4c thì ông đó thua em tới vài bâc lân...kkk. Hômnay 2 có đánh giấc mơ cua em ko? 39 ra ngày 4, 38 ra ngày 1 :)

15. ketdun

có chi đâu hai ơi...giúp hai là tự giúp mềnh...hy vọng anh ấy cũng nghĩ như vậy..có cân....chở hai ko nà..[​IMG]

16. chihaithanhpho

hihi. anh năm cứ đùa dới hai không hà. hai camr ơn anh 5 nhá . hôm nào gặp hai mời anh(chai)(chai)(chai)(chai)(chai)(chai)

17. Hungngoc1999

Hungngoc1999 Thần Tài

Tất cả lấy câu "Vĩ hoà vi quý" để cuộc sống thêm nhẹ nhàng thôi Hai ơi,chúc Hai luôn vui nhe!

18. chihaithanhpho

hi lộc. nay chế hai bận quá onl hơi trễ nên hụt con 38 của em. tiết ghê nà . em mơ chuẩn và linh lắm . có dịp hai mời em(chai)(chai)(tandoori)(tandoori)(tandoori)

19. chihaithanhpho

dạ em không nói gì hết. anh 4 thấy đó nào giờ hai có nói gì đâu . ai đúng ai sai mặt kệ. tại anh đó cũng lớn tuổi mà pots linh tinh . cứ làm như ổng còn tuổi tin vậy. ổng úp bài hai 2 lần hỏi linh tinh . hai đều lờ đi . anh thấy không . chứ thời gian đối với hai đâu có dư để pha trof dí ổng . thui hai chào anh 4 . chúc anh 4 cuối tuần ấm aps . may mắn nha

20. phongnha72

phongnha72 Thần Tài Perennial member

Số má là vậy đó em ... qua ăn nay thua là chuyện bt ... chúc em vui vẽ ....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.