Mở Bát Ngày 3 /10 . Chúc ACE Win.

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi tieu duong, 2/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. icyanheart

icyanheart Thành Viên

minh gep giong ban nè đi theo luon

nhadaututhongminh and Cà Rem like this.
  2. rio...no1

rio...no1 Thần Tài

chúc mừng huynh nhé . hihi:cheer2::cheer2::cheer2::wins::wins:

3. luatrentroi78

luatrentroi78 Thần Tài

Sao không ai ôm 40 ta, 2 ki 40 mà, nếu ôm Huynh Thổ Địa cũng đâu đến nỗi vì 02 20 04 40 có được 2 em 40... tính sao cũng có cafe mà.:134::134::134:
    Chúc mọi người may mắn.:nhay::nhay::nhay:

4. Đảo San Hô

Đảo San Hô Thành Viên

Có 2 nháy 40. Đc bữa nhậu. Chia buồn cùng ace kém maymay mắn nhé!:wins::wins:

5. hoanggiang217

hoanggiang217 Thần Tài Perennial member

con 848, 434, 44 đệ đang nhằm nó đấy.

Đúng rùi huynh à...chạm 4 gãy nhiều.
    Còn chạm 8 (đít 8) thông 3 ngày đầu tháng rùi..
    con 848, 434, 44 đệ đang nhằm nó đấy.

6. cttoan

cttoan Thần Tài

Ve nha lo lam an tra no di cau oi. Truoc khi choi mon nay thi cung da ltinh truoc co ngay hom nay. No thi ve dieu dinh tra tu tu . Cau chet thi nguoi nha cau cung phai tra co bo dc dau , vay tai sau ko tro ve nha lam tiep gia dinh tra no com hay hon.

7. rio...no1

rio...no1 Thần Tài

Cảm ơn các huynh đã cho ra những con số dự đoán chính xác , hôm nay đệ đánh thua miền nam nhưng gỡ được miền bắc :D ,huynh nào thua ngày mai sẽ lấy lại gấp 2 :)) à không gấp 3 nhé , hihi

8. KimLộcPhát

KimLộcPhát Thần Tài

:wins:có xíu trà đá,chia buồn ace nào chưa ăn mai làm lại nhé

9. coptrangkg

coptrangkg Thần Tài

Bình tĩnh nha

Chơi số nhiều người cũng te tua, bình tĩnh nha bạn. Thân!

10. icyanheart

icyanheart Thành Viên

các AC có ai ra cặp Song thủ ngày mai chưa

TP-LA
    10-83

nhadaututhongminh and rio...no1 like this.
  11. vedeptretho

vedeptretho Thần Tài

chẳng có gì anh phải xin lỗi cả, dám chơi dám chịu thôi, chắc anh Thổ áy náy và Cảm thấy mình như là người có lỗi đúng ko? Kg việc gì phải như thế đâu anh, khi cho số trúng thì anh được gì? còn khi trật thì bị nói này nói nọ, bị chỉ tríchv.v...Em hiểu mà, tốt nhất bài anh post vẫn cứ post còn ai nói theo hay gì gì đó anh cứ mặc kệ đi anh. Mong những ai đã dám theo thì phải chấp nhận, và khi trật cũng tâm lý 1 chút. Lần cuối, chia bùn cùng anh.:tea:

12. thangbom165

thangbom165 Thần Tài

Mình cũng 1 thời căm ghét lô đề vì nhận thức được điều này (khi chưa chơi nhưng thấy gương của nhiều người), nhưng vô tình 1 hôm, thằng bạn thân nó qua phòng dò số! nó trúng thế là mình cũng thử 2 ngày sau có số tiền gần 700k trong tay chỉ sau 18h20 ! thế là :132: chơi cho vui ! vui vui dần dần cứ tăng dần 1 chút => thời gian đầu bê bết và chết sặc sụa! Nhưng may mình còn biết điểm dừng và sau đó, chỉ xem nó như trò vui => đánh nhỏ + phương páp chắc ăn! kiếm tiền cafe thôi! thường thì nên chơi nuôi và tự mình tìm ra con số thì sẽ cảm thấy "Đã" khi nó về :)
    và h mình vẫn chinh chiến hằng ngày nhưng lỗ thì k nhiều mà ăn thì cũng k nhiều ! nhưng lại thấy vui khi số nó về :)
    Bạn đừng nghĩ quẩn! nợ rồi cũng phải trả! bạn mà "die" gia đình bạn lại thêm 1 gánh nặng! lại thêm 1 nỗi buồn "quá lớn" ! Thà mất tiền mất của nhưng mạng sống quan trọng hơn nhiều bạn à!
    Hiện tại, mình chinh chiến vì mình cảm thấy thích thú khi ngắm nghía, soi moi các con số ! Nhưng mình luôn luôn nhắc nhở bản thân : Đừng bao giờ nghĩ "lô đề sẽ giúp bạn giàu có" ! Thân
    Mong bạn sẽ bình tĩnh lại! tin mình đi mọi chuyện sẽ ổn

nhadaututhongminh thích bài này.
  13. Skymaika

Skymaika Thần Tài Perennial member

Khuyên ban hãy bình tĩtĩnh lại. Lánh đỡ lên chùa nào đó đi rồi sẽ có cách kkhắc phục hậu quả thôi vì đang đen nên ôm ai cũng vậy thôi. Đừng ra đi như vậy tội nnghiệp đấng sanh thành của mình. Vào chùa nguyện qua căn này bạn sẽ từ bỏ đề. Sẽ có con đường cho bạn thoát đó. Chúc bạn ggặp cơ may.

NGOC JADE and nhadaututhongminh like this.
  14. ra đê ?

ra đê ? Thần Tài

Một thời giống bạn, cứ bình tĩnh đi. Các cụ bảo khâm phục nhất người biết đứng dậy sau khi ngã mà. Số tiền 500 triệu lỗ không nhiều, bạn hãy từ bỏ lỗ đê làm lại cuộc đời. Chúc bạn thành công, nếu thành ma thì nhớ phù hộ cho mình và ace biig win nhé.bb

NGOC JADE and nhadaututhongminh like this.
  15. Hoa Nam

Hoa Nam Thành Viên Mới

Tiếp tục te tua.

Không nói trước điều gì nên đánh nhẹ nhàng và vừa sức với số tiền mình kiếm ra, Lô đề không dễ ăn đâu. Vui vẻ một tí thôi,.

nhadaututhongminh thích bài này.
  16. nhadaututhongminh

nhadaututhongminh Thần Tài Perennial member

cơ hội chuyển bại thành thắng !

bạn noái hết đường.... mền noái còn 2 lối rẽ......:125:
    :140::drunk::140:

thodia38, linhhuynh and NGOC JADE like this.
  17. linhhuynh

linhhuynh Thần Tài

Ngày Này cũng ôm eo Bác Thổ Địa Va cuối cùng ra đi 10tr :)

18. VOICON13

VOICON13 Thần Tài

Mụi củm ơn ka nì. Củm ơn xớm nhà lá, hihi nì :cheer2::cheer2:. Mí lùa voi zìa nhận hàng trể nì :cheer2::cheer2:
    Mí AC chưa win mơi lí lợi nì.

19. VOICON13

VOICON13 Thần Tài

Í í. Hok đc lờm pậy nì. Ba mẹ cho mìn cuộc sống nì, mìn pải cho mìn cuộc sống nửa chớ nì. Voi pùn lém lém khi pạn mún lờm zị nì. :SugarwareZ-043::SugarwareZ-043:
    Pạn có thời zan PM cho voi nghen nì. :cheer2:

trithanh1974 thích bài này.
  20. VOICON13

VOICON13 Thần Tài

Huynh lè thần tượng của mụi nì. Tai nạn nghề nghịp thui nì. Mơi hok cho anh đồng né nghen huynh nì :cheer2::cheer2:

Cà Rem thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.