{XSMN} Thứ 2: {MN} 30-5-2011 [ 1 Phát chủ lô chết tươi hihi ]

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi bachkiemmon, 29/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cattuong

cattuong Thần Tài Perennial member

Can ngày Ất Dậu ( tuyệt), Giáp Thân(thai) , Quý Tỵ (mộc dục),Tân Mão ( lâm quan) .Ất có Giáp - Quý trợ giúp , Tân khắc Ất = thất sát , Tân X2 mạnh . nếu sinh Nhâm - Quý sẽ giúp Ất nữa thì sao ? do đó Ất sẽ tự cứu mình = cách sinh Đinh X6 . Chốt X6 - X2 AB . ACE xem bảng số tự chọn trong tứ xung - tam hạp.
    ở đây đã có nói rất rỏ là chọn theo tứ xung và tam hạp... nếu ace biết sẽ chọn thất sát sẽ là 22. 62 ...không có nhiều số đâu

số_hên and Hoa Mộc Lan like this.
  2. số_hên

số_hên Thần Tài Perennial member

nếu sự thật mình giúp đựoc thì giúp ko thì cứ âm thầm win 1 mình đi .e thấy đó lên bao nhiêu lần góp ý có thay đổi đâu .

3. số_hên

sh biết rất rõ nhưng gì hồi sáng có e nào hõi...... .trời ai cũng tài hết sao

4. Hoa Mộc Lan

Hoa Mộc Lan Thần Tài

Đây lại là phong cách của Huynh KMĐ .đệ không có ý kiến ..vì mỗi người có cách psot số khác nhau ..

5. hoàng lảo tà

hoàng lảo tà Thần Tài Perennial member

:126:để 1 mình núp lùm chơi hê..hê,số thì chốt ra to đùng như e nè,né đi kưng:126::126:trò chơi nào cũng thế fai ko tỷ tỷ,tv cả mí ngàn người,mà chỉ có mí trăm người bít thui,:126:ảo mà tỷ:125:

Hoa Mộc Lan and số_hên like this.
  6. số_hên

chọn như vậy thì ok nhưng đôi lúc ace muốn ké lộc của ngừoi chọn số ra thẳng chứ ko phải xx rồi tìm cchh.

7. Hoa Mộc Lan

Hoa Mộc Lan Thần Tài

Để đồng ý với Tỷ điều này.nếu như có lòng giúp anh em ...thì nên lên số rõ ràng ... chứ lên X6 _X2 như vậy không giúp được gì cho anh em(chỉ những người biết luận CCNH là có thể biết số) ...lúc đó anh em lại phân tâm .

8. hoàng lảo tà

ccnh chỉ có tv đăng kí mí vô đc thui tỷ ui,e có mí người bạn e giới thịu vô trang wed để xem mà ôe,nhưng khi họ vô ccnh thì vô ko đc,ví như ace ở trong nầy mí xem đc thui,mà thật tình e xem hoài ko hỉu ji hết,số gài của sưfu núi e chỉ nhìn wa là bít lìn,hỏi là h ấy chỉ,ai...như:137:

Hoa Mộc Lan thích bài này.
  9. Hoa Mộc Lan

Hoa Mộc Lan Thần Tài

Lúc này mình lại nhớ đến huynh HSL ...nếu có anh thì anh em sẽ giảm bớt thiệt hại hơn

10. Hoa Mộc Lan

Hoa Mộc Lan Thần Tài

Tỷ Số Hên ơi,Hay là khi nào huynh KMĐ chốt X:-@XY Tỷ luận CCNH cho ra số rõ ràng để anh em tham khảo ...như vậy cũng giúp được anh em vậy (Tỷ cứ xem đó là giải mơ là được rùi )
    Tỷ mở quán :HỎI GÌ - ĐÁP NẤY ....để anh em thắc mắc gì thì tỹ giúp sức ...

11. rossy

rossy Thành Viên

b tp 07, có lời

12. hoàng lảo tà

:126:vậy là ko đc ai chốt thì tự ngừ đó giải chứ nói như vậy chả khác nào tỷ sh sửa lưng người kia hả bạn:137:

13. Ngày ny có rùa mà ko có rắn tối ny rắn bò ra 01 lượt - chúc mừng và chia buồn những ACE kém mai mắn
    :128::128::128::128::128::128::140::140:

14. Kẻ tầm thường

Kẻ tầm thường Thần Tài

Nhận hàng 2 ki 27 - 68. Cháy AB.

15. quá tay rùi nha ông Hoàng - lâu quá ko gặp - khỏe hả???? - kakakakaka
    :140::140::140:

16. hoàng lảo tà

:128:ngày nào mà ko gặp há h:126:thấy nick víp chưa tà tà :125:nay e lụm đc cái b số mơ h à 07 nhá

số_hên thích bài này.
  17. Vậy chúc mừ :wins::wins::wins::wins::140::140::140:

Hoa Mộc Lan and số_hên like this.
  18. locthantai84

locthantai84 Thần Tài

đầu tuần thấy có cafe :wins: được 2ki 47 tp 1ki 84 1ki 24 đt

Phúc Thịnh thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.