{XSMN} Thứ 3: Miền Nam Mưa Bão

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi Zorano, 25/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truong giao chu

truong giao chu Thần Tài Enthusiastic member

Mbac 37 max 8ngay
    Đúng đài thứ3
    37-97 khả nang 70%
    Hay qua huynh Tuấn oi
    Tuyệt vời

2. daigiabh979

daigiabh979 Thần Tài

Em inbox số tkhoan riêng cho a tuan_big đi không ai rảnh mà "nổ" với em vài triệu đâu... Mang ơn họ suốt đời đấy e

3. tuan_big

tuan_big Thần Tài Perennial member

Mai nhận dc tiền... Roi cảm ơn chưa muộn..... A cung zui lắm làm do:fencing:. Kiếp thi 9h sang a ck, ko thi 1h trưa nhen

4. tuan_big

tuan_big Thần Tài Perennial member

5. nguyenhoa256a

nguyenhoa256a Thần Tài

E cam on a tuan big. Thien chua cua doi atula. Phep la do atula. E tin ko? Rang lam lai tu dau nha e.

6. taysamset

taysamset Thần Tài Enthusiastic member

Dung noi ong troi ko co mat nhe.co dk.co hoi roi day.dung de xay ra nhu ngay hom.nay nua.hay khon ngoan hon nhen.anh pan tre

7. Shyboy

Shyboy Thần Tài

Re miền Bắc ngay A LUÔN 23-63 , tiếc là không có xiền chơi hu hu (LFCworried)

8. Redrose

Redrose Thần Tài Enthusiastic member

Nghĩa cử cao đẹp của Tuan_big.
    Tôi ngưỡng mộ. :128:
    AtulazWizadd ! Người ta chỉ giúp ngặt... Quay đầu là bờ nhe e ! Con trai tôi tuổi con heo sinh năm 95 là 23 tuổi, là độ tuổi của e nên tôi đồng cảm. Môn này ko làm giàu đươc đâu e. Tôi thua 1 căn nhà rồi đấy. Giờ chơi giải trí thôi. Hy vọng e có giấc ngủ ngon tối nay bên gia đình.
    Cảm ơn Tuan_big vì đã cứu e ấy.:124:

9. ATULAWizadd

ATULAWizadd Thần Tài Enthusiastic member

Dạ em Cảm ơn anh và Mọi người rất nhiều ...

10. Cá Kho Tiêu

Cá Kho Tiêu Thần Tài

hay lắm anh tuấn
    :124::124::124:

11. yankeeha

yankeeha Thần Tài

Chúc mứng và rất chúc mừng em.
    Anh rất ít khi tham gia nhưng gần như anh đã đọc hết. Chúc mừng em vì đã không làm mẹ em buồn. Hy vong ĐÂY LÀ BÀI HỌC CUỐI CÙNG của em. Đừng để mọi người thương em phải lo cho em. Gia đình là trên hết.
    Vài lời tâm sự, nếu có gì sai mong em và mọi người bỏ qua

12. Moon Lê

Moon Lê Thần Tài

Dù biết diễn đàn ảo nhưng còn có rất nhiều ace trên đây Rất Tốt. Cầu chúc những ji tốt đẹp, may mắn nhất sẽ đến với họ trong năm mới 2018!!
    Trân trọng. Nam mô a di đà phật!!

13. trangluly

trangluly Thần Tài Perennial member

Chúc mùng ban 37-52 ve đủ

14. Đi tìm ẩn số209

Đi tìm ẩn số209 Thần Tài Perennial member

Chúc mừng a đã cứu e trai Atula .mong những điều tốt đẹp may mắn ,hp luôn đến vs a.chan thành cảm ơn nghĩa hiệp a giúp e trai.

15. Đi tìm ẩn số209

Đi tìm ẩn số209 Thần Tài Perennial member

1lan mh đã vấp ngã, tự mh đứng lên . đó cũng là 1bai học cho e.mong e từ bỏ và tu chí làm ăn.dung để gd buồn nữa e nhé.chuc e thành công và may mắn.lam lại từ đầu, như thế mới k phụ lòng a tuan_big và của mọi người e nhé.

16. daigiabh979

daigiabh979 Thần Tài

Ngôi Sao Của Anh Em
    Mr.tuan_big

17. truong giao chu

truong giao chu Thần Tài Enthusiastic member

Mbac 37 max 8ngay
    37 hình tam giác luon giờ moi thấy????

18. trung 07

trung 07 Thần Tài

37_52 đã ra vậy là chu được cứu rồi

19. trangluly

Tạt cả nhung gì dả và dang xảy ra tren diễn dàn toi dả dọc hết ,đúng that diễn dàn là ao nhưng tất cả đều là nguoi thật ,hôm nay em dả duoc cuu ,hẩy làm lại từ dầu nhé em trai ,trò choi này không làm giàu như ace dả nói ,bản thân toi làm nhân viên ăn lương nhà nuoc ,noi chung cuoc sống tạm ồn ,năm 2016 toi phải gánh khoảng nợ cho dứa cháu trai y như em ,vì cờ bạc dá gà ,banh bóng cá độ v,v thua hơn nữa tỉ ,toi dả gồng minh trả dần cho nó ,khong thì nó bị nguoi ta chặt làm tám khúc từ lâu rồi ,và từ khi tham gia diễn dàn SXTT ,trong mot năm qua toi dả trả sạch khoảng nợ cho nó ,trời yen mây tạnh trích ra nhung lần thắng từ nam ra Bắc AB ba càng xc bốn càng v,v ,nên toi khuyen em dả có nguoi giúp thì tim viec làm chinh dáng mà làm nếu có ghiền thì choi vui thoi coi nhu chiều có cái dể dò giọng nguoi ta mua vé số vậy ,môn này dung dùng từ xuong xác ,mất xác lúc nào không hay ,toi cám on tạt cả ace dien dàn ai cũng có tinh nguoi ,Mổi nhà mồi cảnh ,chúc ace luon gặp may TRANG LUU LY kinh chào trân trọng và ngưỡng mộ tinh nguoi của ace dien dan SXTT (bow)(bow)

20. trangluly

Con hổ về mien Bắc hot hổ con 06 mot cái càng 806 :wins::wins::135:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.