{XSMB} Thứ 2: Miền Bắc Toàn Thắng

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi chit2008, 24/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ha thanh

ha thanh Thần Tài Perennial member

Tèo đăng bài nhưng nay chạm 3 có mai 4.5

2. rgau

rgau Thần Tài Enthusiastic member

chơi cái này kì lắm.Bản thân cứ bảo đánh ít ít..đánh sao 1 hồi thành ngày mấy triệu e à.!chung quy cũng chỉ do chữ tham cố gỡ....~_~

tai loc moi ngay and chili35 like this.
  3. ATULAWizadd

ATULAWizadd Thần Tài Enthusiastic member

Em biết rằng em là đàn ông có tay có chân có thể đi làm có thể trả nợ
    Nhưng chắc ACE cũng hiểu
    Nợ xã hội đen , nợ gd nợ họ hàng ace ai ai cũng nợ
    Thật sự bây giờ đương nào sống
    Chỉ thấy tất cả người thân là ng mình mang ơn và mình làm họ thất vọng
    Giờ thì thân tàn ma dại
    Cũng 1 thời ta đây 22t có trong tay 150tr nhờ đề đóm
    Bgio 23t nợ hơn 200tr :((

4. daxienmiennam

daxienmiennam Thần Tài

Còn sức khỏe còn kiếm tiền bạn ah,đừng suy nghĩ nông cạn!. Nợ thì bạn có thể thuong lượng với ng ta. Hãy từ bỏ chơi mon này đi. Làm lại từ đầu
    Ong trời ko từ bỏ ai quay đầu đâu
    Lời khuyên chan thành!
    Thật sự tôi ngồi xem số cứ cau mong có con 68 .Toi mong con 68 con hơn số tôi đánh

5. kixxx

kixxx Thần Tài Perennial member

Nói thật tui cũng đang tan nát cõi lòng, chịu thôi nói ra mắc công ta biết mình khổ.hihi

chili35 and rgau like this.
  6. rgau

giúp ban tinh thần thoi chứ ở đây chắc 80% ai cũng khổ nợ be bét ra.hoặc cuoc song ngoai cần tiền mới choi cái nay....!!! khuyên chân thành.Nghỉ chơi vài bửa tĩnh tâm.Về nhà nan ni gia dinh tra no roi nghi lun di.ĐÀN ÔNG CÓ CHƠI CÓ CHỊU.Đừng than thân trách phận hối hận thì đi làm kiem tien tra nợ

chili35 thích bài này.
  7. rgau

câu chốt đầy nổi niềm

kixxx thích bài này.
  8. chili35

chili35 Thần Tài Enthusiastic member

Bây giờ... Hok ai có thể giúp dc vậy e đi sài gòn kiếm việc làm đi em.. Dính vào no nần khổ lắm... Tỷ cũng no nên tỷ biết... Ai cũng nói ai cũng đòi..đau đầu lắm... Làm kiếm tiền vài năm... Có tiền cái đả

rgau thích bài này.
  9. kixxx

kixxx Thần Tài Perennial member

Hiểu luôn,,,,:))

rgau and chili35 like this.
  10. ATULAWizadd

ATULAWizadd Thần Tài Enthusiastic member

Em cảm ơn những lời khuyên từ ACE , chào tạm biết mọi người
    Em chúc mọi người thật nhiều sức khoẻ may mắn hạnh phúc bên gia đình người thân
    Còn em thì thật sự qua đêm nay chắc em k còn sống nữa , em mệt mỏi lắm rồi
    Em sẽ cầu phúc cho mọi người... Em xin cảm ơn tất cả :(

11. nguoinhaHDXS

nguoinhaHDXS Thần Tài Enthusiastic member

co gang len bạn.binh tinh va tim cho minh 1 loi di.dung tim 1 loi thoat.đa choi mon nay phai chap nhan rui ro.phai chap nhan mat mát.ban bat so rat hay nhung vi háu thang quá.số ngày nào củng xổ,còn rat nhju cơ hội,tai sao phai dồn het tien vao 1 ngày.ai củng ngi số minh danh hnay se ra.hy vong càng nhiu that vong càng cao.chang co gi chắc chắn cả.tự mình vuot wa kho khan ng ta se nhin ban băng su kham phuc,ban than van cung chj nhan lai su thuog hai ma thoi.binh tinh va tim cách giai quyet ban nhe

12. Thua quá muốn gở

Thua quá muốn gở Thần Tài

Trời ơi phao bị xì hơi em cũng xì theo@:P may mà làm con 73 cũng đở thua,

13. chili35

chili35 Thần Tài Enthusiastic member

Đừng nghĩ bậy em trai. . cố gắng vượt qua đi...làm vậy khổ gia đình... Thương em quá nhưng ko có tiền làm sao đây :137:

14. hồng bích

hồng bích Thần Tài Enthusiastic member

E ko dám đánh nhiều đâu. Vì đánh nhiều là thua nhiều. Nên chỉ đá 500 hay 1k,bao thì 1k ,còn A,B thì 5k. Ăn cũng ít mà thua cũng ít.

15. Ế nên đánh đề

Ế nên đánh đề Thần Tài

Chị cũng nợ 200tr như em nhưng ko phải vì lô đề mà vì bị giựt hụi, làm ăn thua lỗ và gánh nợ cho người thân... Vì lý do gì cũng là nợ và phải đối diện sự thật là phải trả cho người ta và làm lại cuộc đời.
    Em 23t còn quá trẻ. Đêm nay mưa bão lạnh lẽo chị khuyên em nên xin vào tá túc ở một ngôi chùa nào đấy... Bình tâm suy nghĩ chắc chắn sáng mai em sẽ tìm được lối đi...
    Chúc em đêm an lành :)

tai loc moi ngay and Doivade like this.
  16. Số! Xa bờ

Số! Xa bờ Thần Tài Perennial member

Bây giờ em cũng kg còn gì để mất , về nói thật với gđ , còn nợ là phải trả , chủ nợ truy đến cùng cũng kg đươjc gì , xoay sở kiếm một ít tiền lấy niềm tin với mọi ngươfi ghi cò kiếm tiền trả từ từ , em làm giao số , thầu sẽ cho em mươjn ít tiền để tràng phơi với điều kiện phải có uy tín , dại gì phải chết , có ai nói với em tại sao vào tù , sướng hơn ở nhà kg ??? Ở tù còn vui thì dại gì phải chết .

17. Win_USD

Win_USD Thần Tài Perennial member

Hãy sống chậm lại.... mọi chuyện sẽ qua thôi. Nợ thì trả dần...

Doivade and cà chua bi like this.
  18. Số! Xa bờ

Số! Xa bờ Thần Tài Perennial member

21>>>23tuổi tam tai còn bao nhiêu ngày qua năm nếu em cố gắng vươjt qua em sẽ làm lại cuộc đời

19. kiếm tiềm là chính

kiếm tiềm là chính Thần Tài Enthusiastic member

vấp ngã chỗ nào thì phải đứng dậy từ chỗ đó
    đã nợ vì đề thì phải lấy tiền từ đề mà trả nợ
    hào khí anh tài của mình ở đâu, sao ko vận dụng nó để lấy lại những gì đã mất,
    đã dạp phải gai sao ko lấy gai mà lễ nó,
    KHI KO CÒN AI CÓ THỂ CỨU MÌNH , THÌ MÌNH SẼ TỰ CỨU LẤY MÌNH,
    chớ ko phải tự giết chính mình....

tai loc moi ngay thích bài này.
  20. nhatrangsico

nhatrangsico Thần Tài

Đàn ông có chơi thì có chịu, ăn no bữa nay thì phải nghĩ đến ngày mai. Lô đề vốn thua nhiều hơn thắng... Đừng buồn ,cũng đừng nghĩ quẩn, về xin lỗi gia đình và làm lại từ đầu đi em

daigiabh979 and Timvui585 like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.